โปรแกรมปราบไวรัส

(1/4) > >>

babygun:
พี่ๆใช้โปรแกรมปราบไวรัสอะไรบ้างครับ พอดีนึกขึ้นได้ ตอนนี้ยิ่งระบาดหนัก ผมใช้ 2 ตัว ยังเอาไม่อยู่เลย อยากขอคำแนะนำครับ :~)

harusame:
โดนเหมือนกันค่ะ คอมพ์เพี้ยนไปหมดแล้ว

andaman:
อย่าติดตั้งหลายตัวนะ เดี๋ยวมันจะเกี่ยงกัน ไม่ยอมปราบ ไวรัสได้หัวเราะเยาะเอา   อิอิอิอิออิ

วัฒน์:
 :) หลายโปรแกรมมีข้อด้อย และข้อดีไม่เหมือนกันครับ จริงๆแล้วอันดับแรกน่าจะอยู่ที่คนใช้มากกว่าครับ ถ้าระมัดระวังเรื่องการใช้ ผมว่าช่วยได้เยอะเลยครับ

สหายเล็กน้อย:
 :) :) :)...ผมใช้วิธีเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ ครับ...ใช้สักพักก็รีมูฟออก...ลงตัวใหม่...หมุนเวียนเปลี่ยนไป...ถ้าใช้ 2-3 ตัวพร้อมกัน...เครื่องจะช้า...มันคงจะแย่งกันทำงาน...หรือไม่ก็ทำงานไปพร้อมกัน... :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป