๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:15:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบ ระหว่าง P7 M8 กับ กล็อก 19  (อ่าน 49593 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 08:21:04 AM »

ท่านทัดมาลา... ผมอ่านดูของท่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ รบกวนท่านส่งปืนมาให้ฝึกหัดจะได้ไหม ฝึกคุ้นเคยชำนาญเมื่อใดจะส่งกลับคืนในทันที ว่าพรื้อ...

วอนซะแล้วไข่เบิ้ล ... ถ้าพี่ทัดมาลา  ส่งให้แต่หัวที่ยิงจาก P7 ล่ะ จวยเลย ..... อิอิอิ

ได้ข่าว Hk ที่มีอยู่ ก็ใช้วานดีไม่ใช่เหรอ ........ อิอิอิ   p7 ปืนไม่ดีงั้น ๆแหละ อยากซื้อเมื่อไรก็ซื้อได้ ..... หาง่ายจะตาย ......  อิอิอิอิ

อุ๊ย ชื่อ ไข่ ดัง จัง แล้ว นิ สง สัย ต้อง มี อะไร ดี แน่ ๆ เลย Cheesy ถ้าส่งมาแต่หัวกระสุน จะรบกวนวิ่งไปพึ่งพาอาศัยแอบอยู่หลังพี่รูฯครับ เพราะได้ข่าวว่าตอนนี้ใส่เสื้อไซส์ XXL แล้วนี่ Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 05:10:22 PM »

เบสิก เทคนิค ทริก สามอย่างนี้ จะมาตามๆกัน

แต่การจะใช้อย่างไร อยู่ที่แต่ละบุคคลจะนำไปปรับให้เหมาะกับสถานการณ์

ผมคงบอกไม่ได้ว่าแบบไหนดี หรือเหมาะอย่างไร เลือกใช้ตามความเหมาะสมครับ

ป.ล. เพื่อป้องกันปัญหาการแก่งแย่งชิงดี ของสมาชิกเวป อวป.ผู้พิสมัย P7
 ผมขออนุญาตนำไปเก็บไว้ในกล่อง ตามเดิมครับ อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2007, 05:35:59 PM โดย ทัดมาลา » บันทึกการเข้า

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #167 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 05:20:48 PM »

Grin Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12]
  พิมพ์