เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (106699/107369) > >>

GUNRUNNER:
Lawrence of Arabia หนังเก่าตั้งแต่ปี 1962    ::002::

นำแสดงโดย Peter O'Toole และ ฤทธิ์ ลือชา   ::007::

พรุ่งนี้  ไปโรงบาลอีกละครับ ... สาวยาบาลนัด   ::005:: ::005:: ::005::

Pandanus:
ใช่  สมัยลุงไม่รู้จัก ฤทธิ์ ลือชา นี่ แย่เลยนะครับ

หัวล้านก็มีสอง กรุง ศรีวิไลย กับพิภพ ภู่ภิญโญ

หนวด ก็มี ทวนธน คำมีศรี กับ ฤทธิ์  ลือชา

GUNRUNNER:
Omar Sharif เค้าเปิดร้านอาหารที่หระรีด้วยครับ   8)

Pandanus:
รุ่นลุงกัน คงทัน ราเยส คานนา ด้วยนะครับ

ผมมาได้ยินชื่อจากมุกตลกหนังตะลุง ไม่เคยดูหนังเขาหรอก

GUNRUNNER:
อ้างจาก: Pandanus ที่ กันยายน 28, 2016, 04:58:07 PM

รุ่นลุงกัน คงทัน ราเยส คานนา ด้วยนะครับ

ผมมาได้ยินชื่อจากมุกตลกหนังตะลุง ไม่เคยดูหนังเขาหรอก

ผมเกิดไม่ทัน      ไม่ทราบจักครับ ราเยส คานนา ดาราหนังอินเดีย ใช่ไหมครับ  

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว