เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (106615/107369) > >>

นายกระจง:
อ้างจาก: นายกระจง ที่ กรกฎาคม 25, 2016, 09:00:50 AM

ผมคัดลอกบทความที่อาจารย์เขียนในนี้ไปโพสในหน้าหนังสือ แต่ก็ปิดชื่อสถานที่ รวมทั้งได้ตัดบางข้อความออกไปแล้วครับ

พร้อมกับได้ให้เครดิตอาจารย์แล้วครับ

ผมต้องการสื่อให้เห็นว่า สารเคมีอันตราย ครับ

แต่ก็นั้นแหละ เราจะให้ผู้อ่านอ่านแต่เนื้อเรื่องได้อย่างไร เลยยกคำนำ คำนิยม ไปเยอะนิดครับ

ขอบคุณอาจารย์มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

ศักดิ์สิทธิ์จริงๆอาจารย์เรา

ลงบทความอาจารย์ได้ไม่ทันสามวัน

แลท่าอี้ไม่ได้กินเรียนบ้านฟรีๆจากเพื่อนแล้ว

เพราะเพื่อนจะเอาไปขาย 

แล้วจะสมเบี้ยไว้ซื้อเหล้ากินกับผมหลังออกษาครับ

GUNRUNNER:
เริ่มนับถอยหลังละครับ อีก 7 วัน ไปผ่าตัดตา   8)

ramon-รักในหลวง:
ขอให้ปลอดภัย หายไวไวนะครับ พี่กัน

GUNRUNNER:
อ้างจาก: ramon-รักในหลวง ที่ กรกฎาคม 27, 2016, 01:42:01 PM

ขอให้ปลอดภัย หายไวไวนะครับ พี่กัน

ขอบคุณท่านramon-รักในหลวง ครับ    ::014::

คนแปลกหน้า - รักในหลวง:
 ปลอดภัย หายไวครับ พี่กัน ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว