๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:46:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33839 33840 33841 [33842] 33843 33844 33845 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819836 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507615 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:05:18 PM »

โหลๆ ลุงตุ้นและสหายทุกๆ ท่าน

ใครรู้บ้างครับว่าในหาดใหญ่ ที่ไหนขายรองเท้ายี่ห้อ Dr.Martens ครับ

ของแท้ ของก๊อปก็ได้เพครับ...ชี้เป้าให้หน่อย

แต่ไม่ใช่ผมซื้อเองนะครับ  เพื่อนโด่ถามมา...

ยกมาให้ลุงต้นอีกครั้ง...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #507616 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:06:01 PM »

เที่ยงแระ...
เมนูวันนี้  แกงหอยขมใบชะพลู+ผักเนาะโน้นนี่นั้นอย่างละนิดอย่างละหน่อย
แก้คาวปากด้วยลองกอง+กล้วยไข่...เช่นเดิม ไม่อิ่มแต่อยู่ได้ถึงเย็น
ถ้าคาวสวาทแก้ด้วยอะไรดีครับพี่
นี่แหละ ... ท่านSouthlander ของแท้  ไม่ต้องมีการแอบอ้างว่าใครแอบใช้เครื่องใคร  ขำก๊าก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507617 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:07:07 PM »

ได้คอมฯ ใหม่  น้องเขาเพิ่งลงโปรแกรม+ set โน่นนี่นั้นเพิ่งเสร็จ  เร็วกว่าเดิมเยอะ
หน้าตาบางอย่างที่เปลี่ยนไป...คงต้องปรับตัวสักหน่อย สักพักคงชิน... Smiley
สวัสดีตอนเที่ยงครับท่านsamrit..  บอกน้องเค้าด้วยซีครับว่า ... ไม่อยากเห็นกากบาทแดง  คิก คิก

มันถูกบล๊อคจากผู้ดูแลระบบที่ส่วนกลางครับ...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507618 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:09:45 PM »

เมนูวันนี้  แกงหอยขมใบชะพลู+ผักเนาะโน้นนี่นั้นอย่างละนิดอย่างละหน่อย

แก้คาวปากด้วยลองกอง+กล้วยไข่...เช่นเดิม ไม่อิ่มแต่อยู่ได้ถึงเย็น

ถ้าคาวสวาทแก้ด้วยอะไรดีครับพี่

ต้องมือถือร้ายๆ 1 เครื่องครับ ปาไปให้สุดแรงเกิด เป้าหมายบ่อบำบัดน้ำเสียของอ มอ.

ที่อยู่ไกลไปประมาณ 30 เมตร... 5 5 5 Smiley

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #507619 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:10:10 PM »

ได้คอมฯ ใหม่  น้องเขาเพิ่งลงโปรแกรม+ set โน่นนี่นั้นเพิ่งเสร็จ  เร็วกว่าเดิมเยอะ
หน้าตาบางอย่างที่เปลี่ยนไป...คงต้องปรับตัวสักหน่อย สักพักคงชิน... Smiley
สวัสดีตอนเที่ยงครับท่านsamrit..  บอกน้องเค้าด้วยซีครับว่า ... ไม่อยากเห็นกากบาทแดง  คิก คิก
มันถูกบล๊อคจากผู้ดูแลระบบที่ส่วนกลางครับ...
จำได้ว่า ท่านPandanus เคยบอกไว้ เว็บถูกบล๊อคเหมือนเว็บโรงเรียนเลย  ขำก๊าก
แล้วเว็บฝากรูปใหม่ที่ผมฝากไว้นี่ ดูได้ปกติ ไม่เป็นรูปกากบาทแดงแล้วใช่ไหมครับ
 Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #507620 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:10:49 PM »

โหลๆ ลุงตุ้นและสหายทุกๆ ท่าน

ใครรู้บ้างครับว่าในหาดใหญ่ ที่ไหนขายรองเท้ายี่ห้อ Dr.Martens ครับ

ของแท้ ของก๊อปก็ได้เพครับ...ชี้เป้าให้หน่อย

แต่ไม่ใช่ผมซื้อเองนะครับ  เพื่อนโด่ถามมา...

ยกมาให้ลุงต้นอีกครั้ง...

ไม่หนัดเท่าไหร่ครับเรื่องเกือก....

ลองแลที่หลาดสันติสุข ซอยเอเซีย ฝั่งสายสองดูครับ....
ร้านขายรองเท้าเยอะ ๆ อยู่ปากซอยเลย.... Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507621 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:12:11 PM »

ดูได้ครับ... เยี่ยม

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #507622 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:12:15 PM »

เมนูวันนี้  แกงหอยขมใบชะพลู+ผักเนาะโน้นนี่นั้นอย่างละนิดอย่างละหน่อย

ต้องมือถือร้ายๆ 1 เครื่องครับ ปาไปให้สุดแรงเกิด เป้าหมายบ่อบำบัดน้ำเสียของอ มอ.

ที่อยู่ไกลไปประมาณ 30 เมตร... 5 5 5 Smiley

แล้วมีดเมิดที่เหน็บอยู่ ขว้างตามไปเป็นเพื่อนมันกัน... Grin Grin

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #507623 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:20:24 PM »

เที่ยงกว่าแล้ว หาอะไรกินก่อนนะครับ ยังไม่รู้เลยว่าจะกินอะไรดี เพราะไม่มีอะไรจะกิน  มันเกลี้ยงตู้เย็นหมดแล้วมั๊ง  Cry

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507624 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:20:44 PM »

เมนูวันนี้  แกงหอยขมใบชะพลู+ผักเนาะโน้นนี่นั้นอย่างละนิดอย่างละหน่อย

แล้วมีดเมิดที่เหน็บอยู่ ขว้างตามไปเป็นเพื่อนมันกัน... Grin Grin

ในคราวนั้น มันปลิวไปด้วยครับ... แมงมุมเล็ก กับ blade tech (ที่ได้มาจากน้าแพะ)

เนื่องจากมีการฉุดยื้อกันเล็กน้อย...และเพื่อความปลอดภัยในสิ่งทั้งปวง

จำต้องเควี้ยงไปเพื่อให้พ้นตัวก่อน...แต่ก็ไม่ถึงบ่อน้ำ...  Smiley  

พอจะไปเก็บกลับมา มันเสือกหาไม่เจอ เพราะรก และเป็นกองไม้กองท่อของ มอ.

ต้องเอาเครื่องสแกนโลหะ ไปสแกนหา และจำต้องเสีย blade tech ให้กับพี่ที่เขามาช่วยหาให้

ตามคำมั่นสัญญาที่มีไว้ต่อกัน  "หาพบพี่เลือกไปเลยเล่มหนึ่ง"...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #507625 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 12:21:31 PM »

ข้าวหมด  เหลือแต่หอย... Grin

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #507626 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 01:28:52 PM »

ข้าวหมด  เหลือแต่หอย... Grin
  อีกสักครู่  ตัวจริงเสียงแท้ ผู้ชำนาญการ ก็จะเข้ามาคุยต่อ เรื่องหอย  คิก คิก

ค้นตู้เย็น ได้หอมใหญ่มาครึ่งลูกขนาดซักเท่าไข่ไก่เบอร์ศูนย์ทียังเหลืออีก 2 ลูก ได้มะเขือเทศมาลูกนึง ยังมีหมูยอครึ่งแท่งซักขนาดกำมือนึง
เอามาผัดรวม ๆ กันกับข้าว ใส่ซีอิ้วขาวพอเค็ม ๆ โรยพริกป่นพอเผ็ด ๆ กินกับปลาน้อยทอดกรอบ ๆ ที่เหลือจากแกล้มยาดองเมื่อวานนี้ ... อิ่มครับ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #507627 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 01:31:33 PM »

อีกสักครู่  ตัวจริงเสียงแท้ ผู้ชำนาญการ ก็จะเข้ามาคุยต่อ เรื่องหอย  คิก คิก

ค้นตู้เย็น ได้หอมใหญ่มาครึ่งลูกขนาดซักเท่าไข่ไก่เบอร์ศูนย์ทียังเหลืออีก 2 ลูก ได้มะเขือเทศมาลูกนึง ยังมีหมูยอครึ่งแท่งซักขนาดกำมือนึง
เอามาผัดรวม ๆ กันกับข้าว ใส่ซีอิ้วขาวพอเค็ม ๆ โรยพริกป่นพอเผ็ด ๆ กินกับปลาน้อยทอดกรอบ ๆ ที่เหลือจากแกล้มยาดองเมื่อวานนี้ ... อิ่มครับ  Grin

ผมสนใจแต่หอยตัวแม่มันครับ คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #507628 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 01:34:25 PM »

อีกสักครู่  ตัวจริงเสียงแท้ ผู้ชำนาญการ ก็จะเข้ามาคุยต่อ เรื่องหอย  คิก คิก
เอามาผัดรวม ๆ กันกับข้าว ใส่ซีอิ้วขาวพอเค็ม ๆ โรยพริกป่นพอเผ็ด ๆ กินกับปลาน้อยทอดกรอบ ๆ ที่เหลือจากแกล้มยาดองเมื่อวานนี้ ... อิ่มครับ  Grin

ผมสนใจแต่หอยตัวแม่มันครับ คิก คิก
Luvian on your mail ... Can you see her ?  คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #507629 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 01:50:05 PM »

Luvian on your mail ... Can you see her ?  คิก คิก
Not yet Sir?

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 33839 33840 33841 [33842] 33843 33844 33845 ... 35790
  พิมพ์