๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:22:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาทข้อดี + ข้อเสีย ของ beretta 92 fs ครับ  (อ่าน 107224 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #150 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 10:06:55 AM »

พอเสียกะตังเยอะๆซื้อปืนหลายๆแบบ หลายๆยี่ห้อ.....เอามายิง......ก็จะรู้ว่า......ปืนแต่ละกระบอกมีข้อดีข้อเสียทั้งนั้น.....

ข้อดีของคนหนึ่ง.....อาจจะเป็นข้อเสียข้อด้อยของอีกคนได้.....

ปืนไม่เคยผิด......มันถูกออกแบบมาให้ทํางานตามหน้าที่ของมัน...ถ้าทํางานในสมบูรณ์ตามที่มันถูกออกแบบมา.......ก็ดีทั้งนั้น

ส่วนมากที่ทะเลาะกัน......ก็มาจากคนหลังปืนทั้งนั้น........................

อ้าว...ผมนึกว่าเป็นความผิดของ แก๊สโซฮอล์ล ซะอีก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #151 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 10:13:34 AM »

พอเสียกะตังเยอะๆซื้อปืนหลายๆแบบ หลายๆยี่ห้อ.....เอามายิง......ก็จะรู้ว่า......ปืนแต่ละกระบอกมีข้อดีข้อเสียทั้งนั้น.....

ข้อดีของคนหนึ่ง.....อาจจะเป็นข้อเสียข้อด้อยของอีกคนได้.....

ปืนไม่เคยผิด......มันถูกออกแบบมาให้ทํางานตามหน้าที่ของมัน...ถ้าทํางานในสมบูรณ์ตามที่มันถูกออกแบบมา.......ก็ดีทั้งนั้น

ส่วนมากที่ทะเลาะกัน......ก็มาจากคนหลังปืนทั้งนั้น........................

อ้าว...ผมนึกว่าเป็นความผิดของ แก๊สโซฮอล์ล ซะอีก

อืม...ที่แน่ๆ บางคน ช่วงนี้...เสียกะตังทดลองเยอะนะเนี่ย.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #152 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 12:28:26 PM »

อืม...ที่แน่ๆ บางคน ช่วงนี้...เสียกะตังทดลองเยอะนะเนี่ย.....
  อันนี้ผมว่าเป็นความผิดของ แก๊สโซฮอล์ล แน่นอน
chaiyout
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #153 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 11:23:21 PM »

มีครับใช้อยู่ครับ  ก็ไม่มีปัญหานะครับ  เป็นสแตนแลสครับ
GreezezY
พี่ไม่หล่อ แต่ก็พอมีท่ายาก
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #154 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 11:37:01 AM »

ตัวนี้ของผม ใช้ดี ไม่เคยมีปัญหา ถ้ามีก็คือเงินซื้อลูกครับ

อยากเอาชีวิต ฉันหรอ.......ยิงเลยสิ....ยิงมาที่กลางหัวใจเลย...แต่เธอจะเจ็บหน่อยนะ เพราะในนั้นหนะ...............มีเธออยู่
General Lee
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #155 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 03:28:24 PM »

ผมชอบ บิลเลเนียมมากครับพี่หมอ แต่ชาตินี้สงสัยจะไม่มีปัญญา  คิก คิก คิก คิก
รุ่นนี้มีขายในเมืองไทยไหมครับ ชอบตรง safe
ผมชอบตัวสต็อกครับ...

แต่คงได้แต่ฝันครับ...  Wink

ปล.ผมจำได้ครับท่านอรชุน... >>> http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=77850.msg2253049#msg2253049

Guns don't kill people, people kill people.
if you leave a gun sitting on a table, will it load itself and shoot someone? "No"
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์