๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:27:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Level 3 (Thailand Standard Championship 2007) เชิญร่วมแข่ง  (อ่าน 80140 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #405 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:31:48 AM »

นี่ล่ะ คุณ เอ ตัวจริงเสียงจริงเลยครับ มีกี่กระบอกต้องใช้ให้หมด Grin Grin Grin
ไม่งั้นกลับบ้านไม่ได้ หงุดหงิด แถมยิงเร็วมากๆ Grin Grin Grin

ไม่ได้เร็วอย่างเดียว Grin Grin Grin ถี่ด้วยยยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #406 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 10:24:49 AM »

ลูกค้ารายใหญ่เลยครับ พี่อมร รูปไม่ใหญ่เลย แต่ กบร. รด. IPSC ยิงตลอดถ้าไม่ติดงาน ยิงทุกปืน ยิงทุกชนิด

ขอบคุณมากครับ น่ารักที่สุด รอบนี้พี่อมรได้รางวัลเยอะเลยครับ Grin Grin Grin ฝีมือจริงๆ

ที่หนึ่งOPEN นะเนี่ยะ ม้ามือครับ มือวางอย่าพลาด พี่เสียบทันที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2007, 10:28:06 AM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #407 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 11:18:39 AM »

ลูกค้ารายใหญ่เลยครับ พี่อมร รูปไม่ใหญ่เลย แต่ กบร. รด. IPSC ยิงตลอดถ้าไม่ติดงาน ยิงทุกปืน ยิงทุกชนิด

ขอบคุณมากครับ น่ารักที่สุด รอบนี้พี่อมรได้รางวัลเยอะเลยครับ Grin Grin Grin ฝีมือจริงๆ

ที่หนึ่งOPEN นะเนี่ยะ ม้ามือครับ มือวางอย่าพลาด พี่เสียบทันที

ที่หนึ่งลูกซองโอเพ่นหรือครับ  Grin Grin Grin  สุดยอดเลย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #408 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 12:41:09 PM »

แมทช์ AustralAsia 2007 เป็นแมทช์ระดับทวีป ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่จะจัดในประเทศไทย   

ณ.สนาม จอมเทียน พัทยา วันที่ 5-8 ธันวาคม 2007 รายละเอียดของแมทช์เว็บไซด์ชมได้ที่นี่เลยครับ

http://www.australasia2007.com/content/view/66/89/

นักกีฬาทั้งสิ้น 500 กว่าท่านส่วนใหญ่จากทวีปเอเซียและออสเตรเรีย มีการเชิญแมชมป์โลกดิวิชั่นต่างๆมากมายมาแข่ง และยืนยันมาแล้วหลายท่าน แมทช์นี้มีการจำกัดนักแข่งของแต่ละประเทศรวมทั้งประเทศไทยด้วย ปัจจุบันไทยได้ Slot (จำนวนนักกีฬา)ที่กำหนดไว้ 32 ที่ แบ่งแยกปืนสั้น 5 Division มีการคัดตัวเก็บสะสมคะแนนอยู่แล้วในปัจจุบัน นักกีฬาที่สมัครอาจจะไม่ได้เข้าทำการแข่งขันทุกท่าน หาก Slot ที่แข่งเหลือจะมีการจัดแบ่งตามประเทศ และประเภทอย่างเหมาะสม โดยสมาคม Thai IPSC

การรับสมัครเริ่มตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 31 สิงหาคม 2007 หลังจากการคัดตัวแล้วหาก Slot เหลือ ทางสมาคมจะแบ่งให้นักกีฬาที่สมัครและชำระเงินก่อนตามลำดับการยืนยันการตอบรับ หากท่านใดมีความประสงค์จะแข่งขันกรุณาสมัครและชำระเงินได้เลยครับ First Come First Serve.  โอนเข้าที่บัญชีที่สมาคมเปิดไว้เลยครับ หากมีการโอนแล้วแต่ Slot เต็มจะได้รับเงินคืนครับ  เบอร์บัญชีตามนี้เลยครับ

คุณเจษฏา แผ่อารยะ
บัญชีออมทรัพย์
กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
7582-3431-57                               การโอนกรุณาใส่จุดทศนิยมให้เช็คง่ายด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกของท่านเอง

ค่าแข่ง 4 วัน
ส่วนบุคคล 8,000 บาท/คน
ประเภททีม 4,000 บาท/ทีม (มีทุก Division มีทีม ธรรมดา, Junior, Senior, Lady หากสุดท้ายถ้ารางวัลทีมไม่มีจะคืนเงินให้ครับ) ทีม 4 คน เอาคะแนน 3 ท่าน

รายชื่อที่สมัคร
1. คุณจตุรงค์ หลีประสิทธ์
2. คุณไกรกูร (เลย)

รายชื่อที่ชะระเงินแล้ว (ลำดับการให้ก่อนหลังเราเอารายชื่อชำระเงินเป็นหลักนะครับ ) ชำระแล้วต้องได้รับการยืนยันจากคุณเจษฏานะครับ
1.
2.
3.

sunanipsc
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #409 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 08:25:08 AM »

ขอขอบคุณนักกีฬาทุกๆ ท่านที่เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้ และขอขอบคุณทีมงานดำเนินงานให้การแข่งขันราบรื่น และRO ทุกๆท่านตลอดจน SPONSOR สิงห์  ปืนมิตรภาพ  มีดลายแทง  คุณชัยBB GUN  และหนังสืออาวุธปืน
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28]
  พิมพ์