โปรแกรมปราบไวรัส

<< < (4/4)

Sundance:
แล้ว Virus อวป. ล่ะครับ

PU45™:
อ้างจาก: Sundance ที่ มีนาคม 30, 2007, 02:24:39 AM

แล้ว Virus อวป. ล่ะครับ

โดนสแกนจนเจือจางแล้วครับป๋า

RroamD:
อ้างจาก: Watt ที่ มีนาคม 29, 2007, 07:19:48 PM

:) สวัสดีครับ คุณ.RroamD ไม่ได้เจอกันนาน เดี๋ยวจะไปตามอ่านมังกรหยกให้ทัน
ไม่น่าจะโดนไวรัสนะครับ ลองเอาจออื่นมาเปลี่ยนดูก่อนครับ ปกติฟังก์ชั่นปรับจอจะไม่เกี่ยวกับตัวซีพียูนะครับ ลองก๊อปหน้าจอมาดูหน่อยสิครับ

ขอบพระคุณมากครับพี่วัฒน์
ยินดีครับ  ผมค่อยๆ ตัดต่อหนังมังกรหยกแล้วมาให้ดูกันพร้อมเนื้อเรื่องเป็นช่วงๆ สามารถทำได้เพราะโปรแกรมหลากหลายที่พี่กรุณาส่งแผ่นมาให้น่ะครับ

เมื่อวานลองก๊อปหน้าจอเพื่อให้พี่ดูแล้ว  แต่เจ้าหน้าต่างปรับจอกับ control lock มันก๊อปไม่ได้ครับ ตอนนี้เป็นๆ หายๆ   ผมจะลองนำจอตัวอื่นมาเปลี่ยนตามคำแนะนำของพี่ก่อนแล้วจะเรียนให้ทราบอีกครั้ง
ด้วยความเคารพครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว