ปืนสวัสดิการ อปพร...

(1/20) > >>

ตูมตาม - รักในหลวง -:
ผมได้ดูรายการปืนสวัสดิการ ที่กระทรวงมหาดไทยส่ง ถึงประธาน อปพร.. ปรากฎว่าถ้าท่านใดที่เป็น...สมาชิก อปพร..ก็สามารถสั่งจองและซื้อปืนโครงการได้ครับ..ถูกกว่าปกติพอสมควร ( แล้วแต่รุ่น ) พึ่งจะได้รับเอกสารเมื่อวานนี้ พอดีเพื่อนเอาให้ดูครับ..... ต้องแสดงความยินดีกับสมาชิก  อปพร. ที่ต้องการมีอาวุธปืนเป็นของตัวเองด้วยครับ....

วายุ - รักในหลวง:
อยากไปสมัครเป็น อปพร. บ้างจังครับท่านตูมตาม ;D

NatthaphoN_:
ตอนนี้พอจะไปสมัครเป็น อปพร.ทันไหม๊ครับป๋าตูมตาม :D

Tew@75:
อปพร.คืออาสาสมัครนี่ครับ ยังนี้คนก็มาสมัครกันเพียบสิครับ :(

folk99-รักในหลวง:
มีสวัสดิการให้ "อาสาสมัคร" ด้วยหรือครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป