เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (47108/107369) > >>

ไผ่เล่นลม:
บัดนี้  หนี้บ้านที่เคยสร้างไว้   แค่อีกเหม็ดแล้ว    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด   ปลายปีหน้าคงจบ  ;D ;D ;D

เมื่อถึงเวลา .....  ผมจะกลับมา   ;D ;D ;D   ( ถ้าไม่สร้างหนี้เพิ่มหล่าวนะ  )

tum610:
เดี๋ยวว่าง ๆ ค่อยเดินหา ไก่เถือน 8 ปีมาชิมแล หากราคาไม่แรงมาก...
ไม่รู้แถวหาดใหญ่มีขายมั่งม๊าย..... ::013::

Posted by: กูรู (IP Logged)
Date: 07 March , 2007 04:58PM

เมื่อ2 คืนก่อน
ผมเพิ่งเปิดขวด Wild Turkey 12 ปีมาครับ โอ้โห หอมกลิ่นท็อพฟี่ชัดเจนมากครับ
กลิ่นหอมกลมกล่อม นุ่มนวลจริงๆ ผมแทบไม่ต้องดื่มน้ำกลั้วคอเลยครับ
สมัยก่อนผมเคยอ่านเจอในหนังสือว่า "เบอร์เบิ้น หากทิ้งระยะเวลาในการบ่มยิ่งนานเท่าไหร่
กลิ่นของผลไม้ สมุนไพร ท็อพฟี่จะยิ่งชัดเจน แล้วWild Turkey ก็ทำให้ผมประจักษ์จริงๆครับ
จนหลงรักมันไปอีกนานแสนนาน

PU45™:

สวัสดีครับน้องโมโน  ...... 30 -31 ตุลาคมนี้  มิตติ้งประจำปีที่พังงา  ........  ไปได้ไหมครับ

tum610:
อ้างจาก: ไผ่เล่นลม ที่ สิงหาคม 18, 2010, 06:43:54 PM

บัดนี้  หนี้บ้านที่เคยสร้างไว้   แค่อีกเหม็ดแล้ว    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด   ปลายปีหน้าคงจบ  ;D ;D ;D

เมื่อถึงเวลา .....  ผมจะกลับมา   ;D ;D ;D   ( ถ้าไม่สร้างหนี้เพิ่มหล่าวนะ  )

ยินดีด้วยครับ.... วันเวลาผ่านไปรวดเร็วจริง ๆ ...
                   อ้อ...ลืมไป...คนยังเบี้ย....ผ่อนได้เยอะ...ไม่กี่งวดก็หมด....

เตรียมตัวให้ว่างไว้วันที่ สามสิบตุลานี้ด้วยนะครับ....มีตติ้งประจำปี ที่พังฮา..  ;D
คิดถึงน้องโมโน ตัวสูงขนาดไหนแล้ว.... :D

เบิ้ม:
อ้างจาก: PU45™ ที่ สิงหาคม 18, 2010, 04:57:13 PM

อ้างจาก: submachine -รักในหลวง- ที่ สิงหาคม 18, 2010, 04:50:08 PM

บ๊ะ...ต้องโม่นุ ถึงถอยซูอาร์วู....แต่ผมว่ามันวิ่งดีนะ  อยู่บนทางด่วน ซูอาร์วู มันไม่เคยถูกแซงเลย
มีแต่แซงเพื่อน

หมายถึงไอ้หรั่งนั่นน่ะ  ......  เสนอตาด้าสามแสนแปดไม่เอา โม่จ่ายตั้งล้านสี่เกินไปล้านเปล่าๆ ลุยก็ไม่ได้ เหอ เหอ ฮือออ

ตั้งสามแสนแปด แพงจัง อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว