๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 04:58:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแ่ข่งขัน Navamin IPSC Championship 2007/2  (อ่าน 6772 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 08:58:36 PM »

วันนั้นท่านไม่ค่อยแม่นก็หล่น ท่านต้อมก็หล่น ดีน่ะผมชกทัน โดนชกเลยให้ RO  เก็บให้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 10:23:08 PM »

เก่ง ดีกว่าผิดพลาด ในวันที่ 29 ครับ  ผมเห็นเก่งแล้ว ตัวไม่เล็กเหมือนเดิม
หนักกว่าก่อนตั้ง10โลอะครับ จาก100เป็น110แล้วอะตอนนี้ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ใช้ซอง Ghost ครับพี่เคณศ พอดีปืนที่บรรจุลูกเต็มแล้วกระโดดโดยไม่ได้ล็อค มันหลุดง่ายกว่าปืนเปล่าๆไม่มีแม็กอะครับ เรื่องนี้เป็นความผิดผมเองครับ ลืมไม่ได้ล็อคซองปืน พอเด้งตัวขึ้นตอนstartจากท่านั่งคุกเข่าเป็นท่ายืนมันเลยหล่น

จริงๆตอนกำลังจะกลับเห็นพี่ภิมุขเดินผ่านรถด้วยแต่ผมกำลังกลับแล้วทักไม่ทัน และก็ไม่รู้ว่าจะพูดว่า "สวัสดีพี่" หรือ "ขอตัวกลับก่อนนะพี่" ฮือๆๆๆ
รอบหน้าเอาใหม่ครับ หลงรักส่วนผมเจอแต่พี่ภิมุขแต่ของคุณเก่งคุงยังไม่ได้เจอะเจอกันเลยครับ Grin
ผมใส่เสื้อสีน้ำตาล กางเกงขาสั้นสีน้ำตาลเข้มอะครับ พอดีผมทานขาวเสร็จกลับก่อนเลย เพราะฝนตกด้วย อยู่ก็ลำบากกาย(ฝนตก)+ลำบากใจ(ช้ำใจ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้ซอง Ghost ครับพี่เคณศ พอดีปืนที่บรรจุลูกเต็มแล้วกระโดดโดยไม่ได้ล็อค มันหลุดง่ายกว่าปืนเปล่าๆไม่มีแม็กอะครับ เรื่องนี้เป็นความผิดผมเองครับ ลืมไม่ได้ล็อคซองปืน พอเด้งตัวขึ้นตอนstartจากท่านั่งคุกเข่าเป็นท่ายืนมันเลยหล่น

ซองลื่นจริงๆ Ghost   Grin Grin Grin บอกแล้วไม่เชื่อ

ลื่นจนไม่ปลอดภัย
แสดงว่าซองGhost เค้าลื่นดีจริงๆ หุหุ :Smiley :Smiley :Smiley

...ซองยี่ห้อนี้น่าจะมีผลงานเด่น  ด้าน DQ  :Smiley

...ผมใช้ CR ต่อไปดีกว่า  Smiley
หุหุ Grin Grin Grin

อยู่ที่คนใช้ครับพี่...เล่นกระโดดลุกทั้งตัวแบบนั้น ไงก็หลุดครับ....ต่อไปต้องระวังครับน้องเก่ง
รับทราบครับผม หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วันนั้นท่านไม่ค่อยแม่นก็หล่น ท่านต้อมก็หล่น ดีน่ะผมชกทัน โดนชกเลยให้ RO  เก็บให้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
แสดงว่าพี่2ท่านเค้าหล่นตอนยังไมได้ทำการยิงอะจิครับ ผมหล่นหลังจาก Are you ready? - > stand by -> Beep -> หล่นตุ๊บ!! ให้ROเก็บเหมือนกานครับ แต่ต้องกลับบ้านเลย ขอเค้ายิงแบบไม่คิดคะแนนเค้าไม่ให้หงะ Tongue Tongue Tongue

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 10:30:50 PM »

ไม่ล็อค ซอง เป็นความผิดของ ซอง หรือ คน ครับ HuhGrin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 03:50:24 AM »

ไม่ล็อค ซอง เป็นความผิดของ ซอง หรือ คน ครับ Huh? Grin Grin Grin
คำตอบ ....."ซองครับ" ซองมันไม่ยอมล็อคให้เองอัตโนมัติอะครับ หุหุ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 09:42:13 AM »

80-100-110-120 -130 เท่าพี่บอลล์แล้วลงยากนะครับน้องเก่ง ตกใจ

แต่วันนั้นเจอกันตอนเช้าดูภูมิฐานมากขึ้นจริงๆ Grin Grin Grin
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 11, 2007, 03:54:55 PM »

80-100-110-120 -130 เท่าพี่บอลล์แล้วลงยากนะครับน้องเก่ง ตกใจ

แต่วันนั้นเจอกันตอนเช้าดูภูมิฐานมากขึ้นจริงๆ Grin Grin Grin
แหะๆ ตอนนี้เริ่มเข้าFitness+วิ่ง+เรียนยูยิตสูที่มหาลัยแล้วอะครับ หวังว่าจะให้ลดลงบ้าง ไม่งั้นแย่แน่เลย Tongue Tongue Tongue
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 02:18:31 PM »

ขออนุญาตครับ

ผมก็หล่นครับ

หล่นตอนลองกระโดดที่ Stage เหล็กล้วนอ่ะครับ

ดีที่เป็นตอนลอง ปืนหล่นเสร็จกระโดดหยอย หยอย  บอก RO อิ อิ

RO ค้าบบ  ปืนหล่นค้าบบ  เก็บให้หนูหน่อยจิค้าบบ  หนูไม่กล้าหยิบเองงงงง

ซอง Ghost เหมือนกันครับ  ลืมล๊อคซองเช่นกัน

ด้วยความเคารพครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 04:18:51 PM »

หล่นตอนลองกระโดดที่ Stage เหล็กล้วนอ่ะครับ

ดีที่เป็นตอนลอง ปืนหล่นเสร็จกระโดดหยอย หยอย บอก RO อิ อิ

RO ค้าบบ ปืนหล่นค้าบบ เก็บให้หนูหน่อยจิค้าบบ หนูไม่กล้าหยิบเองงงงง

ซอง Ghost เหมือนกันครับ ลืมล๊อคซองเช่นกัน

เป็นนิหว่า Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 12, 2007, 10:56:16 PM »

ดีที่เป็นตอนลอง ปืนหล่นเสร็จกระโดดหยอย หยอย บอก RO อิ อิ

RO ค้าบบ ปืนหล่นค้าบบ เก็บให้หนูหน่อยจิค้าบบ หนูไม่กล้าหยิบเองงงงง

ซอง Ghost เหมือนกันครับ ลืมล๊อคซองเช่นกัน

ซองGhostลื่นดีจิงๆเน้อพี่ หุหุ Tongue:P:P
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์