เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (101220/107369) > >>

samrit..:
เที่ยงแระ...เมนูวันนี้

แกงขี้เหล็กปลาย่าง + ไข่ทอดไชโป๊ว

แก้คาวปากด้วยลองกอง และเงาะ สองอย่างรวมกันประมาณ 1 กก.

แอบดูที่รูเดิม:
สวัสดีน้าๆครับ -/\- แวะเข้ามาเยี่ยมครับ

samrit..:
อ้างจาก: แอบดูที่รูเดิม ที่ กันยายน 02, 2014, 12:00:21 PM

สวัสดีน้าๆครับ -/\- แวะเข้ามาเยี่ยมครับ

หายไปนานนะครับ...

samrit..:
ปอกลองกอง ปอกเงาะเข้าปากไปพลาง ดูโน้น ดูนี่ไปเรื่อยๆ  ...

ผ่านไปแป๊บเดียวเงาะ+ลองกอง ถุงหนึ่งหมดเกลี้ยง

เหลือทิ้งไว้แต่เปลือกกองเติบ...อิ่มครับสำหรับวันนี้  :D

tum610:
อ้างจาก: แอบดูที่รูเดิม ที่ กันยายน 02, 2014, 12:00:21 PM

อ่าว อย่าพึ่งไปสิครับ..

น้ากันคิดถึงอย่างแวร๊งงงนิ.... ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว