เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (84757/107369) > >>

Udomkd:
น้าบิ๊ก...ไปซื้อไม้ถึงกระบี่ไม๊ คลองท่อม

soveat ชุมไพร:
อ้างจาก: lugkrod ที่ พฤศจิกายน 19, 2012, 08:50:27 AM

::014:: ;D ;D ::014::

นากวางสอนเทคนิควิธีตกปลาชะโดให้หน่อย

(ผมถนัดแต่ทง)กะส่องด้วยเครื่องเป่าตะกั่ว.. ::013::

สถานที่เป็นคลองบอด พวกผุดกันยุบยับๆไปหมด.. ::013::

ลองเหยื่อปลอมแลครับ พวกป๊อปเปอร์หรือกบตัวโตๆหน่อย ถ้ายังไม่กินก่าเหยื่อสด ใส่ปลาทูเอาไปอ่อยไว้ หรือลูกปลาดุกไซด์แปดตัวโล เกี่ยวคอกะหางครับ

soveat ชุมไพร:
 :D  แก้งค์นี้  ;D

Biggaju:
อ้างจาก: Adomkd ที่ พฤศจิกายน 19, 2012, 09:06:18 AM

น้าบิ๊ก...ไปซื้อไม้ถึงกระบี่ไม๊ คลองท่อม

ซื้อถึงชุมพรคับ ลุง
ที่กระบี่จะส่งโรงงานสาขาที่ตรังครับ เพื่อให้ค่าขนส่งน้อยสุด

golek:
golek, Biggaju, Pandanus, หรอย, TD_รักในหลวง, Adomkd และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

::014:: ::014:: ::014:: สวัสดีตอนสายๆวันจันทร์อันยุ่งเหยิงครับ ลุงอะดม ลุงหรอย น้าฉ็อง นายบิ๊กกะจู๋ น้า ..รักในหลวง และทุกๆท่านครับ  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว