๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:36:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญจากพ่อ  (อ่าน 9330 ครั้ง)
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 05:14:39 PM »

เห็นลูกซองแล้วนึกถึงสมั้ยก่อน มีวินเชส 1300 อยู่หนึ่งกระบอก ไม่น่าขายไปเลย
 เพราะความโง่แท้ๆ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 08:15:48 PM »

ครับ ปืนผมเองครับ..........

ถ้าเอาไปทำใหม่ อย่าไปเปลี่ยนแปลงให้ผิดไปจากลักษณะเดิมนะครับ.............ลักษณะแบบเดิม คือรมดำเงา เน้นลายไม้ สวยงามและคลาสสิคมากครับ

อิจฉาอ๊ะครับพี่มะขิ่น ทำออกมาสวยมากๆเลย พี่เบื่อเมื่อไรบอกผมน๊ะครับ ผมใฝ่ฝันอยากได้ปั้มสวยๆซักกระบอกจะได้ไม่ต้องอยากได้ลูกซองอะไรอีกแล้ว  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 08:22:59 PM »

อิ อิ..งั้น เอ 5 เอามานี่..อิ อิ

ผมก็ได้รับมรดกจากคุณพ่อ เป็นลูกซองปั๊ม 8 นัด ยี่ห้อ อิธาก้ โมเดล 37 โปลิส ครับ

กระบอกนี้ผมเห็นมาตั้งแต่ผมเด็กๆ จนวันหนึ่งขอท่านเอาดื้อๆ ท่านก็เมตตาให้มาครับ

พร้อมเซนต์ ป.4 โอนมาให้เลย ดีใจมากๆ เพราะเป็นลูกซองกระบอกแรกของผมครับ

สภาพรมดำไม่เหลือแล้ว แต่ไม่มีสนิมขุมกินลึก ผมรักษาและถนอม อยู่นาน

จนวันหนึ่ง ได้รับคำแนะนำจากพี่โหน่ง และพี่ๆ ท่านอื่น ไปทำการรมดำใหม่

ลอกเนื้อไม้เดิมออก รักษาเนื้อไม้ ตอนนี้ออกมาปิ๊งเลยครับ

ภูมิใจทุกครั้งที่เอาออกมาชม และ กระชากลำเลื่อน
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2007, 08:23:21 PM »

ถ้าเอาไปทำใหม่ อย่าไปเปลี่ยนแปลงให้ผิดไปจากลักษณะเดิมนะครับ.............ลักษณะแบบเดิม คือรมดำเงา เน้นลายไม้ สวยงามและคลาสสิคมากครับ

อิจฉาอ๊ะครับพี่มะขิ่น ทำออกมาสวยมากๆเลย พี่เบื่อเมื่อไรบอกผมน๊ะครับ ผมใฝ่ฝันอยากได้ปั้มสวยๆซักกระบอกจะได้ไม่ต้องอยากได้ลูกซองอะไรอีกแล้ว  หลงรัก
....แลกกับA5 ไปเลยครับ... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 05:09:43 PM »

วันนี้วันหยุดก็เลยถอดชิ้นส่วนต่างๆออกมาล้างครับ  ลำกล้องและกระโหลกที่ขึ้นสนิมผมเอาเหรียญสลึงขูดๆ ตามที่พี่ๆหลายๆท่าน

ได้แนะนำแล้วใช้เบนซินล้างครับ(ยังดีที่เป็นแค่สนิมผิว) ......สภาพค่อยน่าดูขึ้นมาหน่อย หลงรัก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 08:12:16 PM »

อิ อิ..งั้น เอ 5 เอามานี่..อิ อิ

เอาไปให้ดูได้ครับพี่แต่ไม่ให้น๊ะ  Grin

....แลกกับA5 ไปเลยครับ... Grin

ตกใจ  ตกใจ

วันนี้วันหยุดก็เลยถอดชิ้นส่วนต่างๆออกมาล้างครับ ลำกล้องและกระโหลกที่ขึ้นสนิมผมเอาเหรียญสลึงขูดๆ ตามที่พี่ๆหลายๆท่าน

ได้แนะนำแล้วใช้เบนซินล้างครับ(ยังดีที่เป็นแค่สนิมผิว) ......สภาพค่อยน่าดูขึ้นมาหน่อย หลงรัก

ปิ๊งผิดหูผิดตาเลยครับ...อย่างนี้แค่ลอกผิวไม้หน่อยก็งามแต๊ๆ  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
gunman117
..MAKE IT EASY..
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2007, 12:24:34 AM »

ลูกซองปั๊ม ไม่ว่ามองจากมุมไหมก็ดู ดุดัน น่ากลัว น่าเกรงขาม จริงๆ

..MY HOBBY MY LIFE..
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2007, 01:57:31 AM »

ยินดีด้วยครับ...ขัดแล้วดูปิ๊งขึ้นเยอะเลย

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
Phompong
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 08:51:03 PM »

เพิ่งได้มาเหมือนกัน  870  wing
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์