เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (102253/107369) > >>

GUNRUNNER:
อ้างจาก: นายกระจง ที่ ตุลาคม 23, 2014, 09:33:00 PM

น้ากันครับ
รบกวนช่วยหาหนังสือที่ ตชด. นายหนึ่งที่ท่านได้ทุกปีกของรบพิเศษไทย เลยนะครับ ผมจำชื่อไม่ได้ครับ
ขอบคุณครับ

โห ...  :OO
ขอรายละเอียดเพิ่มอีกไม่ได้หรือครับ

GUNRUNNER:
แสบตานิด ๆ ปวดคอหน่อย ๆ นอนก่อนนะครับ  ;)
http://www.youtube.com/v/-wulPDIG9Zs
ฝันดี - ราตรีสวัสดิ์ครับ

เบิ้ม:
ลากยาววันแรก อีก3วัน (เดือนลากยาว6วัน  :<<  )เฮ้ออ...........เหนื่อยนิหน่อย  สมัยก่อน35  12ชั่วโมงชิวๆ  สมัยก่อน30ทั้งวันที่คืนนอนไม่กี่ชั่วโมงไหว  ก่อน25หลายวันหลายคืนก็ยังไหว  คนเราแม่มร่วงโรยลงตามวัยจิงๆ  ::013::

Pandanus:
ผมก็ไม่ได้ดูหัวแม่เท้าเองที....

ไม่เซนซิทีฟขนาดนั้น

นายกระจง:
อ้างจาก: เบิ้ม ที่ ตุลาคม 23, 2014, 11:14:59 PM

ลากยาววันแรก อีก3วัน (เดือนลากยาว6วัน  :<<  )เฮ้ออ...........เหนื่อยนิหน่อย  สมัยก่อน35  12ชั่วโมงชิวๆ  สมัยก่อน30ทั้งวันที่คืนนอนไม่กี่ชั่วโมงไหว  ก่อน25หลายวันหลายคืนก็ยังไหว  คนเราแม่มร่วงโรยลงตามวัยจิงๆ  ::013::

21 ชั่วโมงติดต่อกันครับ เพิ่งเสร็จงาน เดี๋ยวไปอาบน้ำแล้วมาทำรายงานต่อครับ ใกล้ ๔๐ แล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว