๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:12:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่งขันยิงปืนกองบังคับการตำรวจนครบาล1  (อ่าน 14010 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 07:59:46 PM »

ยังไม่เป็นสมาชิก สำหรับแมทช์ฟาร์มจระเข้แข่งได้ครับ ควรถึงสนามช้าสุดเที่ยงครึ่งครับ

สำหรับ เรื่องเป้าไอพีที่ ร. 1 ผมว่าส่วนใหญ่คล้ายๆ กันครับ มีทริกให้ยิงยากๆ บ้าง ส่วนที่สนาม รด. ชอบตั้งเป้าเลี่ยพื้น ที่ผมไม่ชอบ ยิงยากครับ อ้อ.. อาจมีเป้าสวิง ยิงสะอาดครับ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2005, 08:04:47 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 08:21:31 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ
 หลงรัก
วันเสาร์ผมถ้าแววได้จะรีบไปยิงช่วงเช้าครับ
 หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2005, 08:29:04 PM โดย sak » บันทึกการเข้า
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 09:55:00 PM »

ไปเช้าก็ดีเหมือนกันครับพี่ ว่าแต่เที่ยวนี้มีพริตตี้อ่ะเปล่า  หลงรัก หลงรัก

แว่วๆ ว่างานนี้จะมีทั้งพริตตี้ และแดนซ์เซอร์ มาสร้างสีสันในงาน
จากหลายๆ สถานบันเทิงที่อยู่ในพื้นที่ บกน.1 จะส่งมาช่วยงานครับ Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 09:59:30 PM »

หลงรัก
ครับ
คุณยศครับ
ไม่ทราบว่ามินิ IP ที่ร 1  วันนั้นเป้ายิงเหมือนหรือต่างกับ ที่ สนามรด.ครับ
 หลงรัก

พี่ sak ครับ ที่ ร.1 รอ. จะเน้นตั้งเป้าให้ยิงง่ายครับ
เพราะอยากให้นักกีฬาที่ไม่ใช่มือ IPSC ได้สนุกกันด้วย
คนตั้งสนามน่าจะเป็นพี่ปานครับ Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 10:44:59 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณคุณยศครับ
งานนี้มีสาวๆๆด้วย
งั้นต้องขอใกล้ชิด... ให้เลือดสูบฉีดสักหน่อย:VOV:
 หลงรัก
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 22, 2005, 11:50:02 AM »

หลงรัก
ครับ
คุณยศครับ
ไม่ทราบว่ามินิ IP ที่ร 1  วันนั้นเป้ายิงเหมือนหรือต่างกับ ที่ สนามรด.ครับ
 หลงรัก

พี่ sak ครับ ที่ ร.1 รอ. จะเน้นตั้งเป้าให้ยิงง่ายครับ
เพราะอยากให้นักกีฬาที่ไม่ใช่มือ IPSC ได้สนุกกันด้วย
คนตั้งสนามน่าจะเป็นพี่ปานครับ Grin

โธ่... พี่ปานชอบแกล้งคนสายตาสั้น ให้มุดยิง ก้มยิง ศูนย์มันไม่ตรงโฟกัสตา แล้วมันจะยิงถูกได้งัย...  Angry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2005, 11:51:54 AM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 22, 2005, 03:41:03 PM »

โธ่... พี่ปานชอบแกล้งคนสายตาสั้น ให้มุดยิง ก้มยิง ศูนย์มันไม่ตรงโฟกัสตา แล้วมันจะยิงถูกได้งัย...  Angry

อ้าว ผมก็โดนด้วยดิ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 22, 2005, 10:49:17 PM »

Grinเพิ่งประชุมสรุปมาวันนี้ พิธีเปิดจะมีการสวนสนามของสายตรวจ บกน.1 ( 9 สน.)
     และสาวๆ ที่มาช่วยขายเป้ามีแน่นอน  น้ำลายหก
     งานนี้ซื้อชุดยิงมีของชำร่วยเป็นพวงกุญแจ (10 ชุดยิง)และเสื้อสวยๆ (20 ชุดยิง)
     เสื้อสกรีน "ขัดเงาคัมภีร์กระสุน บกน.1" สวยมากครับ (ใส่แล้วตำรวจไม่จับ ฮิฮิ)
      น้ำลายหก หลงรัก น้ำลายหก

usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2005, 01:28:00 AM »

Grinเพิ่งประชุมสรุปมาวันนี้ พิธีเปิดจะมีการสวนสนามของสายตรวจ บกน.1 ( 9 สน.)
     และสาวๆ ที่มาช่วยขายเป้ามีแน่นอน  น้ำลายหก
     งานนี้ซื้อชุดยิงมีของชำร่วยเป็นพวงกุญแจ (10 ชุดยิง)และเสื้อสวยๆ (20 ชุดยิง)
     เสื้อสกรีน "ขัดเงาคัมภีร์กระสุน บกน.1" สวยมากครับ (ใส่แล้วตำรวจไม่จับ ฮิฮิ)
      น้ำลายหก หลงรัก น้ำลายหก

Cry ขอแก้ไข สำหรับเรื่องของชำร่วย 20 ชุดยิง น่าจะเป็นพวงกุญแจ
          สำหรับเสื้อทางสปอนเซอร์ ยังไม่แจ้งจำนวนที่จะสนับสนุน
          ถ้าทราบจะรีบแจ้งให้ทราบก่อนวันแข่งครับ
          ต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2005, 12:38:23 PM »

ขอบคุณครับพี่ยศ  สมมติว่าถ้าผมตื่นเช้าไมไหวขอเข้าตอนบ่ายครับ  Smiley Smiley
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2005, 12:50:52 PM »

Cry ขอแก้ไข สำหรับเรื่องของชำร่วย 20 ชุดยิง น่าจะเป็นพวงกุญแจ
          สำหรับเสื้อทางสปอนเซอร์ ยังไม่แจ้งจำนวนที่จะสนับสนุน
          ถ้าทราบจะรีบแจ้งให้ทราบก่อนวันแข่งครับ
          ต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ขอบคุณครับที่ส่งข่าว....ผิดตกยกเว้น..ไม่มีปัญหาครับ Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 10:08:13 AM »

อยากเห็นภาพบรรยากาศแข่งของแม็ชนี้ครับ  ใครถ่ายภาพไว้บ้าง
ผมติดอยู่ที่ฟาร์ม ทราบมาว่าผู้เข้าแข่งหนาแน่นพอสมควร  Cheesy

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 09:34:27 PM »

อยากเห็นภาพบรรยากาศแข่งของแม็ชนี้ครับ  ใครถ่ายภาพไว้บ้าง
ผมติดอยู่ที่ฟาร์ม ทราบมาว่าผู้เข้าแข่งหนาแน่นพอสมควร  Cheesy

สงสัยจะมีแต่คนแข่ง ไม่มีคนถ่ายรูปนะเจ้าคะ

I am dying... -*-

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 09:55:30 PM »

Grin ไปมาเหมือนกัน....ภาพบรรยากาศไม่ได้ถ่ายเลยครับ ถ่ายแต่ตอนเค้าทดสอบ .357 หัวรูยิงใส่ที่บังแดดรถยนต์

ผลปรากฏว่ายิงแล้วไม่ทะลุครับ หลงรัก ........ดูไปพลางๆก่อนครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 10:06:14 PM »

อยากดูบรรยากาศการแข่งขัน แล้วก็สนามแข่งอะเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์