เติมน้ำมันรถ 100 เสียค่าทางด่วน 130 ครับ

<< < (7/8) > >>

pvjt:
ผมเจอปั้มJET เติม800 รูดบัตรดันซัดไป8000 ขับรถถึงบ้านแล้วด้วย เรื่องรูดบัตรผมชอบผลอเลอไม่ค่อยดู ร้านอาหารก็เจอ2ครั้ง เช็คบิล1300กว่า รูดผมไป1800กว่า ขับรถออกมาจากร้านแล้วเหมือนกันพอดีแวะเติมน้ำมันเลยดูสลิป  และเมื่อเดือนที่แล้วนี่เอง ไปตัดแว่น3800  รูดผมไป4800 ??? ???

RroamD:
อ้างจาก: pvjt ที่ พฤษภาคม 06, 2007, 11:16:32 AM

ผมเจอปั้มJET เติม800 รูดบัตรดันซัดไป8000 ขับรถถึงบ้านแล้วด้วย เรื่องรูดบัตรผมชอบผลอเลอไม่ค่อยดู ร้านอาหารก็เจอ2ครั้ง เช็คบิล1300กว่า รูดผมไป1800กว่า ขับรถออกมาจากร้านแล้วเหมือนกันพอดีแวะเติมน้ำมันเลยดูสลิป และเมื่อเดือนที่แล้วนี่เอง ไปตัดแว่น3800 รูดผมไป4800 ??? ???

ได้อ่านประสบการณ์ของพี่ทุกท่านแล้ว  ผมคงเป็นคนโชคดี

แต่กรณีของพี่ pvjt เป็นอุทาหรณ์และตัวอย่างที่ต้องระวังมากเรื่องการจ่ายด้วยบัตรเครดิต
ขอบคุณทุกท่านครับ
แต่

noomrider:
ผมว่าสื่อสารกันไม่รู้เรื่องไม่ผิดเท่าไหร่  เเต่ที่ผิดจริงจนเป็นสาเหตุคือผิดที่พี่เติมเเก๊สโซฮอลมากกว่ามั๊งคร๊าบบบบบ....

NOOM 19 รักในหลวง:
 ;D ยังธรรมดาครับ ผู้จัดการผม "น้องเต็มถัง" BMW ซีรี5 ป้างแดงแปลด พวกเล่นโซล่าซะเต็มถังเลย ;D ;D

submachine -รักในหลวง-:
อ้างจาก: NOOM 19 ที่ พฤษภาคม 08, 2007, 09:18:35 AM

;D ยังธรรมดาครับ ผู้จัดการผม "น้องเต็มถัง" BMW ซีรี5 ป้างแดงแปลด พวกเล่นโซล่าซะเต็มถังเลย ;D ;D

:<< :<< :<< :<<

อ้างจาก: PU45 ที่ พฤษภาคม 06, 2007, 03:27:53 AM

อยากแนะนำให้ลงไปยืนเฝ้าดูเลยครับ ผมปฎิบัติมาตลอดเพื่อความสบายใจของ

1. ได้รับการเติมน้ำมันอย่างถูกต้องครบถ้วน
2. ป้องกันการยัดสิ่งผิดกฎหมาย เช่น ยาบ้า
 อันนี้ไม่เคยโดนกับตัวเอง แต่เพื่อนอย่างน้อย 2 คนเคยโดนมาแล้ว แต่โชคดีที่ไหวตัวทัน
 เพราะนั่งเป็นเถ้าแก่อยู่ในรถ บังเอิญตอนเด็กปั้มปิดฝาถังน้ำมันเห็นเว๊บๆว่ามีถุงพลาสติกด้วย
 พอขับออกไปแป๊บนึงก็จอดรถลงไปดูปรากฎว่ามียาบ้าอยู่ในถุง 5 เม็ดเลยโยนทิ้งไป ขับไปอีกหน่อย
 ก็เจอพวกไอ้หลามจอดรออยู่ พวกสั่งเปิดฝาถังน้ำมันอย่างเดียวเลย ........ แบบนี้จะให้เข้าใจว่าอย่างไร ?

ส่วนใหญ่คนที่เจอแบบนี้ จะเป็นคนที่มีศักยภาพทางการเงินสูงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว