๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:10:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 1855
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลบอลพรีเมียร์ชิพเมื่อคืนupdateใกล้จะเริ่มฤดูกาลใหม่แล้วครับ(หน้า1830)  (อ่าน 1400282 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 12:20:51 AM »

Grin Grinมาอ่านข่าวนี้หน่อยนะครับ...กับความหวังของเด็กๆ Grin Grin

ดาวนิ่งหวังช็อกแฟนผีพาเดอะโบโร่บุกดับถึงถิ่น

สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง ปีกซ้ายดาวโรจน์ของ มิดเดิ้ลสโบรช์ ลั่นเกมบุกไปเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด วันเสาร์นี้ ขอลุ้นทำผลงานเยี่ยมช็อกเจ้าบ้านที่กำลังลุ้นแชมป์อีกสักรอบ หลังฟอร์มห่วยมานาน ตลอด 6 นัดหลังชนะแค่เกมเดียว ชี้ "ปีศาจแดง กดดันที่ต้องเก็บ 3 แต้มให้ได้ ดังนั้น บางทีอาจมีช่องให้โจมตีได้

เซาท์เกตทำทีมได้น่าผิดหวัง....ล่าสุดบุกไปถูกทีมที่แทบไม่มีลุ้นแชมป์อะไรแล้วอย่างลิเวอร์พูล

สอนบอลไปสบายๆ 2 - 0 ครับ Grin Grin Grin Grin

อาเฮ่มๆ.............ยังเหลืออีก1ครับพี่ท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปลี่ยนใจแล้วเชียร์เชลซีดีกว่า ระวังมือเปล่าด้วยนะครับพี่..............อิอิ(อาจจะมือเปล่าเหมือนกันก็ได้.............555)

เพราะเชลซีได้ถ้วยน้ำจิ้มไปแล้ว1 จอก Grin Grin Grin

ด้วยความเคารพครับ

โธ่เอ๊ย.... แค่ถ้วยน้ำจิ้มนั้น

แมนยูฯ ไม่เคยคิดอยากได้ครับ ส่งชุดเล็กลงแข่งตลอด (เสียดายพื้นที่ตู้ตั้งโชว์ถ้วยรางวัลครับ)

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 12:33:01 AM »

Grin Grinมาอ่านข่าวนี้หน่อยนะครับ...กับความหวังของเด็กๆ Grin Grin

ดาวนิ่งหวังช็อกแฟนผีพาเดอะโบโร่บุกดับถึงถิ่น

สจ๊วร์ต ดาวนิ่ง ปีกซ้ายดาวโรจน์ของ มิดเดิ้ลสโบรช์ ลั่นเกมบุกไปเยือน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด วันเสาร์นี้ ขอลุ้นทำผลงานเยี่ยมช็อกเจ้าบ้านที่กำลังลุ้นแชมป์อีกสักรอบ หลังฟอร์มห่วยมานาน ตลอด 6 นัดหลังชนะแค่เกมเดียว ชี้ "ปีศาจแดง กดดันที่ต้องเก็บ 3 แต้มให้ได้ ดังนั้น บางทีอาจมีช่องให้โจมตีได้

เซาท์เกตทำทีมได้น่าผิดหวัง....ล่าสุดบุกไปถูกทีมที่แทบไม่มีลุ้นแชมป์อะไรแล้วอย่างลิเวอร์พูล

สอนบอลไปสบายๆ 2 - 0 ครับ Grin Grin Grin Grin

อาเฮ่มๆ.............ยังเหลืออีก1ครับพี่ท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เปลี่ยนใจแล้วเชียร์เชลซีดีกว่า ระวังมือเปล่าด้วยนะครับพี่..............อิอิ(อาจจะมือเปล่าเหมือนกันก็ได้.............555)

เพราะเชลซีได้ถ้วยน้ำจิ้มไปแล้ว1 จอก Grin Grin Grin

โธ่เอ๊ย.... แค่ถ้วยน้ำจิ้มนั้น

แมนยูฯ ไม่เคยคิดอยากได้ครับ ส่งชุดเล็กลงแข่งตลอด (เสียดายพื้นที่ตู้ตั้งโชว์ถ้วยรางวัลครับ)

Grin Grin Grin

แต่ปืนกับเชลซี ปีนี้ถึงกับตีกันเพื่อแย่งถ้วยนี้กันเลยนะครับพี่เสือ...........^^

Grin Grin Grin

อะฟิ้ววววววววววววววววววว

visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 12:50:24 AM »

มาเชียร์เชลซีเหมือนเดิมครับ ช่วงนี้เจอแต่ละทีมน่ากลัวๆทั้งนั้นแต่ยังไงก็เชียร์สุดใจครับ ไม่อยากบอกเวลาผีแดงเล่นลุ้นให้แพ้ตลอดแต่ไหนละชนะสะทุกทีแถมยิงเยอะอีก ยังไงพรุ่งนี้รู้ผลครับระหว่างโบโร่กับผีแดง

แล้วพุธนี้เจอกันนะครับพี่ๆทีมหงษ์ 2-0 ครับ ไปละครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 07:05:29 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesyล้อเล่นเป็นสีสันของวงการครับ...อย่าเพิ่งโกรธกันเด้อ Grin Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 07:58:04 AM »

Smiley ไม่แน่นะ มิดเดิ้ลสโบรช์ อาจไม่หมูอย่างที่คิด Wink

Smiley ปีก่อนนู้น เคยทำแสบมาครั้งหนึ่งแล้ว

Smiley ปีก่อนนู้น..ผีไม่แข็งเท่าไหร่ครับ แต่ปีนี้คงหยุด 3R กับ 1A ลำบากครับ ยิ่งเล่นในบ้าน น่าจะเกิน 2 ลูก....

ขอเม็ดเดียวก็พอ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:21:35 AM »

Smiley ไม่แน่นะ มิดเดิ้ลสโบรช์ อาจไม่หมูอย่างที่คิด Wink

Smiley ปีก่อนนู้น เคยทำแสบมาครั้งหนึ่งแล้ว

Smiley ปีก่อนนู้น..ผีไม่แข็งเท่าไหร่ครับ แต่ปีนี้คงหยุด 3R กับ 1A ลำบากครับ ยิ่งเล่นในบ้าน น่าจะเกิน 2 ลูก....

ขอเม็ดเดียวก็พอ Grin Grin Grin

Wink ยิงเม็ดเดียวชนะ    แต่อาจเสียตังค์ Lips Sealed.....อ๊บ อ๊บ....... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:22:13 AM »

Wink ยิงเม็ดเดียวชนะ แต่อาจเสียตังค์ Lips Sealed.....อ๊บ อ๊บ....... Grin

ดูครับ ดูอย่างเดียว (บอลผมเสียมาเยอะแล้ว Grin Grin Grin )

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:38:40 AM »

แมนยู 4 - 0 โบโร  อิอิ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 11:59:50 AM »

Wink ยิงเม็ดเดียวชนะ แต่อาจเสียตังค์ Lips Sealed.....อ๊บ อ๊บ....... Grin

ดูครับ ดูอย่างเดียว (บอลผมเสียมาเยอะแล้ว Grin Grin Grin )

Smiley  พวกเดียวกันกับผม......... Cheesy

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 01:12:23 PM »

เวลาแข่งมาแล้วครับ เอาเท่าที่ยูบีซีถ่ายทอดนะครับ

คู่แรก สเปอร์ - อาร์เซนอล 18.40 น
ลิเวอร์พูล - วีแกน  21.00 น
โบลตัน  - เรดดิ้ง  21.00 น
ชาร์ลตัน - เชฟฟิลด์ ยู. 21.00 น
คู่แมนฯยู - โบโรห์  23.10 น

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 01:59:58 PM »

แมนยู 4 - 0 โบโร อิอิ

2-0 ก็หรูแล้วนา Grin Grin Grin เล่น 4-0 เลยเหรออออออ

visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:16:02 PM »

ไก่นำปืน 1-0 ครับ
lp1921
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:23:31 PM »

มาให้กำลังใจผีครับ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:41:57 PM »

แมนยู 4 - 0 โบโร อิอิ

2-0 ก็หรูแล้วนา Grin Grin Grin เล่น 4-0 เลยเหรออออออ

ผมว่า แมนยูชนะ 4-1 แต่อาจจะโดนนำไปก่อน 1-0 แล้วก็ยิง4เม็ดรวด.......สบายพุง

ส่วนเชลซี อาจจะเสมอ...............อิอิ

ส่วนหงส์ของผม ของ 1-0 พอครับ ขอแค่ชนะก็พอ.........^^

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 08:43:34 PM »

...สเปอร์ตีเสมออาร์เซนอล  ในนาทีสุดท้ายของการต่อเวลาเจ็บครึ่งหลัง 2:2  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 1855
  พิมพ์