๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:53:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือถือครับมือถือ  (อ่าน 4136 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 02:04:49 PM »

ในภาพผอมจังเลยครับ   โดนชก โดนชก โดนชก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ง่า.... ภาพถ่ายโลโก้ส่วนตัว หรือภาพวาดครับ Grin อิอิอิ  ถ้าบอกว่าภาพถ่ายผอม ก็จะขอบคุณครับ Grin ถ้าบอกว่าภาพวาดผอม...เฉยๆครับ เพราะวาดเอาง่ายไว้ก่อน Grin

ภาพวาดครับ ตัวผอม  หัวกลมครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตาริน โธ่!!! นึกว่าจะบอกว่าผมผอมลง หัวเราะร่าน้ำตาริน

EK9593
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:02:55 PM »

ผมใช้ GD88 มา 4 ปีได้มั๊ง ตัวเครื่องถลอกแทบไม่เหลือสีเดิมแล้ว ตกพื้นก็มากครั้ง เป็นกระดำกระด่างเสียทั้งหมด แต่ยังใช้ดี และจอยังสว่างอยู่  Grin
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:39:36 PM »

เหอๆ ทำไมทนจังคับ ตกใจ  แต่มือถือผมก็ปกติแล้วครับ สงสัยผมอุปทานไปเองจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน คิดว่ารูปที่ถ่ายแสงมันน้อยไปหน่อย เลยมืด เลยคิดไปว่ามันบ๊งครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์