๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:47:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Colt.....ม้าการ์ตูน  (อ่าน 9280 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 07:28:57 AM »

ผมสงสัยว่าม้าในตัว S'80 ทำไมมันเหมือนม้าการ์ตูนจังเลยผอมแห้ง(แต่แรงไม่น้อยครับ)ไม่เหมือนม้ากรำศึกก่อนๆเลยมีของใครเป็นแบบนี้บ้างหรือเปล่าครับและรอยตกกระที่ผิวหลังสไลด์ทำอย่างไรให้หายครับ. :Smiley :Smiley

รูปม้าหนุ่มกับม้าแก่ :Smiley :Smiley
ขออนุญาตให้พี่ช่วยดูม้าของผมสักตัวครับ

ดูภาพม้าถ่ายใกล้ของผมอีกครั้งครับ

Smiley

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์