๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:10:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mr.Been ตอน..พักร้อนไปเที่ยวเขมร  (อ่าน 29727 ครั้ง)
Sniper_T
ภารกิจที่สำคัญสุด คือเป็นคนดี
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

เหนี่ยวไก! ถ้าตัดสินใจแล้ว

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 12:11:30 AM »

ผมเองก็อยากไปเที่ยวที่เขมรมากครับ เอาไว้ต้องขอคำแนะนำบ้างครับ แล้วที่สำคัญพวกของกินมีอะไรน่าสนใจมั้ยครับ ของแปลกๆของหากินยากๆของอร่อยๆ ผมมันพวกเที่ยวไปชิมไปน่ะครับ น้ำลายหก

ของกิน ของหายาก..ส์ ที่ว่าอย่าถามคุณ Been เลยครับ รายนั้นถูก ผบ.ทบ สั่งห้ามเด็ดขาด  จูบบบบ
พวกเราเลย อดดูของสวยๆแปลกๆเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 12:52:06 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 04:05:16 AM »

เนียงสะอาด...อ่ะ

ถนนสมัยนี้ดีกว่าแต่ก่อนมากๆครับ...ก่อนเข้าศรีโสภณ..ระยะทางจากปอยเปตหกสิบโลวิ่งกัน

สามชั่วโมง...ถึงเสียมเรียบ...ห้าชั่วโมง....แค่ร้อยห้าสิบโลจากคลองลึกเนี่ย
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 05:27:25 AM »

อัปสรา  ละออ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 05:31:25 AM »

แอบไปเที่ยวเขมรมาเหรอครับ Grin Grin ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ หลงรัก หลงรัก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 06:36:50 AM »

ผมเองก็อยากไปเที่ยวที่เขมรมากครับ เอาไว้ต้องขอคำแนะนำบ้างครับ แล้วที่สำคัญพวกของกินมีอะไรน่าสนใจมั้ยครับ ของแปลกๆของหากินยากๆของอร่อยๆ ผมมันพวกเที่ยวไปชิมไปน่ะครับ น้ำลายหก

ของกิน ของหายาก..ส์ ที่ว่าอย่าถามคุณ Been เลยครับ รายนั้นถูก ผบ.ทบ สั่งห้ามเด็ดขาด  จูบบบบ
พวกเราเลย อดดูของสวยๆแปลกๆเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ของแปลกๆผมถ่ายภาพ มาด้วย  ถึงบ้านก็เป็นเรื่อง โดนเข้าเครื่องจับเท็จทันที่ หัวเราะร่าน้ำตาริน Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2007, 06:39:26 AM โดย Been » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 07:46:44 AM »

อัปสรา ละออ

อิ อิ ....... ขะแมร์เก่า

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 07:47:21 AM »

อ้างถึง
ของแปลกๆผมถ่ายภาพ มาด้วย  ถึงบ้านก็เป็นเรื่อง โดนเข้าเครื่องจับเท็จทันที่ 

คุณ Been พูดอย่างนี้ ก็คงไม่ได้ดูภาพของแปลก  ๆ ล่ะสิคะ

ว้า............. เสียดายจัง ........  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 08:31:11 AM »

ตอนนี้ที่ทำงานก็กำลังกะว่าจะไปเที่ยวเขมรเหมือนกัน...กำลังปรึกษากันอยู่ ...แต่เห็นถนนเข้าไปแล้วผมคงต้องไปแย้งที่ประชุมหน่อยละ...
แต่พอเห็นนางอัปสร..จาก เจแปน แล้วใจก็อยากจะไปดูให้เห็นกับตาบ้าง. Grin
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 09:38:10 AM »

ฮ่าๆๆแล้วหลอกเครื่องจับเท็จได้รึเปล่าครับ
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 09:50:51 AM »

ฮ่าๆๆแล้วหลอกเครื่องจับเท็จได้รึเปล่าครับ

ผมบริสิทธิ์ Grin ไม่นอกลู่นอกทาง แต่ถนนที่เขมรมันลื่นเอง  Cheesy Wink

อ้างถึง
ของแปลกๆผมถ่ายภาพ มาด้วย ถึงบ้านก็เป็นเรื่อง โดนเข้าเครื่องจับเท็จทันที่

คุณ Been พูดอย่างนี้ ก็คงไม่ได้ดูภาพของแปลก ๆ ล่ะสิคะ

ว้า............. เสียดายจัง ........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ของแปลกๆ ตอนกลางคืน เพื่อนๆไปดูกันหลายคน ส่วนผมสังเกตุการณ์ อยู่รอบนอก
                        เช้ามาไกด์คนเก่ง พูดเรื่องโรค AIDS  หน้าเศร้ากันเป็นแถว ตกใจ

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 10:16:19 AM »

อ้างถึง
ของแปลกๆ ตอนกลางคืน เพื่อนๆไปดูกันหลายคน ส่วนผมสังเกตุการณ์ อยู่รอบนอก
                        เช้ามาไกด์คนเก่ง พูดเรื่องโรค AIDS  หน้าเศร้ากันเป็นแถว

Grin Grin Grin ดีจัง เป็นลูกทัวร์ที่น่ารักมาก ....... เวลาทำทัวร์นะคะ บอกลูกทัวร์(ชาวญี่ปุ่น) ว่าให้ระวังเรื่องอันตรายต่าง ๆ เวลาไปเดินเที่ยว ถ้าไปเที่ยวผู้หญิง ก็ให้สวมเสื้อด้วยเพื่อป้องกันโรคติดต่อ  ....... พวกทำท่ายิ้มมุมปากแบบเยาะ ๆ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ประมาณว่า ไม่เชื่อคำพูดไกด์น่ะค่ะ ......

เคยเจอแบบว่า ให้พาไปแนะนำด้วย แล้วถามตรง ๆ เลย ว่า "ไม่ใช้ condom ได้รึเปล่า"  ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดิฉันเป็นผู้หญิงนะคะ ยังโสดอีกต่างหาก....... เจอคำถามนี้เข้าไป พูดไม่ออกบอกไม่ถูกเลย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อยากทราบว่าไกด์เขมรเขาพูดอย่างไรบ้าง จะได้เก็บเอาไว้ปราบกับพวกลูกทัวร์ที่ชอบซุกซนซะหน่อย  Grin Grin Grin
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 02:33:59 PM »

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ Smiley  เห็นสองสาวน้องยุ่นแล้ว กระตุ้นความอยากไปญี่ปุ่นมากขึ้นแยะ Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 04:24:02 PM »

อยากทราบว่าไกด์เขมรเขาพูดอย่างไรบ้าง จะได้เก็บเอาไว้ปราบกับพวกลูกทัวร์ที่ชอบซุกซนซะหน่อย Grin Grin Grin
                                                                         **

Smileyไกด์!.  เมื่อคืนสนุกหรือเปล่าครับ น้องๆบริการถูกใจหรือเปล่า !  ""เสียดายน่ะ สวยๆ เป็น AIDS กันเกือบหมด ""Shocked โดนชก Grin
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 04:28:44 PM »

Smileyไกด์!.  เมื่อคืนสนุกหรือเปล่าครับ น้องๆบริการถูกใจหรือเปล่า !  ""เสียดายน่ะ สวยๆ เป็น AIDS กันเกือบหมด ""Shocked โดนชก Grin

กร๊ากกกกกกกกกกก

แจ่มเลยค่ะ มุขนี้ ............
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์