เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (104139/107369) > >>

k@mon:
อ้างจาก: GUNRUNNER ที่ กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:02:47 AM

อยากกินลอดช่อง ... สิงคโปร์   ::005::

;Dมาตะ...รออยู่เนี่ย ::008::

ีดีหว่าเมา..ไม่เจ็บเบ็ดหัวด้วย ::002::

GUNRUNNER:
กินนมดีกว่ามั๊งครับ             

GUNRUNNER:
เรื่องขำ ๆ เมื่อพิมพ์ตก หรือ พิมพ์ผิด

มีพี่ผู้หญิงที่ทำงานคนนึง  เพิ่งเข้ามาทำงาน  เธอเป็นลูกน้องผม  แต่อายุแก่กว่าผมมาก  ผมจะสอยเธอยังไงดีครับถึงจะไม่น่าเกลียด
answer***ความจริงน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ  ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ ก็ท่าพื้นฐานไป
                  ก่อนครับ  พอเคย ๆ กันแล้ว  ค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ  แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียดแล้วครับ

สามีมีปัญหาในการนอนค่ะ  เค้าชอบนอนหนุนหมอยนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ
answer***มียี่ห้อด้วยเหรอคะของแบบนี้

เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย  เค้าชอบช้างมากค่ะ  ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ
answer***ไม่มีมั๊งคะโปรแกรมนี้

เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน  หมายความว่ายังงัย
answer***ความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะ  เห็นแค่รู ก็รู้เลยว่า รูใครเป็นรูใคร

Pandanus:
แพะเกิดใหม่...แม่มันเลือดซาแนนสูงไปนิด นมเลยอลังการไปหน่อย

ลูกแพะตัวเดียวกินไม่ทัน  ไงล่ะทีนี้.... นมคัด  ยืนตลอด นอนไม่ลง

เดือดร้อนต้องรีดนมออกให้อีก

ครั้นจะรีดทิ้งก็เสียดาย จะกินก็ไม่สะอาดพอ แถมปริมาณก็ร่วมลิตร

ก็เลยเอามาให้หมาสองตัวที่บ้าน   มันกินเกลี้ยงเลย ดูท่าจะชอบมากด้วย

Pandanus:
รีดนมแพะ คิดไปถึงพวกทำฟาร์มแพะนม

กว่าจะรีดได้สักลิตร เกือบยี่สิบนาที

หรือว่าซาแนนเลือดแท้มันรีดง่ายกว่านี้ก็ไม่รู้ อันตัวนี้ ซาแนนเลือดผสมแองโกลนูเบี้ยนกับพื้นเมืองอีกหน่อย

แต่นมดูน่ากินไม่น้อย มีกลิ่นนมสดเหมือนนมวัวทุกอย่าง

เสียแต่รีดใส่อุปกรณ์ไม่สะอาดพอ และเนื้อตัวแพะก็ไม่สะอาดพอด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว