๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 04:26:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24392 24393 24394 [24395] 24396 24397 24398 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25814321 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #365910 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:20:43 AM »

จานชามพ่านเหม็ด  ชาดควัดกันซะ  ไม่พักกิน.... บู่ บู่

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #365911 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:22:06 AM »

น้าฉ็อง ถามข่าวถึงเด็กเท่ไม่บายกันครับ พันพรื๊อแล้วมั่ง ตกลง " เอาอยู่ " แล้วยังครับ  Smiley

ผมไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ ถึงจะมีน้องเมียเป็นพยาบาลก็เหอะ

แต่ถ้ากับอาการไข้เจ้าเตยหอม ผมว่า ไม่มีใครเกินผม

ก่าเพราะพรันนี้แหละ มันถึงได้เวียนโคนอยู่พรันนั้นแหละ บางอย่างหัดฟังคนแต่แรกไว้มั่งกะใช่ว่าอีเสียเชิงไหร๋นิ....ฟังแล้วหากไม่นำพา ก่าอีกเรื่องนึง....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #365912 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:23:36 AM »

แก๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง

วันก่อน ค่าหัว เท่าไหร่จำไม่ได้แล้ว ....ลองแลถิ๊ เพิ่มราคาหีด  ยิ้มีเลศนัย  บู่  บู่  บู่

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #365913 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:23:47 AM »

น้าฉ็อง ถามข่าวถึงเด็กเท่ไม่บายกันครับ พันพรื๊อแล้วมั่ง ตกลง " เอาอยู่ " แล้วยังครับ  Smiley

ผมไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ ถึงจะมีน้องเมียเป็นพยาบาลก็เหอะ

แต่ถ้ากับอาการไข้เจ้าเตยหอม ผมว่า ไม่มีใครเกินผม

ก่าเพราะพรันนี้แหละ มันถึงได้เวียนโคนอยู่พรันนั้นแหละ บางอย่างหัดฟังคนแต่แรกไว้มั่งกะใช่ว่าอีเสียเชิงไหร๋นิ....ฟังแล้วหากไม่นำพา ก่าอีกเรื่องนึง....

ค่อยแหลงต่ะ ไปทำแผลก่อน เลือดออกครันแล้ว
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #365914 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:24:48 AM »

ท่าทางกุ้งเข็บอาจไม่ได้ น้ำไม่สวย อาจได้แต่กุ้งขาว....
พี่ตุ้ม น้ำปลาเตินออกนะ ผมออกกุ้งแหล่ว...
พริกขี้หนูกับหัวเทียม ให้พี่เข้มกับน้าฉ็องรับไป....
แค่พริกกะหัวเทียม หามาเอามาไม่ได้ กุ้งเกิ้ง หายากกว่า กะอย่าเอาอย่าแหดมาแหละครับ ลำบากเปล่า

หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตรูเตือน ไม่มีใครฟังตรูเลย

เรื่องอาการไข้เตยหอม ไม่มีใครเกินเติน
แต่เรื่องชอบความเจ็บปวด เตินหาโส้ผมได้มั้ย...
เราชอบนิ เพื่อนความดันขึ้น....
ใครคบผมเป็นเพื่อนไม่ต้องกลัวความดันต่ำ...

ถึคงแม้จะเลิกคบตอนนี้ก่าช้าไปแล้ว พันผรือเราไม่ลบยูสเซอร์
ถึงคนอื่นลบ เราก่ามีเบอร์โทร โทรไปได้...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #365915 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:27:34 AM »

น้าฉ็อง ถามข่าวถึงเด็กเท่ไม่บายกันครับ พันพรื๊อแล้วมั่ง ตกลง " เอาอยู่ " แล้วยังครับ  Smiley

ค่อยแหลงต่ะ ไปทำแผลก่อน เลือดออกครันแล้ว

เลือดไหร๋ ตรูแลไม่ออก เย็นชาอย่างตรูเลือดออกยาก ยิ่งเพื่อนใช้แต่เหงือกมาขบด้วย อย่าว่าแต่เลือดเลย ขนแขนยังไม่หลุดสัดเส้นที หึ หึ....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #365916 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:29:17 AM »

เลือดไหร๋ ตรูแลไม่ออก เย็นชาอย่างตรูเลือดออกยาก ยิ่งเพื่อนใช้แต่เหงือกมาขบด้วย อย่าว่าแต่เลือดเลย ขนแขนยังไม่หลุดสัดเส้นที หึ หึ....

ลุงเข้มค้าบบบบ

ทางนี้ยังชุ่นดุกดิกได้อยู่เหลย ทำท่าติแล่นแล้วค้าบบบบ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #365917 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:30:27 AM »

เวงแระ หาเสื้อไม่ได้ที มันบอกน้ำท่วม ไม่มีของ  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #365918 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:31:01 AM »

ไหว้ Grin Grin ไหว้

เรียนท่านปะทานฟอด เสาร์นี้ถ้าไม่ผิดคิวได้ไปร่วมขบวนด้วยครับ..

ปล..อิตามไปลงโทษจานตุ้นด้วย... ยิ้มีเลศนัย
ขอนุญาติ น้าเถือกนู่น ตูใช่เจ้าของโปรเจก เสียที่ใหน

แหลงใหร๋ไม่ให้เกียรติคน ชาติ.................

ไงล่ะ

ตรูเตือนช้าไปสิเนี่ย

ที่พักไม่ต้องจองน่ะครับ คงไม่ค้างคืนเพราะที่ร้านหม้ายใครมานอนเฝ้า..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #365919 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:31:36 AM »

เฮ้ออออออ.....แหลงไปแหลงมาก็เท่าแต่แหลง หาประโยชน์อันใดได้ไม่ ว่าแล้ววันที่ 18 นี้เข้าเมืองหลวงหวา อีไปรับคุณเสริม หน้าเรือนจำ  หุ หุ  บู่

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #365920 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:36:50 AM »

เรียนท่านปะทานฟอด เสาร์นี้ถ้าไม่ผิดคิวได้ไปร่วมขบวนด้วยครับ..

ปล..อิตามไปลงโทษจานตุ้นด้วย... ยิ้มีเลศนัย
ขอนุญาติ น้าเถือกนู่น ตูใช่เจ้าของโปรเจก เสียที่ใหน

แหลงใหร๋ไม่ให้เกียรติคน ชาติ.................

ไงล่ะ

ที่พักไม่ต้องจองน่ะครับ คงไม่ค้างคืนเพราะที่ร้านหม้ายใครมานอนเฝ้า..

ร้อยห้าสิบโล ทางกันดาร กลางคืน !!!!

ตรูรู้แล้ว ว่าไซมรันคบกะเสี่ยโจ้ได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #365921 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:38:16 AM »

โรงเรียนปิด 7 วัน เพื่อนเขาไปจีน ไปเวียดนาม ไปหาอากาศหนาวบนดอย

ตรูต้องเฝ้าบ้าน .....  แง่ง.......
โอ้ว....เพราะมันรักเพื่อนน๊ะเนี่ย..........เพื่อนบอกจะไปเที่ยวบ้าน มันยอมงดการไปเที่ยวต่างประเทศ

ใจมันสุดยอดเลย..........................

ธรรมดาครับ

เหมือนทำการบ้าน แล้วพี่ซับโทรมาป่าว  คิก คิก

ยี๊  ยี๊

2 ครั้งแล้ว  

แลท่างานนี้ ได้กินยาเบื่อหนูแม่น...
เดี๋ยวผมไป บอกว่าเช่อเบิ้มหวา...
น้าซับแกมาไม่ได้ ....
น่าว่ารอด ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #365922 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:38:16 AM »

ไงล่ะ

ร้อยห้าสิบโล ทางกันดาร กลางคืน !!!!

ตรูรู้แล้ว ว่าไซมรันคบกะเสี่ยโจ้ได้

เฝ้าทำไมอ่ะน้าเอ๋ ใครมันมายกร้านไปไหนครับ  บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #365923 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:39:19 AM »

เฮ้ออออออ.....แหลงไปแหลงมาก็เท่าแต่แหลง หาประโยชน์อันใดได้ไม่ ว่าแล้ววันที่ 18 นี้เข้าเมืองหลวงหวา อีไปรับคุณเสริม หน้าเรือนจำ  หุ หุ  บู่

พามาอุปการะเลยท่านชาย เกลียดใครกะค่อยใช้ให้ทำงานเป็นจ็อบ ๆ ไป

ขนาดนครบาล ยังป่วนไปทั้งกรม  มันต้องเจ๋งอยู่แน่ ๆ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #365924 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 11:39:57 AM »

หลีหมิงอายุ45ละ ยังหล่อ ยังดังอยู่เหลย คอนเสริทเกือบสิบรอบเต็มหมด

เจอพี่เบิรดเรา50กว่าละยังเต้นอยู่เหลย  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 24392 24393 24394 [24395] 24396 24397 24398 ... 35790
  พิมพ์