เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

(1/107369) > >>

babor:
 ;D ขึ้นกระทู้รอไว้ก่อน ขณะนี้พี่ ๆ เพื่อน ๆ กำลังเดินทางกลับ  ;D ภาพบรรยากาศต่าง ๆ อยู่ในกล้องของพี่ปูและพี่ชัช คงต้องรอให้พี่ทั้งสองมาโพสภาพให้ชมกันนะครับ :DD

;D ขอให้ทีมงานภาคใต้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ  ;) งานนี้คงไม่มีใครเมาเกินพี่แป้ว เจ้าประจำ จ้า  ;D

โจ ™:
เพิ่ง 2 ทุ่มเอง เลิกกันแล้วเหรอ  ??   :OO :OO

MK 4:
 ;Dวันนี้สนุกมากครับพี่ ๆ ทุกคนเป็นกันเองดีมากพี่ปูอุตสาห์ตื่นตั้งแต่ตี 5 ขับรถจากพังงามาพัทลุงตอนแรกนึกว่าจะไม่ได้มาซะแล้ว เสียดายเพื่อนโจไม่ได้มา :DD วันนี้มีมินิไอพีเอสซีด้วยหนุกจังเลยครับชอบ ๆ  :D~ :D~และต้องขอขอบคุณพี่ปูด้วยครับที่อนุเคราะห์แม็กกาซีน 10 นัดให้ผมขอบคุณมาก ๆ ครับ :D~ :D~

MK 4:
อ้างจาก: natjoe ที่ พฤษภาคม 07, 2005, 08:02:17 PM

เพิ่ง 2 ทุ่มเอง เลิกกันแล้วเหรอ  ??   :OO :OO

เลิกลากันทั้ง ๆ ที่ยังอาลัยอาวรณ์เพราะต่างคนต่างติดภาระกิจ เสียดายจริง ๆ ที่ไม่มีต่อกลางคืน

SAVOK CZ:
3 ทุ่มพอดีถึงบ้านแย้ว....หูยังอื้อเพราะดันไปยิงเจ้าลูกกรดของสนามซะ 2 รอบ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป