เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (101238/107369) > >>

ckanoon:

htอ้างจาก: paisal 1 ที่ กันยายน 03, 2014, 01:14:26 AM

อ้างจาก: tum610 ที่ กันยายน 03, 2014, 12:56:05 AM

อ้างจาก: เบิ้ม ที่ กันยายน 03, 2014, 12:52:48 AM

จุ๊คมั้ยนิ........พี่จิมมี่บอกว่าช่วงล่างขั้นเทพ  สงสัยสารวัตรเหยียบไม่ยั้ง ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านด้วยครับ ทางแถวระนองโหดมาก  โค้งขึ้นเขาลงเขาเยอะมาก  ::014::
เป็นโค้งเกือบหักศอกครับ ปรับปรุงใหม่แล้วทางกว้างกว่าเดิม ฝนตกๆเจอลงข้างทางบ่อยครับอาจารย์  ::012::

........ ถ้าโค้งบางหนางช่วงหน้าวัดบกต้อหรือฟาร์มไก ซีพี ยังไม่หยายเลนทีครับ .... แถวนี้มีหลุดบอยแหล๊ะ

รวมถึงผมกัน เกือบได้เคารพบ้ายเหลืองบอกทางโค้งแล้วนิ  ::008::

tum610:
น้าไพศาลครับ...
เพาเวอร์แอมป์อยากแนะนำชุดนี้ครับ.....
http://diysmileaudio.com/board/index.php?topic=610.0

เสียดายตอนนี้ปิดโปรเจครับทำ PCB ไปแระ
แต่ว่าน่าจะพอหาได้ ต้องไปถาม ๆ เค้าในเว็บ
ใครจะแบ่งปันให้ได้มั่ง...

ชุดนี้ผมไปฟังของพรรคพวกแล้วเสียงโอเคเลย...
งบไม่บานมาก เพราะไม่ต้องใช้ หลอดเอาท์พุท และหม้อเอาท์พุท
ทุ่นงบไปได้เยอะ...

ประกอบง่าย ตัวเครื่องไม่ใหญ่
เสียงเนียน ๆ ออกแนวหลอด ได้เบสแบบโซลิดมาด้วย

tum610:
อ้างจาก: ckanoon ที่ กันยายน 03, 2014, 10:03:07 AM

อ้างจาก: paisal 1 ที่ กันยายน 03, 2014, 01:14:26 AM

อ้างจาก: เบิ้ม ที่ กันยายน 03, 2014, 12:52:48 AM

จุ๊คมั้ยนิ........พี่จิมมี่บอกว่าช่วงล่างขั้นเทพ  สงสัยสารวัตรเหยียบไม่ยั้ง ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านด้วยครับ ทางแถวระนองโหดมาก  โค้งขึ้นเขาลงเขาเยอะมาก  ::014::

เป็นโค้งเกือบหักศอกครับ ปรับปรุงใหม่แล้วทางกว้างกว่าเดิม ฝนตกๆเจอลงข้างทางบ่อยครับอาจารย์  ::012::

........ ถ้าโค้งบางหนางช่วงหน้าวัดบกต้อหรือฟาร์มไก ซีพี ยังไม่หยายเลนทีครับ .... แถวนี้มีหลุดบอยแหล๊ะ

รวมถึงผมกัน เกือบได้เคารพบ้ายเหลืองบอกทางโค้งแล้วนิ  ::008::

ฝนตก ถนนเปียก.... ลดความเร็ว ขับระมัดระวังครับ...

องค์ประกอบมันเยอะกว่าถนนแห้งธรรมดา

submachine -รักในหลวง-:
เซ้นต์ผมยังไม่ค่อยเชื่อว่าเป็นการรับน้องใหม่ แต่ยังหาจุดจับผิดไม่ได้

PU45™:
เขาคงมีกฏห้ามสัมผัสจับต้องส่วนสงวน แต่มันก็ดูไม่งามนะน้านะ ... เสียวอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว