๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:51:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33669 33670 33671 [33672] 33673 33674 33675 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25817718 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #505065 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 09:52:51 AM »

ยังแจ๋วอยู่เลยครับ  เยี่ยม
ต่อตรงใช้งานก่อน เพราะ บาล๊านซ์ เป็นปุ่มที่ถูกใช้งานน้อยที่สุด  Grin

ครับผม ตอนนี้ต่อตรงไม่มีบาลานซ์อยู่ครับ...
แต่ไม่ค่อยได้ฟัง..... ฟังซันซุยสลับกะหลอดอยู่  Grin

ชอบซันซุยปรีโฟโนมันเสียงดีมั่ก...เครื่องนี้เน้นโฟโน
แจ๊คทองมาเลย..ข้างในเครื่อง มี Step up transformer มาด้วย... Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505066 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 09:56:16 AM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

คู่หู ปรี-เพาเวอร์ดังในอดีต สมัยนั้นไม่มีปัญญา คิก คิก

http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=1256723

ยื่นมือไปครุบยังล่ะนั้น....
จองปากเปล่าไปแล้วเดียวสี่โมงขับรถไปเอาของเลย

คนขายแกให้ราคาดีมาก เพราะแกไม่เล่นเครื่องเสียง แกเล่นกีร์ต้าโปร่งไฟฟ้า
แกอยากแลกเป็นกีร์ต้า แต่ไม่มีคนแลก แกเลยจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุน
แกลดให้โดยผมยังไม่ทันต่อ เหลือ ทั้งคู่แค่เจ็ดพันห้า
ตอนนี้ที่ร้านวัธนฯ มีเฉพาะปรีรุ่นนี้ขายอยู่ตัวหนึ่ง แค่ปรีอย่างเดียวก็ขายตั้งสี่พันเก้่า แล้ว

ดีกว่าของรุ่นใหม่ๆอย่างไรครับ  ห้องเครื่องเสียงผมเสร็จแล้วนะครับ   พี่แนะนำได้ไหมครับ เครื่องเสียงสักชุด ไว้ดูหนัง ฟังเพลง ร้องเพลงได้บ้างเล็กน้อยครับ

แนะนำทีวีด้วยนะครับ
ใครก็ได้ช่วยตอบด้วยครับ

สมัยเรียนนี่มันเอาไก่ชนแลกเกรดวิชาอีเลคฯ มาทุกเทอมเปล่าวะ........อย่าบอกใครนะโว้ย ว่าจบที่เดียวกะผม  คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #505067 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 11:39:28 AM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

คู่หู ปรี-เพาเวอร์ดังในอดีต สมัยนั้นไม่มีปัญญา คิก คิก

http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=1256723

จองปากเปล่าไปแล้วเดียวสี่โมงขับรถไปเอาของเลย

คนขายแกให้ราคาดีมาก เพราะแกไม่เล่นเครื่องเสียง แกเล่นกีร์ต้าโปร่งไฟฟ้า
แกอยากแลกเป็นกีร์ต้า แต่ไม่มีคนแลก แกเลยจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุน
แกลดให้โดยผมยังไม่ทันต่อ เหลือ ทั้งคู่แค่เจ็ดพันห้า
ตอนนี้ที่ร้านวัธนฯ มีเฉพาะปรีรุ่นนี้ขายอยู่ตัวหนึ่ง แค่ปรีอย่างเดียวก็ขายตั้งสี่พันเก้่า แล้ว

ดีกว่าของรุ่นใหม่ๆอย่างไรครับ  ห้องเครื่องเสียงผมเสร็จแล้วนะครับ   พี่แนะนำได้ไหมครับ เครื่องเสียงสักชุด ไว้ดูหนัง ฟังเพลง ร้องเพลงได้บ้างเล็กน้อยครับ

สมัยเรียนนี่มันเอาไก่ชนแลกเกรดวิชาอีเลคฯ มาทุกเทอมเปล่าวะ........อย่าบอกใครนะโว้ย ว่าจบที่เดียวกะผม  คิก คิก

เพราะจบเทคโนสงขลา ๒.๑ นี่แหละ สมัครงานโรงปูนทุ่งสงยังไม่ได้เลย เกรดไม่ถึง   อำมริตยังไม่รับเลย แค่กรอกใบสมัครยังหมดสิทธิ์ครับ

เลยสมัครบริษัทแฮมเบอร์เกอร์นี่แหละครับ ไม่แลเกรด ให้สอบข้อเขียน สอบสัมภาษณ์ ภาษาต่างด้าวเพ แหลงไม่เป้นสักคำ แต่ทำข้อเขียนถูกครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #505068 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 11:41:00 AM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #505069 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 11:52:11 AM »

ไหว้  ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #505070 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 11:54:50 AM »

ผบ. ด่า เรื่องอื่นแล้วประหยัดนะ แต่แต่งรถทีละเป็นแสน หลาบเลยครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2014, 11:56:22 AM โดย นายกระจง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #505071 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 12:07:35 PM »

......  ยิ้มีเลศนัย เรื่องเมียผมยกให้  ม้ายค่อยหาญนินทา  วันก่อนที่หนึ่งแล้วแหลงเล่นม้ายโร้ไคไปเล่าให้ควัง  หว๊ากเราว่าเติ้นนิหนักหนาน๊ะ

ไปพูดไหรลับหลังเล่าฮึ.........  ไม่หาญครับ  Grin

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #505072 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 12:11:12 PM »

......  ยิ้มีเลศนัย เรื่องเมียผมยกให้  ม้ายค่อยหาญนินทา  วันก่อนที่หนึ่งแล้วแหลงเล่นม้ายโร้ไคไปเล่าให้ควัง  หว๊ากเราว่าเติ้นนิหนักหนาน๊ะ

ไปพูดไหรลับหลังเล่าฮึ.........  ไม่หาญครับ  Grin

ลุงเข้มโร่เรื่องนี้ แกคงภูมิใจ... Smiley

ที่พี่น้องผองเพื่อนให้ห้องนี้ล้วนที่เป็นพวกกลัวเมีย... Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505073 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 12:11:34 PM »

ไม่หาญนินทาลับหลังแล้วเหรอครับ...

อ่ะ...งั้นทีหลังนินทาต่อหน้าเลย... Grin Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505074 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 12:12:05 PM »

เพราะจบเทคโนสงขลา ๒.๑ นี่แหละ สมัครงานโรงปูนทุ่งสงยังไม่ได้เลย เกรดไม่ถึง   อำมริตยังไม่รับเลย แค่กรอกใบสมัครยังหมดสิทธิ์ครับ

เลยสมัครบริษัทแฮมเบอร์เกอร์นี่แหละครับ ไม่แลเกรด ให้สอบข้อเขียน สอบสัมภาษณ์ ภาษาต่างด้าวเพ แหลงไม่เป้นสักคำ แต่ทำข้อเขียนถูกครับ

ได้ดีพ้นเลย....   Grin Grin   เยี่ยม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505075 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 12:12:39 PM »

ลุงเข้มโร่เรื่องนี้ แกคงภูมิใจ... Smiley

ที่พี่น้องผองเพื่อนให้ห้องนี้ล้วนที่เป็นพวกกลัวเมีย... Smiley

ก็ลองไม่กลัวสิ... ขำก๊าก   คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #505076 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 01:12:42 PM »

Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #505077 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 01:23:15 PM »

Smiley

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505078 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 01:35:36 PM »

เก่าเก็บเกินสิบปี  ผิวเหมือนคางคก  ต้องเอาไปปัดเงา หรือชุบใหม่ถึงจะสวย  กลไกยังคล่องตัวอยู่  แต่ด้วยความสับเพร่าของตัวเอง
ทำสกรูตัวหนอนที่ใช้ยึดแกนปรับระดับสูง - ต่ำหายนานแล้ว ต้องหามาใส่ใหม่
   ที่เห็นสีดำที่แกนตัวยกอาร์มนั้น คือ ท่อหดที่ใส่ไว้ลดเสียงที่ดังตอนยกอาร์มขึ้น หาอะไรที่นุ่มกว่านี้  ซับเสียงดีกว่านี้ เช่น ฟองน้ำมาใส่
แทนน่าจะดีกว่าครับ

ฝากท่านtum610 ครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2014, 01:39:53 PM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #505079 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 02:48:57 PM »

เรื่องมันเศร้า ขาดทุนยับ 6พันกว่า  จำใจเฮ้อ..ทองลงอยู่ ต้องขาย พรุ่งนี้ต้องโอนที่ละ ร้อนเงิน ฮือๆ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 33669 33670 33671 [33672] 33673 33674 33675 ... 35790
  พิมพ์