๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:33:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35669 35670 35671 [35672] 35673 35674 35675 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25812515 ครั้ง)
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535065 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 12:46:04 PM »

อากาศเย็นๆ ถ้าเหงื่อออกแล้วเจอลมแรงๆ สั่นสะท้่านเลยครับ

เราต้องยึดถือนโยบาย ถ้าอุณหภูมิ ต่ำกว่า ๒๐ องศา น้ำอย่าหวังได้ถูกกายข้าเลย

เมื่อเช้านี้ ที่หระรี ก็ 21 องศาครับ                

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535066 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 01:13:59 PM »

Grin ไหว้ Grin
ท่านk@mon  ไหนว่าจะเล่าอะไรให้ฟังครับ  คอยนานแล้วนะ     

Grinความเบร่อของผมนะลุง
ขึ้นกทม. ไปซื้อปูนขนาดนึง ผมคุยไปเรื่อย เจอเจ้าของร้านคุยกันโถกใจ เเกช่วยหาออปชั่นพิเศษเเถมบุตร308ลูกวินในราคารับได้
กะว่าหลบบ้านตรังจะเอาไปเเบ่งกับน้าจงคนละครึ่ง

พอหลบไปฝากอาวุธขึ้นเครื่องที่ดอนเมือง มันต่างคนละขนาด ประมาณหัวเเม่โป้งกับนิ้วก้อย

จากนี้ไปเล่าไม่ได้เเละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เเต่เสียกับเสีย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จำได้วันนั้นก่อนปีใหม่ ฟาดเคราห์  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ได้จากร้านไหน พอจะบอกได้ไหมครับ แล้วถ้าจะเอากลับทางเครื่องต้องแบกแม่มันไปกันไหมครับ ผมเคยแบกจะไปขึ้นเครื่องที่ตรัง ไม่ได้ขึ้นครับ สุดท้ายตกเครื่อง เลยไม่ได้ไปเข้าเรียนคอร์สไรเฟิ้ลเลยครับ เลยมาฟ้องนายท่าอากาศยานตรังกับศาลคุ้มครองผู้บริโภคแทนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535067 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 01:26:33 PM »

GUNRUNNER ไหว้

Grinลุงๆ เเนะนำลำโพง เหมาะกับเครื่องเสียงหลอดให้หน่อยครับ เอาเเบบฟันธงเลยนะ ยิ้มีเลศนัย

ไปฟันมันทำไมครับ ... ธง          

รายละเอียดของเครื่องเสียงหลอดแบบไหน  ท่านกาโม่ เอ๊ย ท่านk@mon ชอบฟังเพลงแบบไหน  ต้องมีรายละเอียดตรงนี้ด้วยครับ

เครื่องแต่ละเครื่อง  ลำโพงแต่ละตัว จะให้เสียงที่แตกต่างกันครับ  ซึ่งจะเหมาะกับรสนิยมในการฟังเพลงของแต่ละคน

ลองค้นกระทู้เก่า ๆ ในห้องนี้ดูซีครับ ที่ท่านtum610 , ท่านTD รักในหลวง , ท่านpisal_rn แล้วก็ ท่านSouthlander ได้คุยกันไว้ในห้องนี้

น่าจะซัก 4 - 5 ปีที่ผ่านมาครับ ซึ่งตอนนี้ เพื่อน ๆ ทั้งหลายก็ทิ้งบ้านนี้กันไปหมดแล้ว  

จากนั้น เมื่อกลับมาบ้านเรา ค่อยนัดขอลองฟังจากเพื่อน ๆ ทั้ง 4 ท่านดูครับ  เพราะแต่ละท่านนั้น ต่างก็มีรสนิยมในการฟังเพลงที่ต่าง

ก็แตกต่างกันออกไป  เท่าที่ผมจำได้ ทั้ง 4 ท่าน ก็ชอบฟังเพลงกัน 4 แนวเลยละครับ  เครื่อง และ สำโพง จึงไม่เหมือนกัน  อาจจะมีของ

บางท่าน ที่ท่านk@mon อาจจะชอบก็ได้นะครับ  ต้องลองฟังดูครับ                          
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 01:28:38 PM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535068 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 03:07:27 PM »

Grin ไหว้ Grin
ท่านk@mon  ไหนว่าจะเล่าอะไรให้ฟังครับ  คอยนานแล้วนะ     

Grinความเบร่อของผมนะลุง
ขึ้นกทม. ไปซื้อปูนขนาดนึง ผมคุยไปเรื่อย เจอเจ้าของร้านคุยกันโถกใจ เเกช่วยหาออปชั่นพิเศษเเถมบุตร308ลูกวินในราคารับได้
กะว่าหลบบ้านตรังจะเอาไปเเบ่งกับน้าจงคนละครึ่ง
พอหลบไปฝากอาวุธขึ้นเครื่องที่ดอนเมือง มันต่างคนละขนาด ประมาณหัวเเม่โป้งกับนิ้วก้อย
จากนี้ไปเล่าไม่ได้เเละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เเต่เสียกับเสีย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จำได้วันนั้นก่อนปีใหม่ ฟาดเคราห์  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ได้จากร้านไหน พอจะบอกได้ไหมครับ แล้วถ้าจะเอากลับทางเครื่องต้องแบกแม่มันไปกันไหมครับ ผมเคยแบกจะไปขึ้นเครื่องที่ตรัง ไม่ได้ขึ้นครับ สุดท้ายตกเครื่อง เลยไม่ได้ไปเข้าเรียนคอร์สไรเฟิ้ลเลยครับ เลยมาฟ้องนายท่าอากาศยานตรังกับศาลคุ้มครองผู้บริโภคแทนครับ

ยิ้มีเลศนัยมีหลายร้านครับ เเต่บางร้านต้องสั่งอย่างต่ำ100นัด บางร้านกะเเบ่งขาย ราคากลางกะประมาณ 250 

วิธีซื้อปรือโผมกะไม่ใช้โร้ที เเต่หยุดเล่นสักพัก Grin

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535069 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 03:08:37 PM »

Grinลุงๆ เเนะนำลำโพง เหมาะกับเครื่องเสียงหลอดให้หน่อยครับ เอาเเบบฟันธงเลยนะ ยิ้มีเลศนัย

ไปฟันมันทำไมครับ ... ธง         

รายละเอียดของเครื่องเสียงหลอดแบบไหน  ท่านกาโม่ เอ๊ย ท่านk@mon ชอบฟังเพลงแบบไหน  ต้องมีรายละเอียดตรงนี้ด้วยครับ

เครื่องแต่ละเครื่อง  ลำโพงแต่ละตัว จะให้เสียงที่แตกต่างกันครับ  ซึ่งจะเหมาะกับรสนิยมในการฟังเพลงของแต่ละคน

ลองค้นกระทู้เก่า ๆ ในห้องนี้ดูซีครับ ที่ท่านtum610 , ท่านTD รักในหลวง , ท่านpisal_rn แล้วก็ ท่านSouthlander ได้คุยกันไว้ในห้องนี้

น่าจะซัก 4 - 5 ปีที่ผ่านมาครับ ซึ่งตอนนี้ เพื่อน ๆ ทั้งหลายก็ทิ้งบ้านนี้กันไปหมดแล้ว   

จากนั้น เมื่อกลับมาบ้านเรา ค่อยนัดขอลองฟังจากเพื่อน ๆ ทั้ง 4 ท่านดูครับ  เพราะแต่ละท่านนั้น ต่างก็มีรสนิยมในการฟังเพลงที่ต่าง

ก็แตกต่างกันออกไป  เท่าที่ผมจำได้ ทั้ง 4 ท่าน ก็ชอบฟังเพลงกัน 4 แนวเลยละครับ  เครื่อง และ สำโพง จึงไม่เหมือนกัน  อาจจะมีของ

บางท่าน ที่ท่านk@mon อาจจะชอบก็ได้นะครับ  ต้องลองฟังดูครับ                           

เอวัง.... งอน

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535070 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:50:31 AM »

Good Morning......   สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #535071 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:49:07 AM »

ลุงจัดให้ ของ TOA เลยนะ
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #535072 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 11:02:34 AM »

เอาเป็นแบบวิชาการก็ได้
ชุดลำโพงที่ให้เสียงครบตามความดังที่หูในการรับฟังปกติตาม curve ที่มีทดลองถึงการการรับฟังเสียงขอหูมนุษย์ โดยไม่เกี่ยวกับรสนิยม
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535073 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 02:32:08 PM »

ผมสะเปะสะปะ ไปไม่โถก พออิเริ่มกะไม่รู้จะเอาตรงไหนดี

เเต่ไปเจอคอมเมนต์นึงว่า. ให้ลอกเพื่อนเอา ฮ่า Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535074 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 02:48:00 PM »

ผมสะเปะสะปะ ไปไม่โถก พออิเริ่มกะไม่รู้จะเอาตรงไหนดี

เเต่ไปเจอคอมเมนต์นึงว่า. ให้ลอกเพื่อนเอา ฮ่า Grin

ลอกเพื่อนต้องดูด้วยนะครับ ไปลอกเพื่อนคนที่เป็นหมันแล้วเดี๋ยวก็ไม่มีทายาทแหละครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535075 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 03:40:32 PM »

ลอกเพื่อนต้องดูด้วยนะครับ ไปลอกเพื่อนคนที่เป็นหมันแล้วเดี๋ยวก็ไม่มีทายาทแหละครับ

Grinผมหลั่งในเเละ   

แลบลิ้นอายยะ!!!ทำเป็นเเละ 

ไม่ใช่ลุงกันส์ที งอน

ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535076 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 07:00:30 PM »

ไปจีบนายหนังไว้แล้ว เห็นว่าพล็อตเรื่องมีมาก แต่เราต้องไปเกณฑ์สมาชิกมาปูสาด เสื่อรอกันก่อนครับ  ลุงกัน ผม น้าโกมล คนเล R2D แล้วก้าลุงพัฒน์ เห็นว่าต้องตรวจบัตรประชาชนด้วยครับ ป้องกันลิขสิทธิ์ครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535077 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 08:28:44 PM »

ไปจีบนายหนังไว้แล้ว เห็นว่าพล็อตเรื่องมีมาก แต่เราต้องไปเกณฑ์สมาชิกมาปูสาด เสื่อรอกันก่อนครับ  ลุงกัน ผม น้าโกมล คนเล R2D แล้วก้าลุงพัฒน์ เห็นว่าต้องตรวจบัตรประชาชนด้วยครับ ป้องกันลิขสิทธิ์ครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535078 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 04:21:18 AM »

ยิ้มีเลศนัยลุงๆ วันนี้ว่างไม่ คุยหลังไมค์หิด Grin

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535079 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 02:07:36 PM »

ยิ้มีเลศนัยลุงๆ วันนี้ว่างไม่ คุยหลังไมค์หิด Grin

เมื่อคืนพยายามฟื้นความรู้เรื่อง MOA กับ Milliradian ตีกันมั่วหมดแล้วนิในหัวผม  เดี๋ยววันนี้ว่าจะอ่านใหม่ครับ

หน้า: 1 ... 35669 35670 35671 [35672] 35673 35674 35675 ... 35790
  พิมพ์