๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:54:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของ วัยรุ่น นักเลง ผู้หญิง  (อ่าน 3884 ครั้ง)
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2007, 04:20:24 PM »

คิดมากไปหรือปล่าวครับ
สำหรับผมไม่มากหรอกครับพี่
เดี๋ยวนี้ไปไหนมาไหน ต้องระวังตัวมากขึ้นเยอะ
เพราะวัยรุ่นเดี๋ยวนี้ เป็นอะไรกันก็ไม่รู้
เคยเจอ 5 รุม 1 กลางสี่แยกไฟแดง บายพาส
แล้วควักปืนลูกซองสั้น (ไทยประดิษฐ์) ออกมาตบหัวคู่กรณี
แต่ปืนกลับลั่น (โชคดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร) เสร็จแล้ว ก็ขับรถหนีไป (ตามระเบียบ)
ถ้าเป็นผม คงคิดไปในทางที่เลวร้ายไว้ก่อน เพื่อจะได้คิดป้องกันครับ
ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร แต่ถ้ามีเรื่อง จะได้ลดการสูญเสียให้น้อยที่สุดครับ
PT92
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 12:49:23 PM »

คิดมากไปหรือปล่าวครับ
       ก็อาจมีส่วนครับผม เพราะเวลาส่วนใหญ่(ในการทำงาน)ของผมมักจะพบกับเรื่องราวแบบนี้บ่อยบวกกับเรื่องที่ผมเจอมากับตัวเองด้วย
ก็เลยอาจทำให้เป็นคนขี้ระแวง แต่มันก็น่าสงสัยไม่ใช้หรือครับ ...วนรถมา2รอบจอดตรงหน้ารถเรา... จองหน้าเรา... คุยกันแล้วขับไปจอดรอ..แถมยังมองมาที่เราตลอดเหมือนจะเอาเรื่องให้ได้  เจอแบบนี้ยังไงผมก็ขอเป็นคนคิดมากไว้ก่อนครับ
       ถ้าคิดน้อยแต่ไปจบที่โรงพยาบาลหรือวัดผมคงไม่เอาด้วยหรอกครับ (ผมกลัวเจ็บครับ) อีกอย่างไม่อยากให้คนที่รักผมต้องมาเสียน้ำตาครับ  ด้วยความเคารพครับ

รักชาติของเรา ไว้เถิดผองไทย
ผืนแผ่นแหลมทอง รวมพี่รวมน้องด้วยกัน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์