๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:59:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 1855
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลบอลพรีเมียร์ชิพเมื่อคืนupdateใกล้จะเริ่มฤดูกาลใหม่แล้วครับ(หน้า1830)  (อ่าน 1400263 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 08:42:35 AM »

Wink คุณ.Audy452 ช่วงนี้ผมกลัวนักเตะผีแดงอ้วนจัง......

Grin Grinฉลองแชมป์บ่อยๆหลายๆแชมป์อ่ะครับพี่มีสิทธิอ้วนแน่นอนครับ Grin Grin

Winkได้ข่าว West Ham ชนะ Chelsea 1-0

Wink บ๊าย...บาย เชลซี.....อิอิ Grin

Grin Grinข่าวผิดครับพี่เสือ Grin Grin

West Ham ชนะ Chelsea 3 - 1 ครับ Grin Grin
นึกว่าแมนยูทิ้งห่างเสียแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 09:01:38 AM »

ลิเวอร์พูลชนะอีกแล้วเหรอครับ.. Shocked หลงรัก Shocked

Grin ชนะไปก็เท่านั้น  Huh

Cheesyทีมหงส์หมดลุ้นแชมป์แล้ว(ถ้าจะคุยก็ไว้รอปีหน้านะครับ) Grin

Grin ตอนนี้มีลุ้นแชมป์แค่ แมนยู และเชลซีเท่านั้น Grin

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

.................................................... Grin Grin Grinแหมพี่เสือก็นานๆจะชนะทีอะนะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ด้วยความเคารพครับ

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2007, 12:31:02 PM »

Wink คุณ.Audy452 ช่วงนี้ผมกลัวนักเตะผีแดงอ้วนจัง......

Grin Grinฉลองแชมป์บ่อยๆหลายๆแชมป์อ่ะครับพี่มีสิทธิอ้วนแน่นอนครับ Grin Grin

Grin อันนั้นยังไม่ถึงครับ แต่ที่บอกว่ากลัวจะอ้วนเพราะรับประทานหมูบ่อยมาก หาสูสีไม่มีเลย....เหอๆๆๆ

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:12:59 AM »

ลิเวอร์พูลชนะอีกแล้วเหรอครับ.. Shocked หลงรัก Shocked

Grin ชนะไปก็เท่านั้น  Huh

Cheesyทีมหงส์หมดลุ้นแชมป์แล้ว(ถ้าจะคุยก็ไว้รอปีหน้านะครับ) Grin

Grin ตอนนี้มีลุ้นแชมป์แค่ แมนยู และเชลซีเท่านั้น Grin

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

.................................................... Grin Grin Grinแหมพี่เสือก็นานๆจะชนะทีอะนะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เยาะเย้ย เยาะเย้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 01:14:27 PM »

อย่างนี้จะเลี้ยงยังไงไหวเนี่ย  Grin Grin Grin   ชนะบ่อยเหลือเกิน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 08:56:07 PM »

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ชิพ
ประจำวันเสาร์ที่ 21 เมษายน 2550 ครับ Cheesy Cheesy
แอสตัน วิลล่า       พบ   ปอร์ทสมัธ
โบลตัน วันเดอเรอร์ส  พบ   เรดดิ้ง
ชาร์ลตัน แอธเลติก   พบ   เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ฟูแล่ม             พบ   แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ลิเวอร์พูล           พบ  วีแกน แอธเลติก
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด พบ   มิดเดิ้ลสโบรช์
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด   พบ  เชลซี
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์   พบ  อาร์เซน่อล
วัตฟอร์ด            พบ  แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด    พบ  เอฟเวอร์ตัน

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 09:30:09 PM »

Cheesy โอ๊ย...ผีแดงรับประทานหมูอีกแล้ว....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 09:40:55 PM »

Cheesy โอ๊ย...ผีแดงรับประทานหมูอีกแล้ว....

