๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:55:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแจ้งยกเลิก Class ฝึกอบรม IPSC ในระดับ Advance กับแชมป์โลก Eric Grauffel  (อ่าน 7044 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 04:35:18 PM »

ขอบคุณมากครับ

งานนี้ของแท้แน่นอน

แชมป์โลกเลยครับ คนนี้ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
natfd
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 28, 2007, 11:12:56 PM »

น่าสนใจมากครับขอคิดสักนิด

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมือใหม่
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:59:05 AM »

คิดอย่าให้เกินสิ้นเดือนนี้นะครับ เดี๋ยวเต็มซะก่อน นักกีฬายิงปืนในโซนทวีปนี้ไปเข้าอบรมในอัตราประมาณนี้ หาไม่ได้แล้ว โดยเฉพาะเข้ามาแข่งในแมชท์ AA เราอยู่แล้ว สำหรับเขา 2 in 1 ครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 11:32:49 AM »

คิดอย่าให้เกินสิ้นเดือนนี้นะครับ เดี๋ยวเต็มซะก่อน นักกีฬายิงปืนในโซนทวีปนี้ไปเข้าอบรมในอัตราประมาณนี้ หาไม่ได้แล้ว โดยเฉพาะเข้ามาแข่งในแมชท์ AA เราอยู่แล้ว สำหรับเขา 2 in 1 ครับ

บินไปเรียนก็มี Grin Grin Grin  รอบนี้มาถึงบ้านไม่เรียก็ไม่รู้จะว่าไง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2007, 06:40:40 AM »

คอร์สแรก วันที่1ธันวาคม เหลือที่เพียง 8 ท่านแล้วครับ  หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2007, 08:41:03 AM โดย Jatuphol » บันทึกการเข้า

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 06:58:50 AM »

แก้ไขรายละเอียดการอบรมใหม่ครับ สรุปแล้วอบรม 2 คอร์สๆละเพียง 1 วัน ในอัตราเฉพาะนักกีฬาไทย 12,000 บาท ที่สนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง วันที่ 1 และ 2 ธันวาคม 2550 ต้องขอโทษสำหรับข้อมูลที่คลาดเคลี่อนมาจากต่างประเทศครับ

Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 08:32:53 AM »

Update รายชื่อนักกีฬาที่ลงชื่อเข้าฝึกอบรมครับ

ขอรวบรวมสมาชิกที่สนใจ เข้าร่วมฝึกอบรม IPSC กับแชมป์โลก 3 สมัย ชาวฝรั่งเศสรูปหล่อ Eric Grauffel ซึ่งจะมาเข้าทำการแข่งขันในรายการ AustralAsia 2007 ปลายปีนี้ ทางสมาคมฯ จะจัดรวบรวมกลุ่มนักกีฬาสมาชิกเข้าอบรมแบ่งเป็น 2 คอร์สๆละ 1 วัน โดยจัดคอร์ส ก่อนกำหนดการแข่งนิดหน่อยเพื่อเป็นการเทรนตัวเองก่อนเข้าแข่งขัน โดยมีรายละเอียดคร่าวๆดังนี้
สถานที่ สนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง

คอร์สที่ 1 เสาร์ที่ 1 ธ.ค. 2550

คอร์สที่ 2 อาทิตย์ที่ 2 ธ.ค. 2550

อัตราค่าอบรม 12,000 บาท/คน/คอร์ส 1 วัน รวมค่าอาหารกลางวัน/น้ำดื่ม/อุปกรณ์ฝึก/เป้า/บุคลากรอำนวยความสะดวกระหว่างการอบรม คอร์สหนึ่งรับ 10 คน (หากไม่ถึง 10 คน อาจต้องพิจารณาอัตราต่อคนใหม่ หากเกิน อาจไม่ได้ผลประโยชน์จากการฝึกอย่างเต็มที่)
ดูรายละเอียดของแชมป์โลก Eric Grauffel ได้ที่ www.ericgrauffel.com

ผู้สนใจ หรือต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ลงชื่อและสอบถามได้ที่นี่เลยครับ เพื่อจะดำเนินการรวบรวมและประสานงานต่อไป

ตอนนี้ยังเปิดรับสมัครนักกีฬาไทยถึง 31 กรกฎาคม 2550 นี้ และก็เริ่มแจ้งรับนักกีฬาต่างชาติทั่วไปด้วยครับ ซึ่งสนใจกันมากแน่นอนครับ อย่าลืม จำกัดได้ 2 คอร์ส แค่ 20 คนเท่านั้น

รายชื่อผู้แจ้งจองเข้าอบรม
คอร์ส 1 วันเสาร์ที่ 1 ธันวาคม 2550
1. คุณ VIP 1 THA
2. คุณ VIP 2 THA
3. Roderick Seeto PHG
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2007, 02:18:24 PM โดย Jatuphol » บันทึกการเข้า

โต
Full Member

คะแนน 6

ให้เสียงโดย พันธมิตร

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 11:54:21 AM »

Update รายชื่อนักกีฬาที่ลงชื่อเข้าฝึกอบรมครับ

ขอรวบรวมสมาชิกที่สนใจ เข้าร่วมฝึกอบรม IPSC กับแชมป์โลก 3 สมัย ชาวฝรั่งเศสรูปหล่อ Eric Grauffel ซึ่งจะมาเข้าทำการแข่งขันในรายการ AustralAsia 2007 ปลายปีนี้ ทางสมาคมฯ จะจัดรวบรวมกลุ่มนักกีฬาสมาชิกเข้าอบรมแบ่งเป็น 2 คอร์สๆละ 1 วัน โดยจัดคอร์ส ก่อนกำหนดการแข่งนิดหน่อยเพื่อเป็นการเทรนตัวเองก่อนเข้าแข่งขัน โดยมีรายละเอียดคร่าวๆดังนี้
สถานที่ สนามกีฬายิงปืนบางบัวทอง

คอร์สที่ 1 เสาร์ที่ 1 ธ.ค. 2550

คอร์สที่ 2 อาทิตย์ที่ 2 ธ.ค. 2550

อัตราค่าอบรม 12,000 บาท/คน/คอร์ส 1 วัน รวมค่าอาหารกลางวัน/น้ำดื่ม/อุปกรณ์ฝึก/เป้า/บุคลากรอำนวยความสะดวกระหว่างการอบรม คอร์สหนึ่งรับ 10 คน (หากไม่ถึง 10 คน อาจต้องพิจารณาอัตราต่อคนใหม่ หากเกิน อาจไม่ได้ผลประโยชน์จากการฝึกอย่างเต็มที่)
ดูรายละเอียดของแชมป์โลก Eric Grauffel ได้ที่ www.ericgrauffel.com

ผู้สนใจ หรือต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ลงชื่อและสอบถามได้ที่นี่เลยครับ เพื่อจะดำเนินการรวบรวมและประสานงานต่อไป

ตอนนี้ยังเปิดรับสมัครนักกีฬาไทยถึง 31 กรกฎาคม 2550 นี้ และก็เริ่มแจ้งรับนักกีฬาต่างชาติทั่วไปด้วยครับ ซึ่งสนใจกันมากแน่นอนครับ อย่าลืม จำกัดได้ 2 คอร์ส แค่ 20 คนเท่านั้น

รายชื่อผู้แจ้งจองเข้าอบรม
คอร์ส 1 วันเสาร์ที่ 1 ธันวาคม 2550
1. คุณ VIP 1 THA
2. คุณ VIP 2 THA
3. Roderick Seeto PHG

สนใจครับ ขอทราบรายละเอียด ของ คอร์ส 1 และ คอร์ส 2 สอนอะไรบ้างครับ

ปืนที่ใช้ในการเรียน ขนาด 9 มม. ได้ใช่ไหมครับ

เรียนจบแล้วได้อะไรบ้างครับ นอกเหนือจากความรู้ที่มา

การชำระค่าจองการเข้าฝึกอบรม

ติดต่อทาง PM ก็ได้ครับหรือ

โต 0815915891

<<< ONE SHOT - ONE KILL=
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์