๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:16:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คน กับ ปืน  (อ่าน 4017 ครั้ง)
St.Bernard
Sr. Member

คะแนน 2

ตัวใหญ่ ใจดี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 01:16:23 PM »

มีเงินเก็บ  จะเลือกซื้อปืน

อยู่นอกบ้าน  ถ้า "หิว" ...
คงหา "Fast food" กิน

ไม่คิด จะกิน
"อาหารปิ่นโต"

แต่สุดท้าย   อาหารที่ไหนจะอร่อยเท่าฝีมือปลายจวักที่บ้าน
 Grin  Grin  Grin

Hope for the BEST & Prepare for the WORST
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 01:20:01 PM »

อ่านคำตอบดู สถาบันครอบครับแถวนี้ยังแข็งแรงดีครับ Grin Grin Grin Grin ชื่นใจ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 01:30:47 PM »

หลงรัก หลงรัก อยากกินนมหลายรสชาด ใยต้องเลี้ยงแม่โคหลายตัว........ซื้อกินที่สำเร็จรูปแน่นอนที่สุด

กำหนดได้......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เห็นด้วยกับท่านป้อมทองครับผม หลงรัก หลงรัก หลงรัก คำขวัญประจำก๊วนของผมก็แนวๆนี้ครับ
                       " คิดจะดื่มนมซักแก้ว  อย่าถึงกับเลี้ยงแม่งัว " เลยก๊าบ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 02:06:37 PM »

ปืน มีอยู่ แล้ว ครึ่ง โหล พอแล้ว .... ..  ขาใหญ่ ที่บ้าน จับขึ้น หิ้ง ปล่อย ให้ ท่าน นอนคนเดียว มา นาน แล้ว

เด็ก ๆ แบบ ธุรไก่บัณฑิตย์ มอหยาม มอรางสิด เอแบค ราชภัฏ เห็นที่ไร ใจ สั่น ๆ ทุก ที .. ขาว  สวย หมวย เอ้ก ฟันใส่ เหล็ก โนตม  .... เอ้อออ

FBook   prasop tongtawat
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 02:17:42 PM »

หลงรัก หลงรัก อยากกินนมหลายรสชาด ใยต้องเลี้ยงแม่โคหลายตัว........ซื้อกินที่สำเร็จรูปแน่นอนที่สุด

กำหนดได้......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เห็นด้วยกับท่านป้อมทองครับผม หลงรัก หลงรัก หลงรัก คำขวัญประจำก๊วนของผมก็แนวๆนี้ครับ
                       " คิดจะดื่มนมซักแก้ว  อย่าถึงกับเลี้ยงแม่งัว " เลยก๊าบ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ถูกต้องนะคร๊าบบ...  แต่ว่าเลือกเอาที่สุกๆหน่อยละกัน  ท้องจะได้ไม่เสีย  อิ อิ ..

คำถามแบบนี้ผมเคยเลือกมาแล้ว  แต่ตอนเลือกมีปืนแล้วพอใจแล้วในเวลานั้น  เลยไปเลือกของสวยแทนอร่อยมั่กๆ  แต่ฟ้าดันผ่าทำตัวไม่เนียนต้องรับผิด  อาวุธที่มีอันตรายทันที  สุดท้ายคิดได้มีลูกรักครอบครัวกว่าเดิมจะไปไหนต้องไปทั้งหมดสุขด้วยกัน  น้ำพริกถ้วยเก่ารสชาดซ้ำซากแต่ถูกปากที่สุด  เชื่อเถอะ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 02:24:53 PM »

เลือกปืนทันที ไม่ต้องคิดครับ  หลงรัก

เพราะตกลงกับเมียว่า มีเมียน้อย(คน) ก็จะให้มีปืนมาก(กระบอก) ครับ ..  ตกใจ

ที่สำคัญคือบ้านผมถือคติว่า แม่เป็นใหญ่ .... ซึ่งตอนนี้เมียผมกำลังฝึกงานอยู่ .... ดังนั้นข้อความข้างต้นจึงเป็นสวรรค์สุด ๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 02:41:30 PM »

เป็นคำถามที่ดูตลกนะครับ ( แต่ความเป็นไปได้สูงครับ )ขอถามพี่ ๆ นะครับ หากบ้านใหญ่ให้เลือกระหว่าง
 1. ปืนพก ( ราคา 70,000 - 80,000 หัวเราะร่าน้ำตาริน )
 2. บ้านเล็ก ( อายุ 20 ต้น ขาว สวย .... ฯลฯ น้ำลายหก โดนชก เยาะเย้ย หลงรัก )
พี่ ๆ จะตัดสินใจเลือกอะไรดีครับ    ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ

:Smiley ผมอยู่แล้วครับทั้ง 2 อย่าง... :Smiley :Smiley :Smiley

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
vu
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 03:18:47 PM »

ปืนไม่มีบ้านใหญ่ก็ไม่มีครับแต่บ้านเล็กมีหลายครับจึงไม่มีตังซื้อปืน หัวเราะร่าน้ำตารินแต่(25-23-20-25-18)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 03:38:01 PM »

Smiley..รู้สึกว่า สมาชิก ตอบแบบเอาใจคนที่บ้านมากเลย..อาจเพราะรู้ว่า..คนที่บ้านนะว่างๆไม่รู้จะทำอะไร ชอบเปิดเวป อวป ..แอบอ่านเหมือนกัน.. รอด สบายตัวไป Grin เยาะเย้ย

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 03:38:18 PM »

ถูกต้องนะคร๊าบบ... แต่ว่าเลือกเอาที่สุกๆหน่อยละกัน ท้องจะได้ไม่เสีย อิ อิ ..

คำถามแบบนี้ผมเคยเลือกมาแล้ว แต่ตอนเลือกมีปืนแล้วพอใจแล้วในเวลานั้น เลยไปเลือกของสวยแทนอร่อยมั่กๆ แต่ฟ้าดันผ่าทำตัวไม่เนียนต้องรับผิด อาวุธที่มีอันตรายทันที สุดท้ายคิดได้มีลูกรักครอบครัวกว่าเดิมจะไปไหนต้องไปทั้งหมดสุขด้วยกัน น้ำพริกถ้วยเก่ารสชาดซ้ำซากแต่ถูกปากที่สุด เชื่อเถอะ หลงรัก
...ระวังดื่มนมหมดอายุนะครับ....ท้องจะเสีย ตกใจ โดนชก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 04:01:20 PM »

ถูกใจ ถูกใจ แต่!!! สายซะแล้วสำหรับผม  Grin
ตอนนี้ทั้งบ้านเล็กและใหญ่ ลูกรวมกัน 4 คน เปิดเทอมที เฮ้อ !!!!!!  หัวเราะร่าน้ำตาริน
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 05:07:57 PM »

เป็นคำถามที่ดูตลกนะครับ ( แต่ความเป็นไปได้สูงครับ )ขอถามพี่ ๆ นะครับ หากบ้านใหญ่ให้เลือกระหว่าง
 1. ปืนพก ( ราคา 70,000 - 80,000 หัวเราะร่าน้ำตาริน )
 2. บ้านเล็ก ( อายุ 20 ต้น ขาว สวย .... ฯลฯ น้ำลายหก โดนชก เยาะเย้ย หลงรัก )
พี่ ๆ จะตัดสินใจเลือกอะไรดีครับ    ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ
น้ำลายหกเห็นรุ่นพี่เขาเคยสอนตอนที่ผมเป็นเด็กว่า อย่ารีบริมีภรรยาให้ใช้ชีวิตให้คุ้มก่อนไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าครับ ช่วยสั่งสอนให้หน่อยครับผม หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก 20 ก็ดี ปืน ก็ดี โอ้ยปวดหัว

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 06:25:17 PM »

ถ้าไม่รักลูก..ไม่รักสายเลือดของตัวเอง...ก็ควรเลือกข้อสองครับ Cry Cry Cry

Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 06:25:45 PM »

Cheesy เลือกข้อ 1 ก็ดีไปอย่างนะครับ มีเงินก็ซ้อมยิง ไม่มีเงินก็งดก่อน
ถ้าเลือกข้อ 2. ต้องลำบากหน่อย ต้องหาให้มีเสมอ ไม่งั้นวุ่นวาย
สรุป. เลือกข้อ 1. สาเหตุเพราะมีเงาสะท้อนมาที่จอคอมฯ
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2005, 07:41:55 PM »

Grin Grin..พ่อผมสอนนักหนาว่า..อย่านะลูกมันไม่มีความสุขเลยเดี๋ยวโน่นเดี๋ยวนี่สารพัดความทุกข์จะมีสุขแค่ตอนแรกๆแต่ไม่นานหรอก...นอกนั้นมีแต่ทุกข์..(แต่ท่านมีตั้ง 4 คนแนะ..ผมเลยไม่แน่ใจ) Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์