เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (104154/107369) > >>

samrit..:
เที่ยงแล้วครับ...

เมนูมื้อเที่ยงวันนี้  แกงหมูกับยาหนัด + ลอกอสุกแก้คาวปากนิดหน่อย

ดูจากปริมาณแล้ว ไม่อิ่มหร๊อก แต่คงอยู่ได้ถึงเย็น...

GUNRUNNER:
อ้าว  เห็นเมนูท่านsamrit..   ::002::  เที่ยงแล้วนี่นา  อิ่มอร่อยกันทุก ๆ ท่านนะครับ   :D

samrit..:
ขอบคุณหนังสือพิมพ์หลังบ้านครับ... ::002::

samrit..:
ห่างหายไปบ้างครับ... แต่ยังคิดถึงทุกๆ ท่านเสมอ

เช้ามาสาย เที่ยงออกไปกินข้าว เย็นกลับเร็ว เลยไม่ค่อยได้เข้ามาโม้

เขาบล็อคเวลางานครับ  ให้เข้ามาได้ก่อน 8.30 พักเที่ยง 12.00 -13.00 และหลังเลิกงาน

k@mon:
 ;D ::014:: ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว