เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (100654/107369) > >>

นายกระจง:
อ้างจาก: Pandanus ที่ กรกฎาคม 25, 2014, 10:32:45 PM

ฤดูกาลนี้ วิ่งรับส่งกันแต่กับพวกเช่าผ้า เช่าชุด....

เหลือเกินครึ่งร้านก่อนเหลยนุ เพิ่งย้ายร้านใหม่ ๆ หมานดียังกะลูกเนียงแก่

เห็นรูปนี้แรกพักครั้งที่แล้ว ลูกแข่งกีฬาสีพอดีครับ เฉพาะค่าเช่าชุดที่ผู้ปกครองแต่ละคนต้องจ่ายก็ราวๆ ห้าร้อยถึงสามพัน ถ้าแต่หน้าก็อีกราวห้าร้อยครับ

นี่ร้านที่ข้างบ้าน รับเฉพาะช่วงกีฬานี่เป็นกอบเป้นกำเลยนะผมว่า เพราะที่ตรังทางจังหวัดคงขอความร่วมมือให้จัดกีฬาในเวลาใกล้เคียงกัน รถจะได้ติดรวดเดียวแล้วจบครับ

นายกระจง:
อ้างจาก: tum610 ที่ กรกฎาคม 25, 2014, 10:36:14 PM

อ้างจาก: นายกระจง ที่ กรกฎาคม 25, 2014, 10:33:19 PM

อ้างจาก: tum610 ที่ กรกฎาคม 25, 2014, 10:27:44 PM

มั่วจังแระตรู....ไปนอนหวา.... ::005:: ::005::

เดี๋ยวๆๆๆครับ  มีปูนลูกโม่ขายสักบอกไหมครับ

ต้องไปถามเมียก่อนครับ..เมียยึดซะแระ

เมียยึดยังพอคุยได้ ของผมพ่อตายึดพาไปขึ้น ป.๔ เป็นชื่อแกกันเด้ ไม่ที่ทำพรือดีนิครับ

นายกระจง:
ลืมไป วันนี้เก็บดอกดอลล่าร์เสร็จแล้ว ทำรายงานเสร็จแล้ว สบายใจครับ

นายกระจง:
สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน

black-army:

สวัสดี  อารีรายอ  ทหารมุสลิมปล่อยลาพักเหม็ดแล้ว

เหลือในฐาน  พุทธทั้งเพ เข้าเวรทำงานกันตาบวมหล่าว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว