๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 10:09:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 39
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอามั่งครับ ในนี้ใครใช้ "Steyr" M9-A1 ครับ  (อ่าน 134113 ครั้ง)
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:22:29 PM »

Grin Grinพอดีพึ่งไปรับมาวันนี้ที่สนอส.ครับ ตัวนี้ผมว่าเหมาะสำหรับคนที่อยากได้ปืนโครงการเร็วๆครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2007, 02:28:56 PM โดย vichai01 » บันทึกการเข้า

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:31:01 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy...ยินดีด้วยครับ...เป็นอย่างไรบ้างตอนไปรับ...อยากได้เหมือนกัน...เหมาะมือหรือเปล่าครับ.... Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:36:07 PM »

ยินดีด้วยครับ ช่วงนี้กระทู้ของปืน STYER เริ่มทยอยออก ผมก็จะตามไปทุกกระทู้ครับ เผื่อจะเป็นเจ้าของกะเค้ามั่ง หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:41:34 PM »

Grin Grinตอนไปรับผมจองไว้ที่ราคาเดิมครับ ทีแรกกะจะผ่อนแต่เจ้าหน้าที่ออกไปตอบรับให้ผมไปขอป.3เลยครับ ผมก็ไปขอป.3 ได้มาแล้วก็ไปติดต่อเจ้าหน้าที่ เขาก็คิดราคาให้ใหม่เป็นราคา 3,8000-ครับ ผมก็ข้ามถนนไปเเลกเช็คที่ธนาคารไทยพานิชย์ฝั่งตรงข้ามซึ่งเจ้าหน้าที่เขาก็ดีครับ เขียนให้เลยบริการดีมากครับ ผมถามหาร้านถ่ายเอกสารเขาก็ถ่ายให้เลย เมื่อเสร็จแล้วกลับขึ้นไปชั้นบนครับ รอเจ้าหน้าที่ทำเอกสารเสร็จแล้วก็ไปรับปืนข้างหลัง มีไปรับพร้อมผมประมาณ7-8 คนครับ เดี๋ยวเดียวเสร็จครับ จากนั้นนั่งแท็กซี่ไปวังไชยา(ผมจอดรถไว้ที่ สนอส.)ที่วังไชยาก็เดี๋ยวเดียวครับ เขียนคำร้องจากนั้นตรวจปืน เสร็จแล้วเอาเอกสารไปถ่ายเพื่อคุมปืนจากนั้น ชำระเงิน100-ค่าส่งเอกสารกลับหาเรา(ไม่อยากเข้าไปรับเองครับ) ที่พิมพ์มาดูเหมือนยาว แต่ขั้นตอนรวมกับนั่งแท็กซี่ประมาณ2ชั่วโมงเองครับ Grin Grin

ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
golek
Hero Member

คะแนน 1076

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:46:53 PM »

มา ยกมือ เฉยๆครับ Grin

อยู่ด้ามขวานไทย ภูมิใจรักษ์บ้านเกิด
ไม่รวยเบี้ยพอให้ยืมได้  แต่น้ำใจพร้อมแบ่งปัน ครับ
stun335
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:47:04 PM »

เหลืออีกเยอะไหมครับ อยากได้มั่งฮ่ะ

][....ขอทำความดีเพื่อ....พ่อ
T_G
พวกเรา...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:51:09 PM »

ยินดีด้วยกับปืนใหม่ครับ คิดว่าจะเลือกน้องเออร์นี่หล่ะ ได้เร็วดี...แล้ววันที่ทำสัญญากับ สน.อส. เค้าออกใบยืนยัน(เพื่อไปประกอบกับการขอใบ ป.3)ให้เลยรึเปล่า.... หลังจากนั้นใช้เวลารอ ป.3 กี่เดือนครับ ผมกำลังจะซื้อปืนโครงการบ้าง....
ขอบคุณขอรับ Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:53:15 PM »

Grin Grinตอนที่ท่านสิงห์บ้าไปรับเห็นว่า มีอีกประมาณ 200กระบอกครับ แต่ผมว่าน่าจะเข้ามาเรื่อยๆครับ ยังไงโทรไปถามที่สนอส.ดีกว่าครับ Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:57:18 PM »

ยินดีด้วยกับปืนใหม่ครับ คิดว่าจะเลือกน้องเออร์นี่หล่ะ ได้เร็วดี...แล้ววันที่ทำสัญญากับ สน.อส. เค้าออกใบยืนยัน(เพื่อไปประกอบกับการขอใบ ป.3)ให้เลยรึเปล่า.... หลังจากนั้นใช้เวลารอ ป.3 กี่เดือนครับ ผมกำลังจะซื้อปืนโครงการบ้าง....
ขอบคุณขอรับ Cheesy
ออกให้เลยครับ ผมใช้เวลารอป.3ประมาณ 3 อาทิตย์ครับ

T_G
พวกเรา...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 04:08:06 PM »

ออกให้เลยครับ ผมใช้เวลารอป.3ประมาณ 3 อาทิตย์ครับ
ขอบคุณครับ
Grin Grinตอนที่ท่านสิงห์บ้าไปรับเห็นว่า มีอีกประมาณ 200กระบอกครับ แต่ผมว่าน่าจะเข้ามาเรื่อยๆครับ ยังไงโทรไปถามที่สนอส.ดีกว่าครับ Grin Grin
เมื่อเช้า(23 พ.ค.)โทรถามที่ สน.อส. ท่านว่าให้เข้ามาทำสัญญา และจองปืนเอาไว้ก่อนครับ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 03:38:06 PM »

เมื่อวานไปรับมาแว้วววว...ขอใบป.3จากนายเภอไปเอาเลย..บอกนายเภอว่าจะเอาไปซื้อจากสน.อส.กรมการปกครอง.. แค่นี้นายเภอก็ออกให้โดยดี..(แหมใครจะกล้าไปขัดทางทำมาค้าขายของลูกพี่ตัวเอง  เดี๋ยวโดน... Grin Grin)ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะ Grin Grin
SNIPER™
รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 03:48:29 PM »

เมื่อวานไปรับมาแว้วววว...ขอใบป.3จากนายเภอไปเอาเลย..บอกนายเภอว่าจะเอาไปซื้อจากสน.อส.กรมการปกครอง.. แค่นี้นายเภอก็ออกให้โดยดี..(แหมใครจะกล้าไปขัดทางทำมาค้าขายของลูกพี่ตัวเอง เดี๋ยวโดน... Grin Grin)ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะ Grin Grin
แต่มันก้อไม่เหมือนทุกอำเภอหรอกครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 03:55:39 PM »

แหะ ๆ กะแล้วเชียว....รวมพลคนสไตเออร์...ต้องมีแน่ ๆ ไม่กล้าเริ่ม กล้า ๆ กลัว  ๆอยู่.....เอ้า.....ใครเป็นใคร มีใครบ้าง...เชิญครับพี่น้อง.....ของผม ๑ บอก.ครับ... Grin

แว่ว ๆ ข่าว...(ไม่ได้กรอง)...ว่าจะมีการนำเข้ามาอีก ประมาณ พันกว่ากระบอกครับ... Grin
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 04:17:32 PM »

แหะ ๆ กะแล้วเชียว....รวมพลคนสไตเออร์...ต้องมีแน่ ๆ ไม่กล้าเริ่ม กล้า ๆ กลัว  ๆอยู่.....เอ้า.....ใครเป็นใคร มีใครบ้าง...เชิญครับพี่น้อง.....ของผม ๑ บอก.ครับ... Grin

แว่ว ๆ ข่าว...(ไม่ได้กรอง)...ว่าจะมีการนำเข้ามาอีก ประมาณ พันกว่ากระบอกครับ... Grin

ตามที่โรงงานเอาอินวอยให้ผมดู  ของรออยู่ในคลังที่สนามบินสามพันกระบอก  อาจจะมีของหน่วยราชการบ้าง แต่น่าจะเป็นของโครงการสวัสดิการ เกินสองพันกระบอก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 04:23:33 PM »

ตามที่โรงงานเอาอินวอยให้ผมดู  ของรออยู่ในคลังที่สนามบินสามพันกระบอก  อาจจะมีของหน่วยราชการบ้าง แต่น่าจะเป็นของโครงการสวัสดิการ เกินสองพันกระบอก

ขออนุญาตอ้างถึงครับท่าน..

...แบบนี้ก็ดีสิครับ...ของแต่งของเล่น คงมีมาให้เล่น ให้สัมผัสกัน ได้บ้างนะครับท่าน...
หน้า: [1] 2 3 4 ... 39
  พิมพ์