๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 06:07:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกอบรมการยิงปืน(ชมรมยิงปืนประจวบ)  (อ่าน 3399 ครั้ง)
chatkul
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2007, 12:56:02 PM »

จะมีการจัดฝึกอบรมยิงปืนที่จังหวัดประจวบนะครับ..โดยอาจารย์ วีระ..ครูผมเอง เดือนมิถุนา 50 นะครับ ส่วนรายละเอียดจะตามมาทีหลังครับ..ไม่รู้ว่ามีใครสนใจบ้างนะครับ..
..แทคติคจากคุณอา..วีระ(การยิงปืนลูกโม่ครับ)
1.คล็อกโม่ วันละ 200ครั้ง
2.ยิงแห้ง 100 ครั้ง
3.ยกลูกเหล็กวันละ 100ครั้ง(2กิโลนะครับ)เพื่อเป็นการสร้างกร้ามเนื้อ..
4.ยกลูกเหล็กประมาณ 2กิโล แล้วค้งไว้ประมาณ 10 วิแล้วเอาลงนะครัง..วันละซัก 4 ยก ยกละ 5ก็พอครับ..
5.นั่งสมาธิ(ได้บุญด้วยและก็ได้สมาธิในการยิงปืนด้วย)
สุดท้ายสำคัญมาก ....
...เวลาคุณแข่งไม่มีใครหรืออาจารย์ที่สอนคุณได้ นอกจากตัวคุณเองและปืน.....คุณ50/ปืน50..
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2007, 04:45:27 PM »

จารย์วีระไหนครับ นามสกุลอะไร

ไม่แจ้งวันเรียน กับ สนามยิงปืนรึครับ Grin Grin Grin  หรือมาถามดูก่อนเปิดคอร์ส

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 10:52:11 AM »

พี่   วีระ  นามแสง  หรือป่าว ครับ
 ผมเล่นปืนก็เพราะอยู่ประจวบนี่แหละ พี่เขาเป็นคนจัดแข่งขัน  ที่ศูนย์ฝึกอบรมมวลชน จ.ประจวบ  ก็เลยอยากฝึกยิง แข่งขันเพื่อการกีฬาบ้าง
 แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่ประจวบแล้ว
* ต้น *
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

:::::มังกรน้อย:::::

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 03:58:55 PM »

ขอรายละเอียดหน่อยครับ

นายเพิ่ม สยป.ตร.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2007, 08:41:58 PM »

Grin Grin Grin   หวัดดีท่านวีระ   นามแสง  (ท่านพี่)....เสียดายจังปีนี้ไม่เจอกัน..."สามัคคีชาวปืน"   2  มิ.ย. 50   ติดภารกิจ.
                 เปิดหลักสูตรแล้ว...ลองไปหาความรู้กันครับ   คอปืนลูกโม่  ไม่ผิดหวัง....

นายเพิ่ม  สยป.ตร. ตกใจ ตกใจ ตกใจ
หน้า: [1]
  พิมพ์