๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:29:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาธุ...ขลังจริงๆ เจ้าพ่อมะขิ่น ( ขออนุญาตต่อยอดจากกระทู้ร้องเรียนครับ )  (อ่าน 6426 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 01:13:22 AM »

Grin ขลังจริงๆแฮะ...

ขนาดราดรีฝนยังตกเลย...  Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 02:47:05 AM »

Grin Grin  ถ้าขลังจริงๆทำรุ่นสองบอกผมด้วยนะ...แฮ่ะๆๆ ขออนุญาติหยอกแหน่เดอ Grin Grin
รุ่นสองไม่แน่ใจ ถ้าทำลูกสองคิดว่าคุณมะขิ่นพอทำได้
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 07:43:26 AM »

เรียกผมเจ้าพ่อ หรือ พ่อปู่ ไม่กลัวผม สาป หรือครับ Grin Grin Grin

...มนต์สะกด...นะจังงัง...สาปเด็กเข้าท้อง...หรือเปล่าครับ... Shocked  Shocked
...หนุ่มๆ...ไม่กลัว... Grin  Grin  สาวๆ...ไม่แน่.... หลงรัก  หลงรัก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 10:00:13 AM »

Grin Grin Grin 

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 11:12:41 AM »

ดีใจครับ................ที่ได้รับใช้และได้ผล

มีอะไรก็บอกกล่าวกันมาครับ

เรียกผมเจ้าพ่อ หรือ พ่อปู่ ไม่กลัวผม สาป หรือครับ Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับ

ทีหลังไม่แห่นางแมวแล้ว แห่เจ้าพ่อแทนแล้วกัน Grin Grin Grin Grin  งวดนี้ขอสามตัวบนด้วยได้ปะ เจ้าพ่อ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2005, 02:56:30 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 11:43:11 AM »

ดีใจครับ................ที่ได้รับใช้และได้ผล

ไม่เป็นไรครับ พี่มะขิ่นเป็นเจ้าพ่อมีคุณธรรม ปกป้องและพิทักษ์สิทธิของชาวไทย ร่วมทางช่วยเหลือพี่น้องร่วมชาติที่เดือดร้อน ซาบซึ้งและภูมิใจในทหารไทยที่ชื่อมะขิ่นครับ

ขอพระอวยพรให้เป็นนายพลเร็วๆนะครับ อาเมน

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 12:46:23 PM »

เสธ...อย่างนี้เข้าข่าย "ผู้มีอิทธิ......" หรือเปล่าครับ ขนาดสั่งน้ำ สั่งฟ้า สั่งฝน ได้เนี่ย

"อิทธิฤทธิ์" นะครับ อย่าคิดมาก

แต่น้องน้ำ น้องฟ้า น้องฝน ที่ผมไม่ทราบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 12:57:41 PM »

ถ้าท่านมะขิ่นมิชอบคำที่เปรียบเปรย ต้องขออภัยด้วยครับ แค่หยอกเล่นมิได้มีเจตนาแอบแฝง  แต่ที่ตลกคือ พอพวก คุณๆทั้ง
ภาษาสมัยเรียนวิทยาศาสตร์เรียกว่ากระตุ้นครับ
ต้องกระตุ้นให้เกิดปฏิกิริยาครับ

ต่อไปท่านฅนริมควน อาจได้รับการจับตามองด้วยความไม่ไว้วางใจจากหลายฝ่ายครับ
ทำใจเย็นๆไว้ อย่าไปปริวิตกกังวล
 Grin Grin Grin

ณ.ตอนนี้ก็เริ่มมีแล้วครับ  สายตาและความคิดแปลกๆที่พุ่งเป้ามาที่ผม ( กลางถนนไม่ว่ากัน  ถ้าในเขตบ้าน เจอ WINฯ 5 นัด ปั๊มแอคชั่น ที่หลวงท่านแจกมาแน่)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 02:20:35 PM »

Grinกลัวสิครับ...เห็นตัวอย่างมาแย้วววววววว.....ขนาดคนงูตัวดำ ๆ ยังเสกให้ขาวได้เลยยยยย Grin
555555555 โดนชก โดนอีกดอก โดนชก หนุกมากๆ น้ำลายหก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 04:08:29 PM »

ช่วงนี้เจ้าพ่อต้องระวังตัว เดี๊ยวพวกตะวันออกกลาง มาอุ้มไปขอฝน :Smiley Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 05:26:16 PM »

เยาะเย้ย กระทู้นี้ผมไม่เกี่ยวน๊าตาซับ เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์