๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:20:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จากนี่แล้วไปไหน รึจากไหนแล้วมานี่  (อ่าน 2887 ครั้ง)
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 08:41:34 AM »

ผมไปหลายเว็บ ถ้าเว็บไหนมีขั้นตอนสมัครยุ่งยากก็จะไม่เข้าไปเพราะขี้เกียจที่จะกรอกรายละเอียดต่างๆ
เว็บปืนอยู่นานเพราะชอบปืน กำลังหาเว็บเครื่องบินรบว่ามีหรือเปล่า จะเข้าไปเล่น
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:03:12 AM »

ขออนุญาตครับ

อยู่หน้าจอเกือบทั้งวัน เพราะต้องมอนิเตอร์ระบบเครือข่าย ก็เลยไปมันเรื่อยเปื่อย ส่วนใหญ่เว็บอื่น ๆ เราต้องทำใจเรื่องวุฒิภาวะและมารยาทของน้อง ๆ ในเว็บนั้น

มาเว็บนี้ เราต้องระวังเรื่องวุฒิภาวะและมารยาทของเราเอง แม้ว่าท่าน ๆ จะไม่รู้จักเรา แต่หลาย ๆ ท่านเรารู้จักและเคารพนับถือ

ด้วยความเคารพครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 09:33:25 AM »

เคยไป ไทกันฯ กันอินฯ กันแทคฯ กล๊อกทอร์ค ครับ ตอนนี้อยู่ที่นี่ที่เดียว คงไม่ไปไหน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 10:19:18 AM »

ไม่อยากบอกเลยผมท่องเวบโป๊ กับกระปุกหรือสนุกดอทคอม
มาเหมือนกันเลย แต่เวบโป๊ปิดไปเยอะเนาะ;D Grin Grin

เวบขายแผ่นเจ้าประจำของผมยังอยู่ดีมีสุขครับ  Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 11:43:09 AM »

ตอนแรกก็คุยอยู่ในเว๊ปปืนของคุณวิทยา พอเว๊ปเริ่มมีปัญหามาก
คุณปู99ก็ชวนเขามาสมัครเป็นสมาชิกที่นี่ ก่อนเป็นสมาชิกก็เขามาอ่านบ้าง
แต่ไม่กล้าเข้ามาเขียน เพราะสมาชิกเว๊ปนี้ส่วนมากเป็นนักวิชาการ และรู้เรื่องเกี่ยวกับปืนจริงๆ
เขียนกันแบบผู้ใหญ่ อ่านแล้วไม่ค่อยสนุก สีของเว๊ปก็ไม่สวย เขามาแล้วก็เกรงๆ เขามาอยู่ในนี้นานๆ
ก็เลยโดนกลืน ตัวเองเลยกลายเป็นผู้ใหญ่น่าเบื่อ Grin
อีกเว๊ปที่เข้าไปเป็นสมาชิก ก็เว๊ปกิน-เกม เป็นเว๊ปของน้องๆในนี้ เนื้อหาสาระก็คล้ายๆกัน
http://gingamegun.tncspectronics.com/forum/index.php

คุณปุ๊99ครับ Wink Wink

เวบขายแผ่นเจ้าประจำของผมยังอยู่ดีมีสุขครับ Grin

แจบ ไอดอล แหงๆ

Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 11:58:13 AM »

ไปมาหลายที่ครับ แต่ชอบเวปนี้ที่ซู้ด ติดงอมแงม Grin

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 01:18:41 PM »

ผมชอบไปแวะเก้าๆบีๆอะ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 01:51:32 PM »

เวปนี้...กินเกมส์กัน.......พลังจิต.คอม...กัน อิน ทีเฮช....พวกเวปธรรมะต่าง ๆ กลับบ้านก็พวก หนังสือปืน ท่องป่า หนังสือสายพระป่า วนเวียนอยู่แบบนี้ครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2007, 02:18:35 PM »

ผมอยู่เวปนี้เวปแรกครับ และก็สมัคร  gingamegun.com ครับ  สองเวปนี้อบอุ่นดีครับ  พี่ ๆ ใจดีกันทุกคนเลย..

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์