เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (104936/107369) > >>

k@mon:
 ;D ::014:: ;D

นายกระจง:
อ้างจาก: SillyOldMan ที่ พฤษภาคม 23, 2015, 02:01:19 AM

ที่จ.สุราษฎร์ฯในตัวเมืองบ้านดอนมีคนเอาข้าวหอมมะลิ"ใหม่"จากจ.สุรินทร์มาขาย กระสอบ15กก.ขาย450บาท=กก.ละ30บาท

เพราะเป็นข้าวใหม่เวลาหุงต้องลดน้ำลงเหลือ3/4ไม่งั้นจะแฉะเกิน แต่ข้าวสุรินทร์หุงยังไงก็เป็นเม็ดสวย....คือสวยแบบแฉะๆ

ถ้ามีใครสนใจ ผมจะเอาเบอร์แม่ค้ามาลงให้ ส่งฟรีในอ.เมืองครับ

อันนี้เชื่อแล้วครับว่าข้าวใหม่มาจากแถวอีสานนี่ อย่าได้ใส่น้ำเยอะครับ ผมเพื่อนเอามาฝากจากหนองคาย ๑ กระสอบผมลองหุงแบบปรกติเกือบเป็นข้าวต้มเลยครับ

GUNRUNNER:

นายกระจง:
น้าเบิ้ม สาวร้าน มิวสิคช๊อป มาขอผมเป็นเพื่อนในเฟส ร้านเดียวกับน้าเบิ้มไหมครับ แต่เห็นเขาเป็นเพื่อนกับทหารดำครับ

pisal_rn:
 ;D :VOV:    รับไว้เลยครับน้าจง  ค่อยถามทีหลัง...แต่อย่าให้ยืมเบี้ยหล่าวฮั้น...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว