เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (106168/107369) > >>

golek:

Pandanus:
ปล่อยไปเห้อะ....

เกินเยียวยาแล้วหละ ถึงรักษาได้ก็ไม่กลับเหมือนเดิมแล้ว

Pandanus:
พักหลังบ้านนี้ชักเงียบเหงาแฮะ....

GUNRUNNER:
GUNRUNNER และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เข้ามาทุกวัน เจอแบบนี้บ่อยเลยครับ  บางวัน เจอแบบข้างล่างนี้ด้วยละครับ   ::004::

GUNRUNNER และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Pandanus:
ว่าจะปล่อยนิทานเรื่องเพื่อนสักเรื่อง

แต่งานผมมันติดชุกเสียเหลือเกินครับ

หลายคนอ่าจจะเริ่มเบื่อบ้านนี้ เพราะเห็นไปกิ๊วก๊าวกันในไลน์ กับคนที่ทิ้งบ้านนี้ไปก่อนหน้า

ผมไม่สบายใจ เพราะรู้สึกแปลก ๆ เหมือนกับเราทำอะไรไม่ถูกใจเค้าทำให้เค้าทิ้งพวกเราไป

ก็เลยไม่ร่วมวงสนทนากับเขา ยังคงถ่ายทอดผ่านทางบ้านนี้ต่อไป

เดี๋ยวถ้าไปโผล่หน้าบ้านโน้นเค้าจะไม่สบอารมย์ทิ้งบ้านโน้นไปอีก

ตอนนั้นคงจะชัดเจนแล้วว่า เรามันตัวน่ารังเกียจ ซึ่งผมจะไม่ให้มันเกิดขึ้น

กว่าจะมาถึงวันนี้ ผมผ่านอะไรมาเยอะพอควร ต้อนรับเพื่อน ๆ ที่บ้านของผมมาร่วมสิบครั้ง

ทำอะไรเพื่อบ้านหลังนี้มามาก เขาก็ยังจากไปอยู่ดี

ผมก็ พยายามไม่คิดมากล่ะครับ แค่อยากบอกว่า ก่อนที่จะไป บอกผมหน่อยได้ไหม ??

ผมทำอะไรไม่ถูกใจอย่างนั้นหรือ??

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว