ปืนสวัสดิการ อปพร...

<< < (20/20)

SEEZ ..รักในหลวง..:
อ้างจาก: Lenny_S-s ที่ พฤษภาคม 30, 2010, 03:28:23 PM

ตกลงว่า

ต้องอยู่ในสำเนาหรือป่าวครับ พอดีอยุ่ ก.ท.ม. เขตหนองแขม แต่สำเนาอยุ่ต่างจังหวัดครับ

แล้วมีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ แล้ว อ.ส. ละครับ

พอดีไม่รู้จริงขอบคุณครับ

ทะเบียนบ้านอยู่ที่ไหน  ต้องขอ ป.3 ที่นั้นครับ

+[t][a][m]857+:
อ้างจาก: ตูมตาม "รักในหลวง" ที่ เมษายน 03, 2007, 11:29:29 AM

ผมได้ดูรายการปืนสวัสดิการ ที่กระทรวงมหาดไทยส่ง ถึงประธาน อปพร.. ปรากฎว่าถ้าท่านใดที่เป็น...สมาชิก อปพร..ก็สามารถสั่งจองและซื้อปืนโครงการได้ครับ..ถูกกว่าปกติพอสมควร ( แล้วแต่รุ่น ) พึ่งจะได้รับเอกสารเมื่อวานนี้ พอดีเพื่อนเอาให้ดูครับ..... ต้องแสดงความยินดีกับสมาชิก  อปพร. ที่ต้องการมีอาวุธปืนเป็นของตัวเองด้วยครับ....
อปพร ซื้อได้เฉพาะ3ชายแดนใต้ครับ
แต่อ.ส (อาสาปราบปราม)ซื้อได้หมดครับไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนและก็พกพาได้เมื่อปฏิบัติหน้าที่
ผมก็ไห้น้าๆที่เป็น อบต. ติดต่อไห้อยู่เหมือนกันไม่รู้เค้าจะรับสมัครเมื่อไรรอนานและ

ban.cha:
ผมตรวจเช็คดูแล้ว เป็นแค่ข่าวปล่อย มีเรื่องผลประโยชน์มาเกี่ยวข้องครับ ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว