๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:01:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนไปแข่ง วันปืนนาวี '50  (อ่าน 25530 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:30:05 PM »

ผู้ให้การสนันสนุนน้องโต๊ะครับ

ครับ
วันนี้ดูตัวโตขึ้นอีก   
คุณแม่ คุณพ่อ ยิ้ม
ยินดีด้วยครับ
ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาด้วยจ๊ะ

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:30:09 PM »

สุดท้ายเเล้วทั้งหมดนี่ถ่ายโดย คุณnaipoo ครับ

เฮ๊ย!  เเอบถ่ายอัดมันเลยดีไหมครับป๋า (คุณผองพัฒน์กล่าว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 06:31:47 PM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:31:52 PM »

เฮียตี๋บางบัวทองผู้มีใจดั่งทะเล ใจกว้างกว่าทะเลนะครับไม่ใช่เค็ม...มาไม่เต็มร้อยไม่ค่อยสบายเเต่ก็มาด้วยสปริตครับ

หายไวๆครับเฮีย...
แต่ดูหน้าตาเพิ่งตื่นหรือเปล่าครับ..อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
A-TheOne
"ขยัน" คือบ่อเกิดของความสำเร็จ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:42:38 PM »

To Infinity TheOne พี่ใหญ่แห่งทีม TheOne ว่าทีมของพี่แข็งแกร่งทุกวันทุกคืนครับผม
จาก A-TheOne
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:13:48 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้วยของอิฉันไม่มีอะไรเขียนจารึกไว้เลยอ่ะ.... ฮือๆๆๆๆ ตราของกองทัพเรือยังไม่มีเลย เกลี้ยง ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:47:31 PM »

มันส์มากๆเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 10:30:06 PM »

หลงรัก

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 10:43:35 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:01:37 PM »

ถ้วยรางวัลที่ 1 ที่บุบ ลองถามแล้วได้ความว่า ตัวถ้วยเป็นปลอกกระสุนที่ใช้ยิงจริงบนเรือรบหลวง เจ้าหน้าที่จัดงานจงใจให้คงสภาพเดิมจากการใช้งานจริงจึงเห็นเป็นรอยบุบอยู่หลายใบ มีจำนวนจำกัดจริง ๆ ถ้วยที่ 1 คราวหน้าอาจไม่มีเป็นปลอกกระสุนที่ใช้ยิงสลุตนี้ให้เห็นอีก 
ส่วนประเภทปืนที่ไม่ตรงกับประเภทการแข่งขัน เกิดจากความผิดพลาดของทางเจ้าหน้าที่ผู้จัดเอง ต้องกราบขออภัยเพื่อนนักกีฬาสำหรับความผิดพลาดนี้ด้วย เพราะมาเห็นเอาเย็นวันเสาร์แล้ว แก้ไขไม่ทันจริง ๆ
ถ้วย SPEED LADY ที่ไม่มีตราทหารเรือกับป้าย ก็เกิดจากความเข้าใจผิดของเจ้าหน้าที่ผู้จัดเอง เพราะเข้าใจว่าเป็นประเภทเดียวกับ MINI IPSC LADY มารู้เอาตอนบ่ายวันอาทิตย์แล้วว่าคนละประเภท เลยเตรียมได้แต่ถ้วย ตรากับป้ายได้ยินแว่ว ๆ ว่าจะจัดส่งให้ภายหลัง (ส่งยังไงก็ไม่รู้เหมือนกัน)
เท่าที่รู้มาเนื่องจากสนามที่นี่ปกติจะจัดแข่งแต่ลูกกรด กับปืนสั้นชาวบ้าน แต่แมทซ์นี้มีการจัดประเภท IPSC ทั้งลูกกรด ลูกซอง ปืนสั้น AUTO และลูกโม่ แถมยังมี Speed ลูกซองเข้ามาด้วย เลยอาจทำให้คณะกรรมการจัดการแข่งขันสับสนในเรื่องประเภทการแข่งขันและถ้วยรางวัล ทำให้เกิดข้อผิดพลาดในหลายจุด พวกเรานักกีฬายังไงก็ให้อภัยเถอะเนอะ เพราะงานนี้ขอบอกว่าได้พบเจอทั้งเพื่อน ทั้งพี่ ทั้งน้องคอเดียวกันใหม่ ๆ หลายคนที่ฝีมือเฉียบ ๆ ทั้งนั้น แมทซ์หน้า (ที่ไหนก็ยังไม่รู้) คงได้ร่วมสนุก เฮกันแบบนี้อีก
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:31:14 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin รัีบทราบค่ะ... ก็สงสัยอยู่เหมือนกันว่าจะจัดส่งให้อย่างไร...  เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครั้งนี้ได้ประสบการณ์ และได้รับคำแนะนำที่มีค่าจากพี่ใหญ่ และพี่ ๆ เพื่อน ๆ อีกหลาย ๆ ท่าน (ทั้งที่รู้จัก และไม่รู้จักชื่อ)
ที่คอยให้คำแนะนำ และเทคนิคต่าง ๆ .... ขอบคุณทุก ๆ ท่านค่ะ  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2007, 02:52:07 PM โดย harusame » บันทึกการเข้า
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:49:54 PM »

เสียดายค่ะ ที่ปูมีเวลาน้อย ได้แต่ไปดูไม่ได้ลงแข่งเลย ขอบคุณทุก ๆ คนนะคะที่คิดถึง พี่ตา (คุณแม่น้องโต๊ะ) พี่วุฒิ อีกหลาย ๆ คนด้วยค่ะ สนามหน้าเจอกันนะคะ

g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:51:26 PM »

ยิงกันเยอะๆก็สนุกดี  หลงรัก หลงรัก

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 04:48:01 PM »

ยิงจนปืนพัง(ลูกซอง)เลยครับงานนี้ เดียวดึกๆ จะเอาภาพบรรยากาศงานมาโพสนะครับ
Infinity_TheOne
มือปืนพ่อลูกดก
Full Member

คะแนน 85

เคลิ้มได้ที่ ที่หาดบางเทา

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 04:53:43 PM »

เมื่อไรก็เมื่อนั้นครับ The One เฮด้วยฝากเรียนพี่ใหญ่ด้วยครับ

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 05:15:02 PM »

เสียดายค่ะ ที่ปูมีเวลาน้อย ได้แต่ไปดูไม่ได้ลงแข่งเลย ขอบคุณทุก ๆ คนนะคะที่คิดถึง พี่ตา (คุณแม่น้องโต๊ะ) พี่วุฒิ อีกหลาย ๆ คนด้วยค่ะ สนามหน้าเจอกันนะคะ

Wink ไม่เจอกันนานเลย  น้องปูและพี่กิ๊ก   

Grinสบายดีนะครับปลายปีนี้ที่บางบัวทองหวังว่าได้เจอกันนะครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์