๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:22:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายทะเบียนบ้าน  (อ่าน 8524 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:14:44 PM »

Grin ลืมถามอย่างหนึ่งครับ วัดคู้บอนนี่ใช่วัดที่มีโบสถ์ที่สร้างจากกระเบื้องดินเผาทั้งหลังใช้มั๊ยครับ พี่ชายพาไปถ่ายรูปมาครั้งนึงครับ จำชื่อวัดไม่ได้ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:18:50 PM »

Grin แถวนั้นนี่ใกล้ซาฟารีแลนด์มั๊งป่ะครับ ถ้าใช่ก็ใกล้บ้านพี่ชายผม ไปนอนที่นั่นบ่อยครับ Grin
ใช่ครับว่างๆเข้ามาเที่ยวบ้างครับ Grin

รั้วบ้านน่าปีนจังครับคุณจอย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 09:21:28 AM »

Grin แถวนั้นนี่ใกล้ซาฟารีแลนด์มั๊งป่ะครับ ถ้าใช่ก็ใกล้บ้านพี่ชายผม ไปนอนที่นั่นบ่อยครับ Grin
ใช่ครับว่างๆเข้ามาเที่ยวบ้างครับ Grin

รั้วบ้านน่าปีนจังครับคุณจอย Grin Grin
ผมยังคิดๆอยู่เลยครับท่าน นาจา กะจะเอาเป้าที่เขายิงแม่นๆไปแปะใว้หน้าบ้าน Grin
Grin ลืมถามอย่างหนึ่งครับ วัดคู้บอนนี่ใช่วัดที่มีโบสถ์ที่สร้างจากกระเบื้องดินเผาทั้งหลังใช้มั๊ยครับ พี่ชายพาไปถ่ายรูปมาครั้งนึงครับ จำชื่อวัดไม่ได้ Grin
คนละวัดกันครับคุณ ใหม่ ตรงนั้นเขาเรียกวัด สัมมาปัญญาวาส ครับ ซอยบ้านผมอยู่ตรงข้ามวัดนี้ครับ Grin

lukcy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:35:23 PM »

เนื่องจากข้าพเจ้านางสาวกฤตลักษณ์ มูลประหัส อยู่เลขที่
30/3 ตรอกริมทางรถไฟ รองเมือง ปทุมวัน ที่อยู่ตามบัตรประชาชน และทะเบีบนบ้าน
     มีความประสงค์ที่จะย้ายชื่อของดิฉันไปอยู่บ้านเลขที่ 75/145 บางใหญ่ นนทบุรี(ซึ่งเป็นบ้านใหม่โอนเรียบร้อยแล้วดิฉันเป็นเจ้าของบ้าน ซึ่งยังไม่มีรายชื่ออยู่ในทะเบียนบ้านหลังนี้เลย) แต่ไม่ทราบข้อมูลว่าต้องทำอย่างไรบ้าง
กรุณาช่วยบอกข้อมูลด้วยนะคะ
1.หลักฐานที่ต้องเตรียมไปทำการย้ายรายชื่อ
2.จำเป็นหรือไม่ว่าต้องไปทำ ณ สำนักงานเขตปทุมว้นเท่านั้น
3.ถ้าย้ายชื่อจาก 30/3 ไปอยู่เลขที่ 75/145 แล้ว และต้องเปลี่ยน
   บัตรประชาชนด้วยหรือเปล่า
4.หรือมีข้อมูลจะแนะนำก็ขอขอบพระคุณยิ่ง

นางสาวกฤตลักษณ์ มูลประหัส
lucknaja@hotmail.com
 โทร 0-1423-7691

JA 008.
เด็กอะไรน่ารักจริงๆ
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:47:26 PM »

แจ้งย้ายทะเบียนบ้าน ( ไม่ใช่เรื่องปืน) ง่ายๆครับ
        1. เตรียมทะเบียนบ้านใหม่ พาเจ้าบ้านใหม่ไปด้วย และบัตรประชาชนเก่าของเรา
         2. ไม่จำเป้นที่จะต้องเป็นเขตเดิมที่เราอยู่ ...เพราะทางเขตจะดำเนินการแจ้งย้ายไปยังเขตเดิม ให้เจ้าบ้านเดิมเอา ทะเบียนบ้านไปแก้ไข ครับ
         3. ย้านบ้านต้องทะบัตรประชาชนใหม่ครับ..

ยึดปืนจากคนไทย โจรผู้ร้ายคงยินดี
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:50:32 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:54:42 PM »

ซาฟารีแลนด์................. แถวบ้านผมเรียกว่าซาฟารีเวิลด์ครับ Grin

บ้านสวยครับ.................. อยู่ซอยโรงเรียนโสมาภา 4 เหรอครับ............ บ้านผมอยู่เลยเข้าไปอีกหน่อย............ แล้วคงได้พบกันนะครับ

Naimai มาพักแถวนี้อีกเมื่อไหร่ แวะมาเที่ยวบ้านผมได้ครับ

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:20:37 PM »

ยินดีกะบ้านใหม่ด้วยค่ะพี่...นี่คือสท๊านนนนนแห่งบ้านทรายท้องงงงงงงงงง ที่ช๊านปองมาฉู่

ระเบียงน่าไปนั่งดื่มจัง...อิๆ น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์