๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:05:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนไปแข่ง วันปืนนาวี '50  (อ่าน 25529 ครั้ง)
Infinity_TheOne
มือปืนพ่อลูกดก
Full Member

คะแนน 85

เคลิ้มได้ที่ ที่หาดบางเทา

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2007, 09:46:49 PM »

ผมต้องการเข้าร่วมการแข่งขันปืนสั้นชาวบ้าน จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบพระคุณครับ

ซ้อม ซ้อม แล้วก็ซ้อมครับ แล้วพบกันวันแข่งครับ

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
SIRATA
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2007, 01:03:40 PM »

แวะเข้าไปวันแข่งได้เลยค่ะ เตรียมฟิตตัวให้พร้อม เตรียมอาวุธคู่กายให้เจ๋ง แล้วอย่าลืมกระเป๋าตังค์ด้วยนะคะ ไว้พบกันค่ะ
ผมต้องการเข้าร่วมการแข่งขันปืนสั้นชาวบ้าน จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2007, 08:30:47 PM »

ไปแน่นอน หลงรัก  แล้วจะเตรียมตังค์ไปเยอะๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2007, 08:33:13 PM โดย กิตติเดช(เมธา) » บันทึกการเข้า
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2007, 08:31:54 PM »

ไปด้วย

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2007, 11:23:36 AM »

สิ่งแรกต้องตอบคำถาม ตัวเองก่อนว่าชอบ  อยากจะแข่งแบบใด   ให้ได้ก่อน ...
    ลูกซอง ,ปืนสั้น  ,ปืนยาว    - เป้า นิ่ง  -   5นัด 6/8/10  วิ  -  สปีดอีเวนส์  ,  IPSC ฯ
  จึงจะบอกได้ว่า ควรจะเลือก ปืนอะไร หรือมีปืนอยู่แล้ว ควรแต่งปืน อย่างใร  ฝึกซ้อมอย่างไร มีผู้รู้ในเวปนี้ หลายๆ ท่านยินดีตอบให้
    ผมความรู้น้อย ครับ คงตอบได้ไม่หมด แต่ถ้าใจรัก จริง ๆ  PM มาก็ได้ครับ ตอบเท่าที่ ทราบ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2007, 12:01:44 PM »

สิ่งแรกต้องตอบคำถาม ตัวเองก่อนว่าชอบ  อยากจะแข่งแบบใด   ให้ได้ก่อน ...
    ลูกซอง ,ปืนสั้น  ,ปืนยาว    - เป้า นิ่ง  -   5นัด 6/8/10  วิ  -  สปีดอีเวนส์  ,  IPSC ฯ
  จึงจะบอกได้ว่า ควรจะเลือก ปืนอะไร หรือมีปืนอยู่แล้ว ควรแต่งปืน อย่างใร  ฝึกซ้อมอย่างไร มีผู้รู้ในเวปนี้ หลายๆ ท่านยินดีตอบให้
    ผมความรู้น้อย ครับ คงตอบได้ไม่หมด แต่ถ้าใจรัก จริง ๆ  PM มาก็ได้ครับ ตอบเท่าที่ ทราบ

Grinเห็นเขาบอกว่า อยากแข่งปืนสั้นชาวบ้านนะครับ... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
money
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2007, 06:44:38 PM »

ช่วยลงรายละเอียดรายการแข่งขันและรางวัลด้วยครับจะได้เตรียมตัวได้ถูกต้อง
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 10:05:25 AM »

Grinเห็นเขาบอกว่า อยากแข่งปืนสั้นชาวบ้านนะครับ... Grin
ผมก็ชอบครับปืนชาวบ้าน  ปืนยืม ลูกขออีกตะหาก Grin Grin Grin
pu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 01:30:47 PM »

สนาม  ทร.  บางนาหรือครับ  ผมไม่ได้ไปมานานแล้วครับ
1911A1
King of Colt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 09:33:15 AM »

ใช้เป้า อิเลคทรอนิคส์   ด้วยรึเปล่าครับ ครั้งนี้
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 10:41:06 PM »

หลงรัก

circle
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2007, 10:16:23 PM »

สนาม ทร. บางนาหรือครับ ผมไม่ได้ไปมานานแล้วครับ

อยู่ตรงไหนอ่ะครับพี่   ไม่เคยไปอ่ะครับ    Cheesy Cheesy Cheesy
money
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2007, 11:16:00 PM »

อยู่ถนนสุขุมวิท แถวบางนา เลยกรมอุตุนืยมวืทยา ไปหน่อยพอถืงปั๋มบางจากจะมีป้ายบอกเป็นซอยซ้ายมือเลี้ยวเข้าไปหน่อย 100 เมตร ก็ถืงสนามครับ
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 07:47:59 PM »

ไม่มีปืนยาวพาดศอกง่ะ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2007, 10:45:32 PM »

เพื่อนๆรณยุทธ ใครอยากจะล้างหน้า-ล้างตาก้น งานนี้เชิญนะครับ  Wink

ได้ครบเลยไม่ว่า ปืนสั้น-ลูกซองรวมทั้งไรเฟิล สงสัยต้องเตรียมสบู่ไปเยอะๆ Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์