เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (101025/107369) > >>

นายกระจง:
อ้างจาก: Southlander ที่ สิงหาคม 22, 2014, 06:37:53 AM

อ้างจาก: นายกระจง ที่ สิงหาคม 22, 2014, 02:30:02 AM

ตื่นมาดูสถานการณ์ว่าคืบหน้าไปถึงไหนแล้วครับ แลท่าได้กลับไปนอนต่อครับ

สถานการณ์ตอนนี้ได้ตัวนายกแล้ว ก็ต้องรอโปรดเกล้าลงมา
จากนั้นนายกถวายสัตย์ฯ
ฟอร์มทีมคณะ รมต.
นำคณะ รมต.ถวายสัตย์ฯ

จากนั้น รัฐบาลก็ลงมือทำงานได้ ติดเครื่องพารัฐนาวาลำที่ชื่อประเทศไทย ไปสู่ความหวังใหม่........หรือความหวังหมด
ก็ขึ้นอยู่กับกะปิตัน หรือ นายท้ายเรือที่ชื่อ
ท่านประยุทธ จันทร์โอชา
นายยกรัฐมนตรีคนที่ 29

ขอให้ท่านนายกคนใหม่ คิดอะไร ทำอะไรเพื่อประชาชน คนเดินดิน กินข้าวแกง ค่าแรงรายวันบ้างเถอะครับ ไม่ใช่คิดอะไรอยู่บนสวรรค์ทั้งนั้น คนกว่าครึ่งของประเทศไม่ได้ร่ำรวยแบบนั้นนะครับ

black-army:

นอนอยู่หาดใหญ่   หม้ายรู้อี้ไปไหนดี

GUNRUNNER:
หนังสือครับ ไฟล์ PDF โหลดไปนั่งอ่านแก้เหงาได้ทุกที่  วันนี้ มีมาให้เพื่อน ๆ 3 เรื่องครับ  ;D
เรื่องแรก คนสำคัญวันละคน เรื่องราวประวัติย่อ ๆ ของคนดังหลายคนเลยครับ  ::002::

เรื่องที่ 2 เป็นนิยายแปลครับ

สุดท้ายเรื่องแปลเช่นกัน ตอนเป็นหนังก็สนุก ลองอ่านเป็นหนังสือบ้างครับ  ::002::

เบิ้ม:
 ::014::  ชาวโลก..........วันนี้ตื่นเร็ว กำลังจะขนเงินไปแลกกระดาษเก่าๆใบเดียว  ชะเอิงเงยยยย  :DD :OO ::013:: ;D

paisal 1:
อ้างจาก: เบิ้ม ที่ สิงหาคม 22, 2014, 12:17:22 PM

::014::  ชาวโลก..........วันนี้ตื่นเร็ว กำลังจะขนเงินไปแลกกระดาษเก่าๆใบเดียว  ชะเอิงเงยยยย  :DD :OO ::013:: ;D

โฉนดหรือครับ ...ส่วนผมหาทางทำโฉนดไปแลกตังค์อยู่ครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว