๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 06:53:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนหน่วยบัญชาการนาวิกโยธินสามัคคี ครั้งที่ 1 ณ สนามฐานทัพเรือสัตหีบ  (อ่าน 9768 ครั้ง)
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2007, 10:28:47 AM »

ผมแวะไปเมื่อวันอาทิตย์ เลยเอาเจ้า G19 ตัวใช้งานประจำ แบบเดิมๆ ไม่ตกแต่งอะไรทั้งสิ้น 
(น่าจะเป็นคนเดียวมั้งที่ใช้ G19 ในงาน)  Grin Grin Grin 
ทำได้แค่ระหว่าง 95 - 97 คะแนนแค่นั้นเองครับ  แล้วก็ต้องรีบกลับไปเข้าเวรต่อ Grin Grin Grin 
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้าไปทักทายอีกหลายท่าน
(แบบว่ารีบไปรีบกลับครับ....คนนั่งรอ (หน้างอ)ในรถไม่ยอมลงครับ ) Grin Grin
G 19 ยิงเป้า นิ่ง แบบปั้น x คงต้องเหนื่อย หน่อย ได้ 95-97 ถือว่าสุดยอดแล้ว ครับ กับปืนระดับนี้
 ถ้าใช้ G 19 ลองเปลี่ยนไป ยิง สปีดอีเวนท์  บ้างซิครับ อาจมีรางวัลติดมือกลับบ้าน

DJ_POR
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2007, 12:39:58 PM »

ผมแวะไปเมื่อวันอาทิตย์ เลยเอาเจ้า G19 ตัวใช้งานประจำ แบบเดิมๆ ไม่ตกแต่งอะไรทั้งสิ้น
(น่าจะเป็นคนเดียวมั้งที่ใช้ G19 ในงาน) Grin Grin Grin
ทำได้แค่ระหว่าง 95 - 97 คะแนนแค่นั้นเองครับ แล้วก็ต้องรีบกลับไปเข้าเวรต่อ Grin Grin Grin
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้าไปทักทายอีกหลายท่าน
(แบบว่ารีบไปรีบกลับครับ....คนนั่งรอ (หน้างอ)ในรถไม่ยอมลงครับ ) Grin Grin
G 19 ยิงเป้า นิ่ง แบบปั้น x คงต้องเหนื่อย หน่อย ได้ 95-97 ถือว่าสุดยอดแล้ว ครับ กับปืนระดับนี้
 ถ้าใช้ G 19 ลองเปลี่ยนไป ยิง สปีดอีเวนท์  บ้างซิครับ อาจมีรางวัลติดมือกลับบ้าน

ขอบคุณครับ...กำลังคิดอยู่เหมือนกันครับ....
แต่คงต้องใช้เวลาซ้อมอีกนานเลยกว่าจะทำเวลาได้ใกล้เคียงกับเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านได้
....(เวลานี่เหละครับเป็นปัญหาจริง.....แค่แบ่งตามบ้านแต่ละหลังก็แย่แล้วครับ....555)

"อำนาจ  จะมาและไปพร้อมกับตำแหน่งหน้าที่"  ส่วนบารมี....จงสร้างสมเอาเอง
นายเพิ่ม สยป.ตร.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 11:48:52 PM »

Grin Grin Grin
(น่าจะเป็นคนเดียวมั้งที่ใช้ G19 ในงาน) Grin Grin Grin
ทำได้แค่ระหว่าง 95 - 97 คะแนนแค่นั้นเองครับ แล้วก็ต้องรีบกลับไปเข้าเวรต่อ Grin Grin Grin
 ถ้าใช้ G 19 ลองเปลี่ยนไป ยิง สปีดอีเวนท์ บ้างซิครับ อาจมีรางวัลติดมือกลับบ้าน

ขอบคุณครับ...กำลังคิดอยู่เหมือนกันครับ....
แต่คงต้องใช้เวลาซ้อมอีกนานเลยกว่าจะทำเวลาได้ใกล้เคียงกับเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านได้
....(เวลานี่เหละครับเป็นปัญหาจริง.....แค่แบ่งตามบ้านแต่ละหลังก็แย่แล้วครับ....555)

Grin Grin Grin  แนะนำว่า....นำมาอยู่หลังเดียวกันซะ....แบ่งเป็นห้อง ๆ  จะได้ย่นเวลาในการเดินทาง.....ขอรับกะพ้ม.

Grin Grin ตกใจ Grin Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์