เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (103723/107369) > >>

GUNRUNNER:
คนนี้หรือครับ ที่ชื่อ จุฬาลักษณ์ อิสมาโลน  :D
แล้ว นายแบบที่อยู่บนรถเครื่อง ... ชื่ออะไรครับ   ::005::

GUNRUNNER:
ไม่อร่อย แต่ก็อิ่ม ข้าว + ใข่เจียวแหนม

Pandanus:
หญิง จุฬาลักษณ์ กฤติยารัตน์ นั่นแหละครับ

แต่งงานกับฝรั่งคอเคซอยไป เลยเปลี่ยนนามสกุลเป็น อิสมาโลน...

....พวกได้คืบจะเอาศอก....

GUNRUNNER:
อ้างจาก: Pandanus ที่ มกราคม 28, 2015, 01:30:59 PM

หญิง จุฬาลักษณ์ กฤติยารัตน์ นั่นแหละครับ
แต่งงานกับฝรั่งคอเคซอยไป เลยเปลี่ยนนามสกุลเป็น อิสมาโลน...
....พวกได้คืบจะเอาศอก....

ขอบคุณครับผม   ::014:: ไม่รู้จักดาราไทยเท่าไรนัก เพราะไม่ได้ดู  :D
คงจะเพราะนามสกุลด้วยมั๊งครับ ที่ทำให้เธอ เคยได้แค่คืบ จะเอาตั้งศอก   ::005::   เฮ้อ น่าสงสาร พวกที่ไม่ถึงคืบนะครับ  ::004::

นายกระจง:

นาดำที่ยังไม่ได้เก็บข้าวครับ  นาหว่านเกี่ยวไปแล้วครับ ::014:: ฤดูกาลหน้าคงต้องทำเองให้เต็มพื้นที่แล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว