๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:24:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ๊กตุ๊ก  (อ่าน 2522 ครั้ง)
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 05:44:55 PM »

Grinรบกวนถามราคาตุ๊กตุ๊กมือสองหน่อยครับ สภาพดีๆราคาเท่าไหร่และเค้าขายกันแถวไหนครับ ขอบคุณครับ

S76C+,C++
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 05:50:55 PM »

คนที่รู้ดีน่าจะเป็นคนขับตุ๊กตุ๊กนะครับ ... ล้อเล่นครับ ...
ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เพราะผมอยู่บ้านนอกไม่มีตุ๊กตุ๊กขี่เลยครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Jakkapat
(-___-)
Full Member

คะแนน 9

เหงาครับ....

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 06:01:06 PM »

เคยได้ยินว่ามือหนึ่งนี่ประมาณ 200000เศษๆ(แพงใช่เล่น...ราคาประมาณนี้ มันน่าจะทำหน้าตาได้ดีกว่านี้) แต่จำไม่ได้ว่าได้ยินมาจากไหนนะครับ

ปล.ว่าแต่จะไปทำอะไรหรอครับ....ตั้งโชว์หน้าร้านไว้เรียกลูกค้าหรือครับ? Grin

Jackpot คนเก่า Jakkapat ชื่อใหม่
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 06:05:07 PM »

Grinรบกวนถามราคาตุ๊กตุ๊กมือสองหน่อยครับ สภาพดีๆราคาเท่าไหร่และเค้าขายกันแถวไหนครับ ขอบคุณครับ
Winkบ้านผมคำว่า ตุ๊ก แปลว่าลำบากครับ ไม่อยากแนะนำให้ จข.กท.พบความลำบากครับ (แซว น่ะ ) หลงรัก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 07:03:33 PM »

Winkบ้านผมคำว่า ตุ๊ก แปลว่าลำบากครับ ไม่อยากแนะนำให้ จข.กท.พบความลำบากครับ (แซว น่ะ ) หลงรัก

ไม่ใช่ ตุ๊ก  ธรรมดานะ ตุ๊กตุ๊ก ด้วย  เบิ้ลเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 07:26:43 PM »

Cheesy แล้วถ้าตุ๊กตา ล่ะครับ....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:15:37 PM »

Grin Grinปิยะพงษ์....ปิยะพงษ์.... Grin Grin
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 10:31:42 PM »

เห็นที่กองพันเก่าผมซื้อมือสองมาจากนนทบุรี เอามาทำรถสวัสดิการรับส่งกำลังพลในที่อาศัยในซอย ราคาแปดหมื่นครับแบบไม่ได้ทะเบียนของตุ๊กๆ เพราะทะเบียนตุ๊กๆแพงครับ เป็นแสนเลย...............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:32:19 PM »

เห็นที่กองพันเก่าผมซื้อมือสองมาจากนนทบุรี เอามาทำรถสวัสดิการรับส่งกำลังพลในที่อาศัยในซอย ราคาแปดหมื่นครับแบบไม่ได้ทะเบียนของตุ๊กๆ เพราะทะเบียนตุ๊กๆแพงครับ เป็นแสนเลย...............ก๊าบ

มิน่าละ ได้ข่าวรถหาย เจ้าของไม่กล้าแจ้งความ  Wink

....ตามล่า...อีตอแหล
หน้า: [1]
  พิมพ์