ผมละกลัวผีแดงอ้วนเพราะหมูจริงๆ........... หลงรัก

เวลาเจอกับAcมิลาน ในบอลUF. กลัวจะวิ่งไม่ออก.............อิอิ Grin Grin Grin

ขออนุญาตแซว Cheesy

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:10:19 PM »

Smiley ไม่แน่นะ   มิดเดิ้ลสโบรช์   อาจไม่หมูอย่างที่คิด   Wink

Smiley  ปีก่อนนู้น เคยทำแสบมาครั้งหนึ่งแล้ว

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:23:31 PM »

เชลซีจะชนะ นิวครับแมนยูจะเสมอโบโร่ คะแนนจะตามหลังเพียง 1 แต้ม ฮิฮิ พอดีเป็นแฟนเชลซีนะครับ
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:30:51 PM »

Grin  คือหวังลมๆ แล้งๆ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:33:20 PM »

Grin คือหวังลมๆ แล้งๆ Grin

อิอิ...............ผมว่าเชลซี ไม่ชนะครับงานนี้ฟันธง

อิอิ........เพราะเราจะต้องเจอกันอีกเลยไม่เข้าข้างเชลซีครับ...........อิอิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 10:54:45 PM »

Grin Grinมาอ่านข่าวนี้หน่อยนะครับ...กับความหวังของเด็กๆ Grin Grin

ดาวนิ่งหวังช็อกแฟนผีพาเดอะโบโร่บุกดับถึงถิ่น

สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง ปีกซ้ายดาวโรจน์ของ มิดเดิ้ลสโบรช์ ลั่นเกมบุกไปเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด วันเสาร์นี้ ขอลุ้นทำผลงานเยี่ยมช็อกเจ้าบ้านที่กำลังลุ้นแชมป์อีกสักรอบ หลังฟอร์มห่วยมานาน ตลอด 6 นัดหลังชนะแค่เกมเดียว ชี้ "ปีศาจแดง กดดันที่ต้องเก็บ 3 แต้มให้ได้ ดังนั้น บางทีอาจมีช่องให้โจมตีได้ 

เซาท์เกตทำทีมได้น่าผิดหวัง....ล่าสุดบุกไปถูกทีมที่แทบไม่มีลุ้นแชมป์อะไรแล้วอย่างลิเวอร์พูล

สอนบอลไปสบายๆ 2 - 0 ครับ Grin Grin Grin Grin

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 20, 2007, 11:46:10 PM »

Smiley ไม่แน่นะ มิดเดิ้ลสโบรช์ อาจไม่หมูอย่างที่คิด Wink

Smiley ปีก่อนนู้น เคยทำแสบมาครั้งหนึ่งแล้ว

Smiley ปีก่อนนู้น..ผีไม่แข็งเท่าไหร่ครับ แต่ปีนี้คงหยุด 3R กับ 1A ลำบากครับ ยิ่งเล่นในบ้าน น่าจะเกิน 2 ลูก....

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 12:10:23 AM »

Grin Grinมาอ่านข่าวนี้หน่อยนะครับ...กับความหวังของเด็กๆ Grin Grin

ดาวนิ่งหวังช็อกแฟนผีพาเดอะโบโร่บุกดับถึงถิ่น

สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง ปีกซ้ายดาวโรจน์ของ มิดเดิ้ลสโบรช์ ลั่นเกมบุกไปเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด วันเสาร์นี้ ขอลุ้นทำผลงานเยี่ยมช็อกเจ้าบ้านที่กำลังลุ้นแชมป์อีกสักรอบ หลังฟอร์มห่วยมานาน ตลอด 6 นัดหลังชนะแค่เกมเดียว ชี้ "ปีศาจแดง กดดันที่ต้องเก็บ 3 แต้มให้ได้ ดังนั้น บางทีอาจมีช่องให้โจมตีได้

เซาท์เกตทำทีมได้น่าผิดหวัง....ล่าสุดบุกไปถูกทีมที่แทบไม่มีลุ้นแชมป์อะไรแล้วอย่างลิเวอร์พูล

สอนบอลไปสบายๆ 2 - 0 ครับ Grin Grin Grin Grin

อาเฮ่มๆ.............ยังเหลืออีก1ครับพี่ท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปลี่ยนใจแล้วเชียร์เชลซีดีกว่า ระวังมือเปล่าด้วยนะครับพี่..............อิอิ(อาจจะมือเปล่าเหมือนกันก็ได้.............555)

เพราะเชลซีได้ถ้วยน้ำจิ้มไปแล้ว1 จอก Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 1855
  พิมพ์