ร้านขายปืนใน จ.ขอนแก่น

(1/1)

khankluay:
ผมอยากทราบว่าร้านขายปืนใน จ.ขอนแก่นมีรึเปล่าถ้ามีชื่อร้านอะไรครับ

nat7:
 มีครับ ถ้ามาจากอุดรถึง 3 เหลี่ยมเลี้ยวเลี้ยวซ้าย สี่แยกที่สองเลี้ยวขวาครับครับร้านอยู่ทางซ้ายมือ  เป็นร้านขายอะไหล่และซ่อมรถด้วยครับ ระวังตำรวจจราจรด้วยเยอะมากครับผมโดนประจำ ถ้าหากมีเวลาไปท่ร้านปืนร้อยเอ็ดติดตลาดสดชื่ออะไรผมจำไม่ได้อยู่ไม่ไกลจากบึงพลาญชัยนัก 

ป๊อกแมน-รักในหลวง:
อ้างจาก: nat7 ที่ พฤษภาคม 12, 2007, 08:49:08 PM

มีครับ ถ้ามาจากอุดรถึง 3 เหลี่ยมเลี้ยวเลี้ยวซ้าย สี่แยกที่สองเลี้ยวขวาครับครับร้านอยู่ทางซ้ายมือ  เป็นร้านขายอะไหล่และซ่อมรถด้วยครับ ระวังตำรวจจราจรด้วยเยอะมากครับผมโดนประจำ ถ้าหากมีเวลาไปท่ร้านปืนร้อยเอ็ดติดตลาดสดชื่ออะไรผมจำไม่ได้อยู่ไม่ไกลจากบึงพลาญชัยนัก 

ไม่ทราบว่าร้านที่ขอนแก่นนี่ ใช่ร้านมิตรผดุงเซอร์วิส รึเปล่าครับ รู้สึกคุ้นๆ

coda รักในหลวง:
...ไม่ทราบกำลังหาอะไรอยู่ครับ  ;)

Charoenchai:
ครับที่ขอนแก่นนี้มีอยู่ร้านเดียวครับ(มิตรผดุง)แต่เดี๋ยวนี้ทางร้านไม่ค่อยสั่งปืนมาขายแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