เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (101161/107369) > >>

black-army:
สะ หวี ดัด สะ หวัด ดี ครับ ผม

นายกระจง:
อ้างจาก: เบิ้ม ที่ สิงหาคม 30, 2014, 01:04:49 AM

อ้างจาก: Pandanus ที่ สิงหาคม 30, 2014, 12:56:21 AM

อ้างจาก: tum610 ที่ สิงหาคม 30, 2014, 12:52:43 AM

อ้างจาก: Pandanus ที่ สิงหาคม 30, 2014, 12:48:58 AM

วัฒนธรรมเอาอย่าง ตามตูดกันไป กลัวน้อยหน้าถ้าไปงานใครแล้วแม่งไม่ได้ถ่ายรูป

โดยไม่ได้พิจารณาเปดไหรเลยว่าควรถ่ายกับไอ้กล้องติดโทรศัพท์หรือไม่อย่างไร

มุมมองจากช่างภาพมือโปรฯ ที่ผมติดตามผลงานมานาน   ช่างที่เจ้าภาพจ้างมา ไปไม่เป็นเลย

หมัน...   ::013:: ::013:: ::009::   

เหมือนกับขยะลอยในสระว่ายน้ำ.... :~)

งานสำคัญในชีวิต เจ้าสาวถึงกับปล่อยโฮเลย.....  ช่วยไม่ได้ เมิงเชิญเค้ามาเองทั้งนั้น

เจ้าบ่าวต้องชักสิบเบ็ด กดลงในเก้าอี้ซักตัว แล้วประกาศผ่านไมค์  เฮ้ยยย!!!  เก็บมือถือให้หมด  ::009::   ::005::

พอดีปร้าแขกที่มาในงาน ชักมาคนละบอกกัน จากงานแต่งได้กลายเป็นงานดวลปืนไปเสียนี่

ว่าแต่เสี่ยจะแต่งเมื่อไหร่ครับ

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน      ดอกดอลล่าร์บานอีกแล้ว สบายใจครับ บานทุกวันก็เก็บทุกวันครับ กว่าจะสิ้นเดือนก็คงพอได้เก็บไปผ่อนรถ ผ่อนบ้านครับ

นายกระจง:
อ้างจาก: Pandanus ที่ สิงหาคม 30, 2014, 12:48:58 AM

วัฒนธรรมเอาอย่าง ตามตูดกันไป กลัวน้อยหน้าถ้าไปงานใครแล้วแม่งไม่ได้ถ่ายรูป

โดยไม่ได้พิจารณาเปดไหรเลยว่าควรถ่ายกับไอ้กล้องติดโทรศัพท์หรือไม่อย่างไร

มุมมองจากช่างภาพมือโปรฯ ที่ผมติดตามผลงานมานาน   ช่างที่เจ้าภาพจ้างมา ไปไม่เป็นเลย

แต่ผมเห็นตอนงานแต่งของน้องสาวเพื่อนที่เรียกได้ว่าเป็นงานใหญ่ของจังหวัดเลยไม่เจอปัญหานี้นะครับ เขาจ้างทีมออแกไนซ์ ทีมช่างภาพ แต่ก็ไม่เจอปัญหานี้ครับ เพราะว่าก่อนเข้างานเขาให้ทุกคนได้ถ่ายรูปกับบ่าวสาวจนจุใจละมั๊งครับ

Pandanus:
มันต่างกันตรงนี้แหละ ของเจ้านี้ เขาทำพิธีคริสต์

แต่งกับหรังหั้น เข้าใจม้าย.....

ได้กับหรัง เขาได้กันคะลุย แต่ได้แตงกับหรังใช่กี่คน

พิธีคริสต์ โหม๋พุทธกะอยากได้เหมือนกัน ดีหวารดน้ำสังข์ มันเหมือนในหนังดี...

พออยากได้แล้วไม่ได้ กะเอาเทียมอยากเห็น....

....คันเท่าแต่เห็น ใครไม่เชื้อ เอาไปโม้ไม่หรอย มันต้องยังโรปกัน

ไอ้คันแตงงานบ้าน ๆ เบ่อยังให้แลคะลุย  แต่งงานหรังใช่ได้เห็นอาโย่...

หรอย:
อ้างจาก: paisal 1 ที่ สิงหาคม 29, 2014, 08:28:21 PM

เคยเจอคนชื่อหรอยในเวปไทยโบราณ ซื้อขายเจ้าพายุ ไม่ทราบหรอยเดียวกันหม้ายครับ  ::014::

สวัสดีครับ น้าไพศาล ใช่คนเดียวกันครับ เพราะเริ่มมีอายุเดียวจะจำพาสเวิร์ดไม่ได้....อิ อิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว