๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:46:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูวิธีทำพานท้ายปืน 10 / 22 กันครับ  (อ่าน 56721 ครั้ง)
.。.C╠╣ⓔ t.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 08:53:02 PM »

ก็ OK ครับใช้ฝีมือตัวเองน่าภูมิใจครับ

สิ่งที่เราคิดว่าถูก..ในความคิดของผู้อื่นอาจจะไม่ถูกเสมอไป..........
sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:34:51 PM »

คนที่บ้านดิฉัน เพิ่งทำพานท้าย 10/22 เสร็จ และไปทดลองยิงเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ
ยังคงต้องปรับแต่งอะไรอีกเล็กน้อย ความสวยงามก็พอตัวค่ะ แต่ความภูมิใจก็เอาเรื่องค่ะ
และที่สำคัญ ได้ใส่ signature ของเขาลงไปที่พานท้ายด้วยค่ะ
.。.C╠╣ⓔ t.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:38:58 PM »

ว่างๆถ่ายรูปมาโชว์บ้างนะครับอยากดูหุ่นว่าดีขนาดไหน พานท้าน นะครับ Grin

สิ่งที่เราคิดว่าถูก..ในความคิดของผู้อื่นอาจจะไม่ถูกเสมอไป..........
sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:48:54 PM »

ด้วยความยินดีค่ะ
แต่ดิฉันต้องไปขออนุญาตเจ้าตัวก่อนน่ะค่ะ
watch_S2
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 01:32:24 PM »

เครื่องมือไม่เยอะมีวิธี คือพอตัดไม้ขึ้นรูปให้หนากนาและกว้างไว้ก่อน เสร็จแล้ว เซาะร่องวางอุปกรณ์ก่อนแล้วค่อยตกแต่งรูปร่าง มันจะได้ไม่แตกหัก  ภูมิปัญญาชาวบ้าน มีมานานแล้ว  ถ้าไปขัดไม้ตกแต่งเสร็จแล้วค่อยมาเซาะร่อง หมดสิทธฺครับ แตกอย่างเดียว ไม้จะดีแค่ไหนก็ตาม ถ้าไม่ใช้มิลลิ่งทำเอา
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์